All1Tool - Giao diện mới

Một số site Custom không vào được :
buxpays.me
www.boostfin.com
buxp.com
clicksia
clicks-fx.com

Site cashons.com là aurora nhưng lúc đăng nhập có bắt nhập mail nên chạy tools nó báo sai user/pass
https://wad.ojooo.com Nten báo wrong script

mấy site này đa số tools khác chạy dc, thớt nghiên cứu xem nhé !
ojooo là Gen4 mà.
Site buxp.com ,clicksia ,clicks-fx.com vẫn vào bình thường.

- - - Updated - - -

bạn nào biết dùng proxy hay sock để chiến buxhost chỉ mình vs, làm sao để kiếm proxy ngon. Phải mua hả ? :binhsua46:

Cậu lầm rồi :)

nhiều scipt trong 1 profile thì nó chạy từ trên xuống 4 process rất lâu , còn như bản cũ thì mình chạy mỗi srcipt 4 process , còn chơi những acc # nhau # IP thì chắc chắn để # profile để quản lý không chạy chung được
p/s : bác thêm vượt captcha Incentive được không , nghe nói PTCTool vượt được không cần click

Để mình làm rõ cho cậu 1 số vấn đề vì thấy cậu qua topic của tay kia cũng phàn nàn về tool mình nên hơi khó chịu chút xíu, nhưng bảo đảm cách nói chuyện của tụi mình hợp lý và dễ nghe hơn tay kia nhiều, đương nhiên support thì ... không có gì để phàn nàn ^_^ ( Xin lỗi anh N vì dạo này để a một mình cày,dạo này vừa học hành vừa buôn bán vừa thi đấu đuối quá xá :p )
- Một là: Nếu cậu có xài tool cũ copy thư mục trained data qua thì chắc chắn ko phải click captcha nữa, do đã tự dạy nó rồi.
- Hai là: Do a mình ko chơi PTC mà chỉ viết tool còn tay PTCTool kia nó cũng chơi nên nó dạy tool học captcha rồi update lên server luôn nên người dùng khỏi dạy lại nữa, tuy nhiên nó dạy sai thì cả đám chết chùm theo :)
- Ba là: tay đó 1 lần đã bị anh mình chỉnh về tội đạo ý tưởng dạy tool học captcha của All1Tool, nên cậu đừng có đem so sánh người tự sáng tạo ra cách vượt captcha với kẻ đi đạo chích ý tưởng người khác (Nghe bảo là còn đạo ý tưởng gì của anh Easyptc nữa cơ nhưng mình ko rõ nên ko dám nói :) Thực ra a Easy cũng dễ gần, và rất hay chia sẽ kiến thức của a ấy với mình và mình rất vui khi có thời gian làm việc cùng anh ấy. Tuy nhiên anh Easy và anh mình lại đi theo 2 trường phái code khác nhau nên ko hợp tác được nên đành chia tay, tuy nhiên nghe nói sắp tới anh ấy tung dự án mới, đúng là dấu hiệu đáng mừng. Có cạnh tranh thì các coder sẽ thay nhau thi thố mà cải tiến tool tốt hơn )
=> Chung quy lại cũng chỉ muốn chia sẽ cho cậu thêm ít kiến thức về quá trình phát triển các tool PTC để có những comment đúng và xác thực hơn :)

ojooo là Gen4 mà.
Site buxp.com ,clicksia ,clicks-fx.com vẫn vào bình thường.

bạn nào biết dùng proxy hay sock để chiến buxhost chỉ mình vs, làm sao để kiếm proxy ngon. Phải mua hả ? :binhsua46:

thank bạn, ojooo là Gen4 mình vào được rồi
tuy nhiên 3 sites kia mình để Custom thì k vào dc, k biết có phải custom không ? nó k báo wrong script mà báo login fail

proxy hay sock thì search google sẽ có rất nhiều proxy sock free nhưng nó rất dễ die nên lâu lâu phải thay nếu xài chùa. mình cũng chưa có kinh nghiệm lắm về việc bị ban nick khi xài nhìu ip khác nhau. muốn biết nó die hay còn xài dc thì cũng google vào trang check proxy. mà hình như mua thì cũng tới lúc nó die à,nhưng nó mạnh hơn. có gì sai sót bro khác chỉ giáo thêm

- - - Updated - - -

Để mình làm rõ cho cậu 1 số vấn đề vì thấy cậu qua topic của tay kia cũng phàn nàn về tool mình nên hơi khó chịu chút xíu, nhưng bảo đảm cách nói chuyện của tụi mình hợp lý và dễ nghe hơn tay kia nhiều, đương nhiên support thì ... không có gì để phàn nàn ^_^ ( Xin lỗi anh N vì dạo này để a một mình cày,dạo này vừa học hành vừa buôn bán vừa thi đấu đuối quá xá :p )
- Một là: Nếu cậu có xài tool cũ copy thư mục trained data qua thì chắc chắn ko phải click captcha nữa, do đã tự dạy nó rồi.
- Hai là: Do a mình ko chơi PTC mà chỉ viết tool còn tay PTCTool kia nó cũng chơi nên nó dạy tool học captcha rồi update lên server luôn nên người dùng khỏi dạy lại nữa, tuy nhiên nó dạy sai thì cả đám chết chùm theo :)
- Ba là: tay đó 1 lần đã bị anh mình chỉnh về tội đạo ý tưởng dạy tool học captcha của All1Tool, nên cậu đừng có đem so sánh người tự sáng tạo ra cách vượt captcha với kẻ đi đạo chích ý tưởng người khác (Nghe bảo là còn đạo ý tưởng gì của anh Easyptc nữa cơ nhưng mình ko rõ nên ko dám nói :) Thực ra a Easy cũng dễ gần, và rất hay chia sẽ kiến thức của a ấy với mình và mình rất vui khi có thời gian làm việc cùng anh ấy. Tuy nhiên anh Easy và anh mình lại đi theo 2 trường phái code khác nhau nên ko hợp tác được nên đành chia tay, tuy nhiên nghe nói sắp tới anh ấy tung dự án mới, đúng là dấu hiệu đáng mừng. Có cạnh tranh thì các coder sẽ thay nhau thi thố mà cải tiến tool tốt hơn )
=> Chung quy lại cũng chỉ muốn chia sẽ cho cậu thêm ít kiến thức về quá trình phát triển các tool PTC để có những comment đúng và xác thực hơn :)
vỗ tay cho bro
đây là những gì mình muốn biết bữa giờ :D

Tao nói thật nhé, cái "học captcha" tao chẳng cần đạo cũng biết rồi, cái trò mèo đó gọi là ý tưởng *** gì mà đạo. Captcha incentive, hình ngược hay câu hỏi aurora, nhập đúng thì lưu lại thôi, ý tưởng đẽo gì mà chúng mày coi ghê vậy. Hay là tao thông minh quá, chúng mày không ngờ được :)). Còn cái Easyptc tao đạo cái gì chúng mày nói xem, đẽo biết xỉa xói như đúng rồi, tao nhịn lâu rồi giờ mới nói. Cái trò tesseract, tao học ở MyTool của tàu, chắc chúng mày cũng học của nó thôi, còn tao lấy đúng file thư viện rounting của bọn mày thôi (tao nhìn là biết ngay bọn mày sử dụng nó để làm gì), ai bảo bọn mày share thôi :)). Mà tao thấy chuyện đó là bình thường, chẳng qua chúng mày ức chế nên tìm cách hạ bệ thôi. Cái OCR tesseract nó share cho mọi người mà mày nói là "đạo chích", tao nghĩ mày chẳng có tí kiến thức gì về lập trình cả.

Mà đẽo biết ở đâu loan cái tin tao đạo EasyPTC nhỉ, chắc thằng chủ thôi, hài vãi lồ.n, tao đẽo bao giờ động đến nó luôn. *** cụ tao nói thật nhé, tool làm gần 2 năm mà như cái lồ.n ấy, đẽo bằng tao viết 1 tháng. Muốn yên thì yên mẹ đi, thỉnh thoảng comment vài câu xỉa xói, tao ức chế. Thôi chào bọn mày, tao đánh vài trậm LMHT cho đỡ chán.

Hài đọc lại tao càng muốn ỉa vào mặt mày hơn, thằng anh mày sáng tạo ra cách vượt captcha à. Dùng OCR tesseract mà sáng tạo. Buồn ỉa vãi ra.

Last edited by a moderator:
góp ý là thớt có thể thêm 1 cột Ghi chú được không, để mình note lại thông tin riêng cụ thể từng site

do chạy nhiều site 1 lúc, có nhiều luồng kết nối nên rất hay bị : page could not load( không phải đang nói buxhost mà các script khác)
bạn có thể thêm cái phím chức năng chạy lại các site erro như page could not load dc không, đỡ phải dò từng site rồi bấm chạy lại

Các bác muốn cãi gì thì tạo topic riêng dùm, mod có vào topic này del dùm mình mấy bài này. Mình nhớ mình đâu có nói gì ai đâu.

anh xem dùm em sao update lên mà chạy gần 1/2 site " can't load " chạy lại vẫn ko đc,chuyển wa chạy = tool cũ thì vẫn chạy bình thường :|. Sẵn anh xem dùm mấy site Nga này giúp
http://wmreklama.com/ ---> EX
http://wmastra.ru/ ---> EX
http://center-seo.ru/ ---> ko click
Bị gần cả tuần nay rồi ạh,
với site này https://www.twickerz.com/ ---> tool báo OK mà ko thấy lên tiền, ads thì click hết rồi ko hỉu sao lun ạh

chào chủ thớt hiện giờ mình đang xài tools cũ hạn sử dụng tới ngày 7/8 giờ mình muốn xài tools mới thì phải làm như thế nào
code generator của mình :B88E77402B4191078F6AD7D0CC7D04DF
Gmail: [email protected]

Tool này chạy được trên vps ko vậy thớt ơi?
Trang twickerz cũng chạy mà ko thấy lên tiền.

chào chủ thớt hiện giờ mình đang xài tools cũ hạn sử dụng tới ngày 7/8 giờ mình muốn xài tools mới thì phải làm như thế nào
code generator của mình :B88E77402B4191078F6AD7D0CC7D04DF
Gmail: [email protected]

Hiện tại bạn cứ xài tài khoản test/test hết tháng này, sau đó mình sẽ tạo cho bạn tài khoản cho tool mới sau.

Tao nói thật nhé, cái "học captcha" tao chẳng cần đạo cũng biết rồi, cái trò mèo đó gọi là ý tưởng *** gì mà đạo. Captcha incentive, hình ngược hay câu hỏi aurora, nhập đúng thì lưu lại thôi, ý tưởng đẽo gì mà chúng mày coi ghê vậy. Hay là tao thông minh quá, chúng mày không ngờ được :)). Còn cái Easyptc tao đạo cái gì chúng mày nói xem, đẽo biết xỉa xói như đúng rồi, tao nhịn lâu rồi giờ mới nói. Cái trò tesseract, tao học ở MyTool của tàu, chắc chúng mày cũng học của nó thôi, còn tao lấy đúng file thư viện rounting của bọn mày thôi (tao nhìn là biết ngay bọn mày sử dụng nó để làm gì), ai bảo bọn mày share thôi :)). Mà tao thấy chuyện đó là bình thường, chẳng qua chúng mày ức chế nên tìm cách hạ bệ thôi. Cái OCR tesseract nó share cho mọi người mà mày nói là "đạo chích", tao nghĩ mày chẳng có tí kiến thức gì về lập trình cả.

Mà đẽo biết ở đâu loan cái tin tao đạo EasyPTC nhỉ, chắc thằng chủ thôi, hài vãi lồ.n, tao đẽo bao giờ động đến nó luôn. *** cụ tao nói thật nhé, tool làm gần 2 năm mà như cái lồ.n ấy, đẽo bằng tao viết 1 tháng. Muốn yên thì yên mẹ đi, thỉnh thoảng comment vài câu xỉa xói, tao ức chế. Thôi chào bọn mày, tao đánh vài trậm LMHT cho đỡ chán.

Hài đọc lại tao càng muốn ỉa vào mặt mày hơn, thằng anh mày sáng tạo ra cách vượt captcha à. Dùng OCR tesseract mà sáng tạo. Buồn ỉa vãi ra.

Bảo cái thằng hunterxxi, nó chuyên môn đi chọc ngoáy, có cơ hội là cắn.

