All1Tool - Giao diện mới

mình thử bỏ Probux vào Custom Scpirt nó báo sai Scpirt. Check luôn lamviecnhieu nhé !

Mình mới chuyển data từ giao diện củ lên giao diện mới
Góp ý :
Phần check link : có thể mở cho lớn hơn 1 chút ví dụ ottoclix.com mới đổi capcha mới hình nhỏ quá đánh khá vất vả
Chạy nhiều profile cùng lúc đôi lúc bị out soft còn không bị đơ CPU chiếm 100%
Phần quản lý key bạn có thể quản lý key giống như tool EasyPro rất thuận tiện khi làm việc laptop ở công ty tắt tool về nhà tiếp tục làm trên PC
Hiện tại mình sử dụng song song 2 soft EasyPro và All1Tool
Tool All1Tool : gọn, nhẹ, click tốt, phiên bản mới nhìn trực quan hơn bản củ nhiều

Last edited by a moderator:
Gia hạn tool 1 tháng cho mình với
User: quyeuro
proof

Mình mới chuyển data từ giao diện củ lên giao diện mới
Góp ý :
Phần check link : có thể mở cho lớn hơn 1 chút ví dụ ottoclix.com mới đổi capcha mới hình nhỏ quá đánh khá vất vả
Chạy nhiều profile cùng lúc đôi lúc bị out soft còn không bị đơ CPU chiếm 100%
Phần quản lý key bạn có thể quản lý key giống như tool EasyPro rất thuận tiện khi làm việc laptop ở công ty tắt tool về nhà tiếp tục làm trên PC
Hiện tại mình sử dụng song song 2 soft EasyPro và All1Tool
Tool All1Tool : gọn, nhẹ, click tốt, phiên bản mới nhìn trực quan hơn bản củ nhiều

Trong thư mục chưa tool có file log-file.txt, bạn giúp mình up lên đây được không bạn, để mình check lý do tool bị out.

- - - Updated - - -

sao bản mới cứ chạy tầm 5p lại stop working nhỉ :( bật lại vài lần ms chạy ổn định

Bạn giúp mình up file log-file.txt lên để mình xem nguyên nhân lun.

bác chỉnh lại 1 Profile có đủ các loại Script để add vô được không , chứ thế này mỗi profile /1 script , chơi nhiều account quá nhiều profile .
Thêm chức năng get IP hiện tại của mạng mình nữa được không bác ? , thx , giao diện này gọn đẹp hơn cái cũ

sao neobux chọn custom mà ko click đc vậy bác, 1 id dùng đc nhìu máy ko bác?

mình mới đăng ký trang https:/www. twickerz.com
minh thấy Tool chạy click đủ ads, nhưng mà ko thấy tăng tiền lên.
các bạn giúp mình với.

mình mới đăng ký trang https:/www. twickerz.com
minh thấy Tool chạy click đủ ads, nhưng mà ko thấy tăng tiền lên.
các bạn giúp mình với.

Bạn để http:// thôi. Bỏ "s" đi xem có đc ko

Trong thư mục chưa tool có file log-file.txt, bạn giúp mình up lên đây được không bạn, để mình check lý do tool bị out.

- - - Updated - - -

Bạn giúp mình up file log-file.txt lên để mình xem nguyên nhân lun.

2013-06-11 22:29:46,955 [20] WARN AutoManager.BuxhostAdsCaptRecognizer [(null)] - {04}
2013-06-17 21:58:41,929 [1] ERROR CommonModule.CommonUtil [(null)] - close
2013-06-19 21:07:46,036 [1] ERROR CommonModule.CommonUtil [(null)] - close
2013-06-19 21:08:25,515 [1] ERROR CommonModule.CommonUtil [(null)] - close

do la trong file log-file.txt

- Thớt có thể nghĩ cách nào add site mới vào từng profile cho gọn được không ? mình mỗi lần add nhiều site mới vào nhiều profile rất vất vả

2013-06-11 22:29:46,955 [20] WARN AutoManager.BuxhostAdsCaptRecognizer [(null)] - {04}
2013-06-17 21:58:41,929 [1] ERROR CommonModule.CommonUtil [(null)] - close
2013-06-19 21:07:46,036 [1] ERROR CommonModule.CommonUtil [(null)] - close
2013-06-19 21:08:25,515 [1] ERROR CommonModule.CommonUtil [(null)] - close

do la trong file log-file.txt

- Thớt có thể nghĩ cách nào add site mới vào từng profile cho gọn được không ? mình mỗi lần add nhiều site mới vào nhiều profile rất vất vả

Up hết file log-file.txt luôn đó bạn, không thì pm mình teamviewer.

