• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Anh em chơi PTC lấy RB cẩn thận với tên này.

DragonI

Junior
Reactions
127
MR
0.004
Sự việc của mình như sau:
Đầu tiên đây là topic tuyển ref: http://mmo4me.com/showthread.php?42495-Hoi-Anh-Em-Che-do-BN-0-05-2-ngay-RB-80-so-tien-click-chi-chien-cac-site-up-free-va-site-0-05-1-site-1-ngay-
Mình tham gia và chơi hết các site trong hội, thế nhưng khi hỏi BN thì chủ topic chỉ RB 1 số site và nói là chỉ RB những site có gạch chân, trong khi ae vào topic vẫn còn thấy rõ dòng màu đỏ, là BN cho mỗi site.
Thứ 2 là trong khi pay thì chủ topic bảo PP limit chuyển sang LR, rồi sau đó nick chủ topic bị ban nên ko pay được, khi đó mình vẫn chưa được pay nên đã pm yahoo hỏi thì cứ hẹn lần hẹn lượt. Đến hôm nay thì bảo dẹp ko pay luôn. Bây giờ hắn lại quay lại PTC và lập các topic tuyển ref, rồi ko biết có ai sẽ lại bị như mình nên mình lập topic này cảnh báo các ae hãy chú ý.
Kêu add yahoo thông báo site mới nhưng có lãi mới RB >.<
Trên topic lại ghi là site nào cũng được pay
Cứ hẹn lần hẹn lượt

Tên các topic mới đăng còn đầy đủ, ae nào làm ref thì cẩn thận nhé.

Up lên này.....chẳng hiểu lừa nhau làm cái gì, thế này thì làm sao mà tồn tại lâu dài được chứ! Ghét nhất cái loại người lật lọng,,

UP cho anh em ptc kiếm vài đồng lừa nhau làm gì trời
bác này nói đúng, 1 là tuyển ref rb đoàng hoàng, ko thì đừng tuyển làm gì, ptc kiếm ít mà còn scam làm gì ta :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom