All1Tool - Giao diện mới

Tac gia cho minh hoi cach khac phuc loi nay.
Thanks.

Last edited by a moderator:
Em có mua tool cũ đến ngày 7/7 hết hạn mail mua là [email protected] . Nhưng xài đến ngày 11/6 thì máy hư :( Sau khi lấy máy về mong được hỗ trợ thêm tý ngày được ko từ anh? :D

Ké phát Hội [MMO24H] Tuyển mem chiến PTC BN $0,07/Site RB 70 Forever

Ok được bạn, pm mình trong hôm nay.

Tac gia cho minh hoi cach khac phuc loi nay.
View attachment 26236
Thanks.

Pm mình trong hôm nay nhá, nick All1ToolOwner.

Update:
- Hiện số ad đã click được
- Fix một số lỗi nhỏ.

1 loạt site của mình cứ bị inner error là sao mấy bác @@. Với cả cứ xài tools được 5 phút là nó tự out.

Lý do là trong lúc update, bạn chưa tắt hết tool, có thể vậy, bạn mở lại tool có chạy ko?
restart lại máy down tool mới về rồi update ngay vẫn bị lối đó zz, Quit rồi mở lại tool thì hiện cái lỗi phía dưới xong xóa luôn file All1Tool.exe.
Không update thì chạy được. Ver 1.9

Attachments

35 KB · Views: 57
    9 KB · Views: 56
restart lại máy down tool mới về rồi update ngay vẫn bị lối đó zz, Quit rồi mở lại tool thì hiện cái lỗi phía dưới xong xóa luôn file All1Tool.exe.
Không update thì chạy được. Ver 1.9

pm minh All1ToolOwner yahoo.

Nhìn lỗi của bạn giống như windows không cho chép đè tool khi update, bạn thử chạy tool dưới quyền admin xem sao.

thớt hướng dẫn dùng proxy để chơi buxhost đc không thớt. Mình dùng proxy vào đăng kí buxhost đc rồi mà lúc dùng proxy cho tool thì nó không kết nối đc :(

Mình đang chạy 2.1 trên win8 64 chưa thấy lỗi gì nhưng 1 số site báo wrong script trong khi tol cũ vẫn click đc
maisbux.com (custom) báo wrong script

Cashnhits, Incentria, Clicksia, Clickfair, ref4bux không hiện amount, click hết rồi mà không dừng. http://platinclix.com không click được. Nhiều trang không hiện amount và set min pay không được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,787
Latest member
khangng1206

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week