Report Anh em box paypal bay vô cho ý kiến nào

jimymmak

Senior
Reactions
244
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình quay lại mmo đc hơn tháng rồi.
Trong thời gian vừa qua e chủ yếu hoạt động ở box này để chém gió hỗ trợ anh em trong khả năng.
Và đơn giản thấy vài vấn đề sau:
- Hình như chưa bh thấy mod ghé thăm or rất ít. hỗ trợ trong mấy topic. (Có thể có quá nhìu post như PP, PZ, PM,...) nên không quản lí hết
- Hầu như ngày nào cũng có rất nhiều ae gặp vấn đề về pp. Và đơn giản thấy rất nhiều câu hỏi trùng. có khi 1 hôm có 2 topic cùng chủ đề. Và những chủ đề đó hỏi đi hỏi lại
- Quá nhiều ý kiến trái chiều trong một topic. Khiến cho người lập topic cũng gặp khó khăn không bik làm như thế nào và làm theo ai. Loãng topic
Mình thì chỉ mún box hoạt động hiệu quả hơn. nên mấy bạn có phương án j hay góp ý gì cm vào đây. Or cách giải quyết những vướng mắc đang gặp. Ý kiến cá nhân cũng được. Nói chung là cứ cm nhiệt tình
Còn bác nào gạch đá thì next hộ. E làm vì muốn giúp ae là chính chứ ko phải mục đích cá nhân.
Done - Hy vọng ae ngày càng kiếm nhiều tiền. tham gia mmo vui vẻ. :p
Nếu gạch đá nhiều quá thì mod vào del topic hộ e. Thank

(Ngoài lề mình cũng có 1 ý tưởng nhưng đang gặp khó khăn. Bác nào rành về code blog có khả năng design blog tốt, và rảnh rỗi thì cùng e bàn bạc xem ntn. Nói trước là ko có tiền đâu. ai rảnh mún góp sức vì 4r thì tham gia thôi.)

Last edited:
Nên post ý tưởng, không nên post "tôi có ý tưởng nhưng có khó khăn" = "không có ý tưởng nào"
Chú post luôn trong bõ chat để anh em chém , nói chung âm thầm làm và công bố kết quả thôi. he he

Nên post ý tưởng, không nên post "tôi có ý tưởng nhưng có khó khăn" = "không có ý tưởng nào"
Chú post luôn trong bõ chat để anh em chém , nói chung âm thầm làm và công bố kết quả thôi. he he
Cái vụ ý tưởng này nằm ngoài 4r anh ạ. :D nếu làm được thì chắc chắn sẽ share cho ae 4r

nghe nói là close bán acc PP phải không các bác.thế nhu cầu nguwoif mua vẫn có và người bán vẫn có sao lại close nó nhỉ?
còn nữa,sinh ra trung gian là an toàn trong mua bán.Khi người bán và người mua thỏa hiệp với nhau không trung gian,khi tiền mất tật mang lại đi close em nó thì nghe chừng cũng không hợp lý lắm
Mong ad,mod xem xét

nghe nói là close bán acc PP phải không các bác.thế nhu cầu nguwoif mua vẫn có và người bán vẫn có sao lại close nó nhỉ?
còn nữa,sinh ra trung gian là an toàn trong mua bán.Khi người bán và người mua thỏa hiệp với nhau không trung gian,khi tiền mất tật mang lại đi close em nó thì nghe chừng cũng không hợp lý lắm
Mong ad,mod xem xét
Cái này từ từ rồi bạn sẽ hiểu. up

@jimymmak bộ thích làm Mod room này à?

Những người chủ bán account có thể lấy lại account bất cứ lúc nào... năm sau lấy lại cũng đc, chỉ cần call lên là được. Trung gian chỉ là tránh gian lận trong thời gian giao dịch thôi.

Tớ nghĩ là nên cấm bán account Paypal đi, vụ án Paypal gần đây không hề giảm... vì Paypal hay có những giải pháp đáng kinh ngạc, khó dự đoán... Paypal có thể cấm luôn VN nhận tiền như thế này ảnh hưởng cộng đồng MMO... mà cũng gần bị Paypal ban rồi.

Bạn làm ăn đàng hoàng thì PP không limit đâu... trừ lần nhận tiền đầu tiên nó sẽ limit tạm để hỏi thăm chút.

nói chung là ko có ý kiến :D

forum nên có thêm ô search tên topic ở forum trước khi lập topic :D

cái ô search trên header mình thấy cho đẹp mấy lần search k ra kết quả gì :p

@jimymmak bộ thích làm Mod room này à?

Những người chủ bán account có thể lấy lại account bất cứ lúc nào... năm sau lấy lại cũng đc, chỉ cần call lên là được. Trung gian chỉ là tránh gian lận trong thời gian giao dịch thôi.

Tớ nghĩ là nên cấm bán account Paypal đi, vụ án Paypal gần đây không hề giảm... vì Paypal hay có những giải pháp đáng kinh ngạc, khó dự đoán... Paypal có thể cấm luôn VN nhận tiền như thế này ảnh hưởng cộng đồng MMO... mà cũng gần bị Paypal ban rồi.

Bạn làm ăn đàng hoàng thì PP không limit đâu... trừ lần nhận tiền đầu tiên nó sẽ limit tạm để hỏi thăm chút.
Nếu admin @Shin cho phép thì tớ chả ngại đâu.
Mod box paypal thôi chứ mod 4r thì không đủ trình goy

Dự án hỗ trợ paypal cho ae vẫn đang tiếp tục. hy vọng sẽ được ae đón nhận khi nó đc share :D
Hjx mà làm một mình cực thật :p

Nếu admin @Shin cho phép thì tớ chả ngại đâu.
Mod box paypal thôi chứ mod 4r thì không đủ trình goy
Tớ thấy cậu trung thực cho nên tớ cũng ủng hộ thôi... ;) Được vậy thì quá tốt tất nhiên tớ không là gì để quyết định

Có 1 topic để giải quyết các vấn đề về pp cũng tốt, nhưng chỉ sợ có những lúc chủ thớt "vắng nhà" thì ai tiếp khác đây ;)

Dự án hỗ trợ paypal cho ae vẫn đang tiếp tục. hy vọng sẽ được ae đón nhận khi nó đc share :D
Hjx mà làm một mình cực thật :p
Ủng hộ bác này làm mod box PP này.Hỗ trợ ae nhiệt tình và chuyên môn cũng cao

Có 1 topic để giải quyết các vấn đề về pp cũng tốt, nhưng chỉ sợ có những lúc chủ thớt "vắng nhà" thì ai tiếp khác đây ;)
tất nhiên là vẫn cần ae vô góp ý chứ. nhưng quan trọng là phải một người chốt vấn đề và giải đáp chuẩn xác có thể từ các thông tin mọi người cung cấp.
chứ thấy ae bàn chặp càng ngày càng xa mà có khi vấn đề càng ngày càng phức tạp. càng ngày càng khó hiểu :D

ủng hộ cả 5 chân luôn :D

Vote! rất cần, PP limit cần có người gọi điện hoặc rành tiếng anh :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week