- - - Updated - - -

bác chỉnh lại 1 Profile có đủ các loại Script để add vô được không , chứ thế này mỗi profile /1 script , chơi nhiều account quá nhiều profile .
Thêm chức năng get IP hiện tại của mạng mình nữa được không bác ? , thx , giao diện này gọn đẹp hơn cái cũ

Không hiểu lắm, trong 1 Profile cho mỗi site, bạn muốn add script nào cũng được mà?

Có chức năng chuyển các site qua các profile khác, chuột phải chọn "Add to Other Profile"

- Soft bị out do mình cùng lúc click hơn 20 process nên bị đơ và out => mình tự khắc phục đợi site login xong click site khác cứ thế tiếp tool chạy ầm ầm cùng lúc nhiều site nhiều profile thì không bị out ^^

Có chức năng chuyển các site qua các profile khác, chuột phải chọn "Add to Other Profile"

Mình dùng chức năng này rồi "Add to Other Profile" cài này rất hay nhưng có 1 điểm là nó cứ lấy user và pass của profile đang chọn đưa luôn sang profile mới phải đổi user và pass lại
=> Thớt có thể fix khi chọn "Add to Other Profile" copy site qua Profile mới thì lấy thông tin (user,pass, sock....) profile mới đưa vào site luôn như vậy thì quá tuyệt

Tool của thớt hoàn hảo cho dân PTC

đang lo lắng không biết khi hết dùng thử được thì có mua bản mới chạy luôn được không
mình có góp ý vài thứ trong mail mà k thấy hồi âm không rõ thớt có thời gian check mail k nữa >.<
mai mốt viết lên đây luôn cho tiện

trang ptcash.info chạy k dùng proxy thì vào được nhưng có proxy thì báo wrong script

Không hiểu lắm, trong 1 Profile cho mỗi site, bạn muốn add script nào cũng được mà?

ý của em là bác cho mỗi 1 PROFILE là có những TAB SCRIPT (BUXHOST , NTEN...) RIÊNG BIỆT NHAU , CỨ NHƯ VẬY 1 ACC THÌ 1 PROFILE , chứ như hiện tại thì
1 PROFILE/1script/1acc , thành ra 1 acc có tới 10 cái profile ....

ý của em là bác cho mỗi 1 PROFILE là có những TAB SCRIPT (BUXHOST , NTEN...) RIÊNG BIỆT NHAU , CỨ NHƯ VẬY 1 ACC THÌ 1 PROFILE , chứ như hiện tại thì
1 PROFILE/1script/1acc , thành ra 1 acc có tới 10 cái profile ....
Có thể nhiều scrip trong 1 profile, có thể tạo nhiều profile cho scrip riêng biệt, có thể nhiều acc trong 1 profile

Cần gì phải tạo scrip trong trong profile nữa.

Có thể nhiều scrip trong 1 profile, có thể tạo nhiều profile cho scrip riêng biệt, có thể nhiều acc trong 1 profile

Cần gì phải tạo scrip trong trong profile nữa.

nhiều scipt trong 1 profile thì nó chạy từ trên xuống 4 process rất lâu , còn như bản cũ thì mình chạy mỗi srcipt 4 process , còn chơi những acc # nhau # IP thì chắc chắn để # profile để quản lý không chạy chung được
p/s : bác thêm vượt captcha Incentive được không , nghe nói PTCTool vượt được không cần click

Một số site Custom không vào được :
buxpays.me
www.boostfin.com
buxp.com
clicksia
clicks-fx.com

Site cashons.com là aurora nhưng lúc đăng nhập có bắt nhập mail nên chạy tools nó báo sai user/pass
https://wad.ojooo.com Nten báo wrong script

mấy site này đa số tools khác chạy dc, thớt nghiên cứu xem nhé !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week