À, chào anh bạn :) Hay mình chào bạn trẻ cho hợp lý vì cách nói chuyện của bạn mình đã góp ý mấy lần rồi nhưng chẳng thấy biến chuyển chút nào :D
Anh bạn có rất nhiều sai lầm nghiêm trọng khi vào topic này reply, cụ thể:
- Đầu tiên, tôi ko chửi anh bạn là *** mèo gà hay là đụng đến "bộ phận sinh dục của mẫu thân" bạn mà bạn liên tục dùng nó ra sỉ vả người khác không thấy bất hiếu với bề trên à ^_^. (Mình cho bạn 24h để chỉnh sửa từ ngữ cho hợp lý, nếu ko thì hẹn bạn 1 tuần ra đảo uống trà vui vẻ).
- Thứ 2, mình đúng là ko phải dân CNTT vì mình đã tốt nghiệp cữ nhân ngành kinh tế, nhưng chỉ cần phát ngôn đủ cho người ta biết mình có học thức và được dạy dỗ đàng hoàng ko như ai đó :) Trình độ CNTT của bạn có vẻ cũng cao tay nhưng có ngon bước vào làm kinh tế ngoài đời với thằng này ko mà đã vội CDSHT lên mặt bố đời "tao quá thông minh tụi mày không ngờ được" =))
- Thứ 3, đây là topic làm ăn bọn mình, mình ko vào topic làm ăn của bạn chửi tool, phá tool của bạn là loại rẻ rách, tool dỏm, không bằng tool tao này nọ, nội tội này đủ để đi đảo vào hôm. Cái nữa bạn đi sau, nếu ko ăn cắp ý tưởng thì cũng chẳng phát triển nhanh vậy, mà không ăn cắp thì cũng đã không im lặng mà nghe khi anh mình bắt bẻ vụ trained teseract, cần thì mình có thể trích dẫn lại các comment hôm đó cậu đã im lặng như thế nào, tốt nhất bây giờ cũng nên im như thế! Bởi ai lý mạnh và xác thực thì có quyền nói thế thôi! Cậu chả phải giải thích tool tàu nó có này nọ vì ai cũng hiểu cậu đã làm gì mà!
- Thứ 4, tham khảo học tập và sáng tạo theo cách riêng của mình đó là cái coder thực thụ như anh đang làm chứ ko phải "tiện tay" mượn của người khác rồi bảo mình là coder quá thông minh :) Ráng về mà viết cái thêm socks 5 vào tool đi nhé, cái đó chưa có share đâu mà do tự tạo đó bạn, mở con mắt ra dùm! Không được lấy cái người khác chưa cho phép mượn, cái này là căn bản của dân lập trình hay tất cả lĩnh vực đó bạn,( mình đang đi học theo hướng LT web chứ vẫn chưa có thời gian ngâm cứu OCR như bạn nhưng đủ nắm những cái căn bản của "con người").
- Cuối cùng: mình cho bạn trong vòng 24h xóa hoặc sửa những lời của bạn ở trên với anh mình hay soft anh mình vì không liên quan nếu vẫn còn muốn làm ăn tại đây vì ở đây mmo4me có những quy định riêng của nó, cạnh tranh thì cũng phải lành mạnh và tuân thủ luật chơi. Không tôn trọng luật chơi ở đây thì cuốn gói qua nhà khác mà làm ăn. Chúc bạn may mắn như ở đây :)
P/s: anh N an tâm, nó post bài ở đây chỉ làm tăng thêm view cho topic mình mà chẳng có khách nào của mình quan tâm đến nó đâu vì cũng có vài anh em biết rõ chán cách hỗ trợ và nói chuyện bố láo của nó lắm rồi nên chuyển qua dùng soft anh em mình cũng nhiều. Nhưng 24h sau nó ko làm như e nói thì e sẽ report nhờ mod giải quyết, đơn giản! Quốc có quốc pháp, gia có gia quy ^_^
P/s2: mấy bạn khách hàng thân mến lỡ có nhìn thấy mấy post có mùi thì bỏ qua giúp nha! Có những người rất đàng hoàng còn có những kẻ mở mồm toàn "chất thải" thì tất yếu chất thải sẽ được dọn dẹp thôi ạ ^_^!
P/s3: Cám ơn cái cậu PTCTool nhá, nhờ cách nói chuyện bốc mùi mà mình có thêm vài khách hàng hiểu chuyện. Lần sau mà muốn chọc ngoáy gì mình ấy thì nên lập topic khác hoặc chửi mình tại topic làm ăn của cậu ấy, sẽ lợi thế hơn. Mà cách nói chuyện thì nên sửa như thế này, để mình lấy ví dụ: "Giao hợp mẫu thân bạn mặt phụ khoa PCTTool, bạn nói chuyện mình nghe muốn thải lỏng, phát ngôn như thú cưng giữ nhà mới sinh, thiếu vắng tình thương yêu của bề trên. Mình cảm thấy vô cùng xúc động vì thế giới lại tồn tại những người bất hạnh như thế! Đau lắm thay! Haizzzz!"

