anh em trong forum giúp mình very acc facebook hén

haha5lan

Hero
Reactions
765
MR
0.001
do là mình chơi mấy site like nên facebook nó bắt very bạn bè,mà mình đâu có biết ai là ai,nên bây giờ mình post mấy tấm hình ở đây,ai biết face của bạn những bạn này hoặc là face của bạn nào thì chỉ mình hén,thanks các bạn rất nhiều
1.

2.

3.

4.

5.

6.
7.

8.

bây giờ mình biết 5 pic,để mai vào xem còn tấm nào ko
giúp mình hén các bạn :(

Last edited:
mỗi lần bạn bấm để very thì nó hiện 5 pic của những người khác mà @@
mà hình như để lâu cũng không very được
chỉ còn cách tìm trong facebook hoặc gg tên những người đề cập đến để vào facebook họ xem album ảnh

mỗi lần bạn bấm để very thì nó hiện 5 pic của những người khác mà @@
mà hình như để lâu cũng không very được
chỉ còn cách tìm trong facebook hoặc gg tên những người đề cập đến để vào facebook họ xem album ảnh
quá` trời tên trùng,ko biết ai là chủ những face này,nên có ai biết những face này mới giúp dc
nó còn cho mình very là còn cơ hội nên có thể có bạn trên forum là chủ hoặc biết những face này
thanks bạn
mình vào thấy nó xuất hiện mấy cái hình này hoài nên hy vọng sẽ có ng giúp đỡ

bó tay ? mà sao nó lại bắt veri thế ? chỉ veri khi bị đăng nhập 1 lúc 2 nơi hoặc bị khóa acc thôi chứ ? cái này chỉ thường xuyên xem ảnh của bạn bè mới nhớ và trả lời đc

bó tay ? mà sao nó lại bắt veri thế ? chỉ veri khi bị đăng nhập 1 lúc 2 nơi hoặc bị khóa acc thôi chứ ? cái này chỉ thường xuyên xem ảnh của bạn bè mới nhớ và trả lời đc
uhm,chắc bị khóa,nhỡ đâu hên hên có ai bít mấy tấm này :(

uhm,chắc bị khóa,nhỡ đâu hên hên có ai bít mấy tấm này :(
mỗi lần veri là nó lại đổi ảnh của những ng khác nhau :p nếu mà ko thường xuyên onl FB nói chuyện với những ng trong list hoặc biết họ sẽ ko thể nhớ hết số ảnh của họ đâu ! tớ có hơn 400 bạn mà có lần nó làm tớ cũng bị may hồn làm 4 lần mới xog :p cái này khó lắm ! họa chăng hỏi xem có bạn bè nào có bạn chung với họ nhờ ngồi cũng check :p

mỗi lần veri là nó lại đổi ảnh của những ng khác nhau :p nếu mà ko thường xuyên onl FB nói chuyện với những ng trong list hoặc biết họ sẽ ko thể nhớ hết số ảnh của họ đâu ! tớ có hơn 400 bạn mà có lần nó làm tớ cũng bị may hồn làm 4 lần mới xog :p cái này khó lắm ! họa chăng hỏi xem có bạn bè nào có bạn chung với họ nhờ ngồi cũng check :p
uhm,tớ làm cả chục lần vẫn ko dc nên mỗi ng biết 1 tấm là mình khỏe rồi

uhm,tớ làm cả chục lần vẫn ko dc nên mỗi ng biết 1 tấm là mình khỏe rồi
PM y/h hoặc inbox usename với pass face mình veer thử cho

dùng FB phụ khác, vào list friends bạn bè của acc chính xem bạn bè, xong khi veri thì nó hiện tên ngừoi nào thì seach bạn người đó trong số bạn của acc chính.

Bữa trước điền lụi cũng được, tốt nhất là login trên IP chính đi, cái này hôm trước đang dùng IP US tiện login FB luôn nó bắt làm.

dùng FB phụ khác, vào list friends bạn bè của acc chính xem bạn bè, xong khi veri thì nó hiện tên ngừoi nào thì seach bạn người đó trong số bạn của acc chính.
cách này hay quá,mà face chính ko thấy lun rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week