- - - Updated - - -

Chạy được trên VPS nha bạn :) Twickerz thì trang chủ nó rất hay thay đổi http:// và https:// nên trước khi chạy bạn vào web = Chrome kiểm tra lại tên miền. Sau đó clear cookies trong tool là chạy ok.

nhờ bạn fix site http://www.cashnhits.com/ với, quảng cáo nó cứ chạy ở đâu đâu ý
lâu lâu nay vào ktra tra thấy, từ bấy đến giờ chẳng click dc PTC ADS nào
bây giờ hình như vào ptc ads nó bắt nhập captcha bằng cách ghép hình nên tool chưa vượt dc
nhờ bạn fix giúp

Mình dùng link này vẫn chạy được và tăng tiền
http://www.twickerz.com ( không có s )

nhờ bạn fix site http://www.cashnhits.com/ với, quảng cáo nó cứ chạy ở đâu đâu ý
lâu lâu nay vào ktra tra thấy, từ bấy đến giờ chẳng click dc PTC ADS nào
bây giờ hình như vào ptc ads nó bắt nhập captcha bằng cách ghép hình nên tool chưa vượt dc
nhờ bạn fix giúp
Cashnhits vẫn tăng tiền đấy chứ, mỗi tội nó click cả cái surf ads hay gì đấy nên lâu

Lamviecnhieu fix lại lỗi tắt tool nếu chạy nhiều site 1 lần thì bị tắt, (nhưng nếu mình chạy ít thì hơi lâu do chạy nhiều lần)

maisbux tool cũ vẫn chạy được tool mới thì không.

https://www.clixseries.com site này click nhưng không được gì.(cả cũ và mới, nhưng hiện mình đang dùng tool cũ)

Thank

- Thứ 4, tham khảo học tập và sáng tạo theo cách riêng của mình đó là cái coder thực thụ như anh đang làm chứ ko phải "tiện tay" mượn của người khác rồi bảo mình là coder quá thông minh :) Ráng về mà viết cái thêm socks 5 vào tool đi nhé, cái đó chưa có share đâu mà do tự tạo đó bạn, mở con mắt ra dùm! Không được lấy cái người khác chưa cho phép mượn, cái này là căn bản của dân lập trình hay tất cả lĩnh vực đó bạn,( mình đang đi học theo hướng LT web chứ vẫn chưa có thời gian ngâm cứu OCR như bạn nhưng đủ nắm những cái căn bản của "con người").
Thứ nhất, chuyện tao mượn đã nói rồi, anh mày cũng không nói gì nữa mà sao mày suốt ngày nói đến nhỉ? Hay mày không có lý gì để nói nữa. Mày nghĩ xem mày có giống trâu, bò không suốt ngày nhai lại. Mà nói thêm, cái file đó chưa bằng 1% cái tool của tao, không có cái file đó cũng chẳng ảnh hưởng lớn gì. Cách train có gì khó đâu mà mày làm như ghê gớm lắm vậy, tập hợp hình ảnh lại rồi train chứ gì, tạo học vài ngày là làm được rồi, chẳng qua lười nên vẫn dùng cái cũ thôi.

Thứ hai, mày nói tao ăn cắp ý tưởng gì, mày nói xem? Không nói được thì đừng có ẳng ẳng vấn đề này lên nữa nhé. Socks5 tao tìm hiểu vài ngày là làm được rồi, mày tưởng tao không làm được sao? Mày không thấy captcha buxhost tao mất mấy giờ là vượt được, còn thằng anh mày mất cả tháng trời à. Về khả năng đừng so sánh với tao.

Thứ ba, tao cũng giống như mày, không học CNTT ở trường nào, năm ngoái tao mới tự học C++/MFC, phần lớn thời gian cày game.

Khổ quá, chắc tại mình giỏi quá, một số thằng thấy mình phát triển nhanh, ghen ăn tức ở, cứ tìm cách dìm hàng. Buồn cho thế hệ thanh niên Việt Nam.

Cashnhits vẫn tăng tiền đấy chứ, mỗi tội nó click cả cái surf ads hay gì đấy nên lâu
mình treo cả buổi sáng mà tăng có 0.005$ vào xem thấy 21ads vẫn y nguyên
ktra ở nhiều profile khác nhau vẫn vậy

- - - Updated - - -

mình treo cả buổi sáng mà tăng có 0.005$ vào xem thấy 21ads vẫn y nguyên
ktra ở nhiều profile khác nhau vẫn vậy

Buxhost cạp lúc login không tự vượt được ! Sau khi update mới có hiện tượng đó !!!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom