All1Tool - Giao diện mới

Buxhost cạp lúc login không tự vượt được ! Sau khi update mới có hiện tượng đó !!!
cái đó có giải thích lúc update mà , một số bạn khi tự vượt hàng loạt buxhost thì bị out tool nên mới chỉnh chức năng tắt/mở vượt buxhost, bạn tick chọn cho nó auto là được

Thứ nhất, chuyện tao mượn đã nói rồi, anh mày cũng không nói gì nữa mà sao mày suốt ngày nói đến nhỉ? Hay mày không có lý gì để nói nữa. Mày nghĩ xem mày có giống trâu, bò không suốt ngày nhai lại. Mà nói thêm, cái file đó chưa bằng 1% cái tool của tao, không có cái file đó cũng chẳng ảnh hưởng lớn gì. Cách train có gì khó đâu mà mày làm như ghê gớm lắm vậy, tập hợp hình ảnh lại rồi train chứ gì, tạo học vài ngày là làm được rồi, chẳng qua lười nên vẫn dùng cái cũ thôi.

Thứ hai, mày nói tao ăn cắp ý tưởng gì, mày nói xem? Không nói được thì đừng có ẳng ẳng vấn đề này lên nữa nhé. Socks5 tao tìm hiểu vài ngày là làm được rồi, mày tưởng tao không làm được sao? Mày không thấy captcha buxhost tao mất mấy giờ là vượt được, còn thằng anh mày mất cả tháng trời à. Về khả năng đừng so sánh với tao.

Thứ ba, tao cũng giống như mày, không học CNTT ở trường nào, năm ngoái tao mới tự học C++/MFC, phần lớn thời gian cày game.

Khổ quá, chắc tại mình giỏi quá, một số thằng thấy mình phát triển nhanh, ghen ăn tức ở, cứ tìm cách dìm hàng. Buồn cho thế hệ thanh niên Việt Nam.

Bạn càng nói càng làm tôi buồn ... cười quá :) Để tôi nói cho bạn thông não và bớt kiêu đi nhé!
- Thứ 1: Tôi không phủ nhận cậu có khả năng nhưng đừng quá tự cao và lấy mình làm thước đo cho người khác. Trích dẫn 1 câu của anh tôi:"Biển rộng đến chân trời", có nghĩa là cậu chỉ là hạt cát trong cái ngành lập trình này thôi :) Anh tôi tốt nghiệp chuyên ngành CNTT loại giỏi của KHTN hiện đang làm việc cho 1 cty nước ngoài lương tháng >10 chai, bây giờ cậu ngoài MMO và viết mấy cái Auto game vớ vẩn cậu đang làm gì và kiếm dc bao nhiêu 1 tháng vậy? Vẫn còn nghĩ mình tài năng lắm sao? Anh mình viết tool này vì hứng thú với việc phá captcha chứ ko phải thể loại viết để kiếm cơm như cậu :) Do đó ko có nghĩa là anh mình phá capt chậm hơn mà thời gian làm việc công ty, thêm vào là dự án freelancer nhiều nên ko có thời gian rãnh rỗi nhiều để ngồi nghiên cứu tức khắc do đó khoan có suy nghĩ trẻ con rằng cậu phá dc captcha nhanh là giỏi hơn người khác :D
- Thứ 2: Cậu khẳng định là mượn thì như anh mình nói là để tên anh mình vào tool cậu đi :) Còn không thích thì cậu nên siêng tự trained lại tôi không nói vấn đề này nữa. Còn việc ăn cắp ý tưởng Easy gì gì tôi đâu có nói, tôi đã bảo tôi chỉ đọc được trên chính topic của cậu thôi, thực hư thế nào tôi ko rõ nên có nói gì đâu đá đông gì nhỉ?
- Thứ 3: Vâng, Cậu phát triển nhanh lắm và lỗi tè le ra, khách nap card lúc được lúc không than vãn đầy topic. Còn anh tôi kỹ lưỡng mỗi khi update và xây dựng cái gì mới đều cho anh em test thử free không lấy tiền cho đến khi nào thực sự ổn định mới thu phí chứ không phải hấp ta hấp tấp kiếm tiền như cậu. Thế thì cậu đừng đòi so sánh với anh tôi nữa vì vẫn còn thiếu nhiều lắm :) Giỏi hơn người khác thì ráng làm sao để soft mình ko bị crack đi nhé, tuy tôi học lập trình web nhưng muốn dùng free soft cậu thì đủ khả năng ^_^! Còn cậu giỏi như thế thì phá captcha của mấy site Nga đúng 100% luôn đi rồi tăng giá tool lên mà cạnh tranh cho công bằng với bọn này, bởi vì là 1 người ko có tầm hiểu biết rộng nên cậu đang bán rẻ chất xám của mình bằng việc cạnh tranh thiếu lành mạnh để tool giá thấp để lôi kéo khách hàng :D
- Cuối cùng: câu cuối cùng cậu nói đúng đó, tôi không biết cậu đã giúp ích gì cho cái VN này khi mà khách hàng mua tin dùng tool cậu, ủng hộ cậu khi cần hỗ trợ thì cậu nói chuyện như là bố thí cho người khác, nói chuyện như mình là bố của thiên hạ, lỗ rốn của vũ trụ. Đúng buồn cho VN và ngành lập trình khi có 1 nhân vật "hữu năng vô đức" như vậy :) Mà tôi nói thẳng do học kinh tế nên cũng ko dư thời gian để ganh tỵ với cậu vì tôi ko có thêm dc đồng nào, quyền hành nào và lợi lộc nào từ việc đấy cả đâu ạ. Dự là tự kỷ nhiều sinh bệnh hoang tưởng.
P/s: Sắp hết 24h rồi đấy, tới 12h đêm nay nếu tôi vẫn thấy sự suy nghĩ thiếu chính chắn trong ngôn từ khi reply, chưa sửa những bài viết cũ có những từ thô thiển và chưa sửa sai việc xúc phạm đến anh tôi thì tôi sẽ nhờ tới sự can thiệp của MOD như đã thông báo! Thân!

mình treo cả buổi sáng mà tăng có 0.005$ vào xem thấy 21ads vẫn y nguyên
ktra ở nhiều profile khác nhau vẫn vậy

- - - Updated - - -

mình treo cả buổi sáng mà tăng có 0.005$ vào xem thấy 21ads vẫn y nguyên
ktra ở nhiều profile khác nhau vẫn vậy
Thử đăng nhập vào bằng trình duyệt, sau đó log out. Sau đó vào tool clear cookies đi. Dùng link của LCFC đưa chạy lại xem thế nào. Khi log vào web và log vào tool nó tạo ra 2 cái cookies khác nhau dẫn đến việc xung đột cookies nên ko tăng tiền trên web mặc dù tool vẫn chạy ầm ầm.

Bạn càng nói càng làm tôi buồn ... cười quá :) Để tôi nói cho bạn thông não và bớt kiêu đi nhé!
- Thứ 1: Tôi không phủ nhận cậu có khả năng nhưng đừng quá tự cao và lấy mình làm thước đo cho người khác. Trích dẫn 1 câu của anh tôi:"Biển rộng đến chân trời", có nghĩa là cậu chỉ là hạt cát trong cái ngành lập trình này thôi :) Anh tôi tốt nghiệp chuyên ngành CNTT loại giỏi của KHTN hiện đang làm việc cho 1 cty nước ngoài lương tháng >10 chai, bây giờ cậu ngoài MMO và viết mấy cái Auto game vớ vẩn cậu đang làm gì và kiếm dc bao nhiêu 1 tháng vậy? Vẫn còn nghĩ mình tài năng lắm sao? Anh mình viết tool này vì hứng thú với việc phá captcha chứ ko phải thể loại viết để kiếm cơm như cậu :) Do đó ko có nghĩa là anh mình phá capt chậm hơn mà thời gian làm việc công ty, thêm vào là dự án freelancer nhiều nên ko có thời gian rãnh rỗi nhiều để ngồi nghiên cứu tức khắc do đó khoan có suy nghĩ trẻ con rằng cậu phá dc captcha nhanh là giỏi hơn người khác :D
- Thứ 2: Cậu khẳng định là mượn thì như anh mình nói là để tên anh mình vào tool cậu đi :) Còn không thích thì cậu nên siêng tự trained lại tôi không nói vấn đề này nữa. Còn việc ăn cắp ý tưởng Easy gì gì tôi đâu có nói, tôi đã bảo tôi chỉ đọc được trên chính topic của cậu thôi, thực hư thế nào tôi ko rõ nên có nói gì đâu đá đông gì nhỉ?
- Thứ 3: Vâng, Cậu phát triển nhanh lắm và lỗi tè le ra, khách nap card lúc được lúc không than vãn đầy topic. Còn anh tôi kỹ lưỡng mỗi khi update và xây dựng cái gì mới đều cho anh em test thử free không lấy tiền cho đến khi nào thực sự ổn định mới thu phí chứ không phải hấp ta hấp tấp kiếm tiền như cậu. Thế thì cậu đừng đòi so sánh với anh tôi nữa vì vẫn còn thiếu nhiều lắm :) Giỏi hơn người khác thì ráng làm sao để soft mình ko bị crack đi nhé, tuy tôi học lập trình web nhưng muốn dùng free soft cậu thì đủ khả năng ^_^! Còn cậu giỏi như thế thì phá captcha của mấy site Nga đúng 100% luôn đi rồi tăng giá tool lên mà cạnh tranh cho công bằng với bọn này, bởi vì là 1 người ko có tầm hiểu biết rộng nên cậu đang bán rẻ chất xám của mình bằng việc cạnh tranh thiếu lành mạnh để tool giá thấp để lôi kéo khách hàng :D
- Cuối cùng: câu cuối cùng cậu nói đúng đó, tôi không biết cậu đã giúp ích gì cho cái VN này khi mà khách hàng mua tin dùng tool cậu, ủng hộ cậu khi cần hỗ trợ thì cậu nói chuyện như là bố thí cho người khác, nói chuyện như mình là bố của thiên hạ, lỗ rốn của vũ trụ. Đúng buồn cho VN và ngành lập trình khi có 1 nhân vật "hữu năng vô đức" như vậy :) Mà tôi nói thẳng do học kinh tế nên cũng ko dư thời gian để ganh tỵ với cậu vì tôi ko có thêm dc đồng nào, quyền hành nào và lợi lộc nào từ việc đấy cả đâu ạ. Dự là tự kỷ nhiều sinh bệnh hoang tưởng.
P/s: Sắp hết 24h rồi đấy, tới 12h đêm nay nếu tôi vẫn thấy sự suy nghĩ thiếu chính chắn trong ngôn từ khi reply, chưa sửa những bài viết cũ có những từ thô thiển và chưa sửa sai việc xúc phạm đến anh tôi thì tôi sẽ nhờ tới sự can thiệp của MOD như đã thông báo! Thân!
Sao mày hết lý rồi sao, nói lung tung vậy mày. Mày luôn mồm bảo tao "ăn cắp ý tưởng" cơ mà. Nếu mày nói sai thì mau xin lỗi tao đi. CNTT đối với tao chỉ là niềm vui thích thì làm, site nga tao không chơi chả thích làm thì thôi. Bình thường tao không kiêu, nhưng mày luôn mồm bảo tao "ăn cắp ý tưởng" nên tao nói cho mày biết khả năng của tao thôi.
Còn việc nạp thẻ không được thì mày ngu đẽo biết thì câm dùm. Một số trường hợp server của tao die, server nạp thẻ bảo trì, một số người điền số serial thẻ nhầm là ổ cứng. Hài đến chuyện này mày còn lôi ra được thì biết mày đuối lý đến mức độ nào rồi.
Còn mày crack được thì gửi tao cái bản patch nhé, hi vọng mày là đàn ông không nhờ người khác giúp. Tool tao bán như cho nên không quan trọng cái vấn đề này.

Last edited by a moderator:
Các anh em cho hỏi Ở mục User Agent điền thế nào cho đúng ? Tình hình là mình vừa bị 1 website susspend acc vì no nói mình không dùng URL navigator.

mình cũng có cùng câu hỏi với bạn phía trên là User Agent là gì

hôm trước mình có hỏi là có thể thêm 1 cột để note lại những gì cần với từng site không, với lại có thể hiện cái last time lúc mình out không vì tool hay bị out nửa chừng vô lại thì k biết site nào rồi site nào chưa , hoặc là hôm đấy chạy chưa hết hôm sau vào nhìn cũng chả biết là cái nào lúc nào cả

---
và anh í đã bị ban @,@

Thử đăng nhập vào bằng trình duyệt, sau đó log out. Sau đó vào tool clear cookies đi. Dùng link của LCFC đưa chạy lại xem thế nào. Khi log vào web và log vào tool nó tạo ra 2 cái cookies khác nhau dẫn đến việc xung đột cookies nên ko tăng tiền trên web mặc dù tool vẫn chạy ầm ầm.
đã clear cookies nhưng không có tác dụng, mình dùng link này http://www.cashnhits.com/
ở đây tool báo ads 25/25 rùi, nhưng mình play lại nó lại chạy lại từ 0/25, vô web thì thấy đúng là vẫn còn nguyên 25ads

Tạm thời hiện tại mình đang fix vụ tool hay out trước, fix các site mình sẽ cố gắng cập nhật sau.

Bạn nào chạy tool hay bị out, thì up lên dùm mình file log-file.txt để mình biết nguyên nhân. Máy mình chạy thì ko bị :| nên ko biết nguyên nhân rõ ràng được.

Update:

- Fix tiếp lỗi tool chạy ổn định hơn.
- Thêm cột Note
- Cho phép ẩn hiện cột Proxy,Last Amount, Note trong menu View.

Mày không thấy captcha buxhost tao mất mấy giờ là vượt được, còn thằng anh mày mất cả tháng trời à. Về khả năng đừng so sánh với tao.

- Thứ nhất phải công nhận chú này tự học mà trình code C++/MFC rất good.
- Thứ 2 đừng dìm hàng mình :|, đừng lôi mình vào đây, hiện tại mình vượt được captcha không có nghĩa là cả tháng trời mình mới làm được.
- Về khả năng, nếu về IT nói riêng, thì dựa vào 1 cái tool chưa biết được bạn à.

Nói chung nếu cùng là dân IT thì cãi nhau chi cho mệt, mình đang lead 1 team làm với công ty nước ngoài mình biết, rãnh thì cãi với tụi nó còn hay hơn.

2 bác xhuntter và ktmmo từ này về sau có nói gì đừng lôi mình vào nữa nhá. Lâu lâu đọc thấy nói về mình cũng nhột chứ.

Thanks.

- - - Updated - - -

het han dung thu rui...minh muon dung tiep.. thi lam sao thot...lien he voi thot the nao chu thot
mail minh ne: [email protected]
co gi lien he ho tro minh nghe thot...tool good lam

Mới cập nhật, free cho hết tháng này.

- Thứ nhất phải công nhận chú này tự học mà trình code C++/MFC rất good.
- Thứ 2 đừng dìm hàng mình :|, đừng lôi mình vào đây, hiện tại mình vượt được captcha không có nghĩa là cả tháng trời mình mới làm được.
- Về khả năng, nếu về IT nói riêng, thì dựa vào 1 cái tool chưa biết được bạn à.

Nói chung nếu cùng là dân IT thì cãi nhau chi cho mệt, mình đang lead 1 team làm với công ty nước ngoài mình biết, rãnh thì cãi với tụi nó còn hay hơn.

2 bác xhuntter và ktmmo từ này về sau có nói gì đừng lôi mình vào nữa nhá. Lâu lâu đọc thấy nói về mình cũng nhột chứ.

Thanks.

- - - Updated - - -

Mới cập nhật, free cho hết tháng này.
Thì đúng cả tháng mà, tuy nhiên nếu tập trung làm thì chắc không phải, thỉnh thoảng động đến tí. Tôi nói thế muốn cho nó biết khả năng của tôi, nó coi thường mà, còn thách đố làm sock5 nữa, hài. :))

Sao mày hết lý rồi sao, nói lung tung vậy mày. Mày luôn mồm bảo tao "ăn cắp ý tưởng" cơ mà. Nếu mày nói sai thì mau xin lỗi tao đi. CNTT đối với tao chỉ là niềm vui thích thì làm, site nga tao không chơi chả thích làm thì thôi. Bình thường tao không kiêu, nhưng mày luôn mồm bảo tao "ăn cắp ý tưởng" nên tao nói cho mày biết khả năng của tao thôi.
Còn việc nạp thẻ không được thì mày ngu đẽo biết thì câm dùm. Một số trường hợp server của tao die, server nạp thẻ bảo trì, một số người điền số serial thẻ nhầm là ổ cứng. Hài đến chuyện này mày còn lôi ra được thì biết mày đuối lý đến mức độ nào rồi.
Còn mày crack được thì gửi tao cái bản patch nhé, hi vọng mày là đàn ông không nhờ người khác giúp. Tool tao bán như cho nên không quan trọng cái vấn đề này.
Úp hộ chủ TOOL.
P/S: Bác này nói chuyện vô văn hóa và tỏ vẻ bố đời nhĩ nhưng xin lỗi "cậu chỉ là cc trong 1 hố toàn c bẩn thiểu nhưng thằng như cậu mà thôi" thôi cậu nhé :D

Tool chỉ get đươc minpay của các trang Buxhost, Aurora thôi thì phải. Tớ thấy các trang còn lại minpay = 0 hết à

Đúng rồi bạn, vì các trang khác thông tin min pay của nó không tập trung 1 chỗ, mình sẽ xem lại coi có lấy được min pay mấy script khác không.

Úp hộ chủ TOOL.
P/S: Bác này nói chuyện vô văn hóa và tỏ vẻ bố đời nhĩ nhưng xin lỗi "cậu chỉ là cc trong 1 hố toàn c bẩn thiểu nhưng thằng như cậu mà thôi" thôi cậu nhé :D
Chui đâu ra con *** cắn lén vậy, tao không chấp dạng như mày đâu. Xin lỗi mày chỉ là con ***.

Có thể yêu cầu mấy bác, mún cãi nhau thì ra ngoài đc ko vậy? Vô đây vừa nhìn ko đc thẩm mĩ, vừa làm loãng topic nữa. Chủ tool đã ko nói gì thì đừng có lôi ng` ta vào, còn ko thì ăn nói cho dể nghe 1 tý. Chổ topic ng` ta làm ăn mà mấy bác cứ gây war với nhau mãi thế? Cần thì nhờ Admin cho 1 topic vô đó mà cãi đi

thớt cho hỏi bữa vô test tool từ ngày đầu mà lâu rồi không vào tool đó vì mua tool cũ và đang chạy! cho hỏi là hết tool cũ mình dùng thử lại đc ko? tool cũ còn tới 7/7! đang tính chuyển qua tool mới sau tháng này nếu ổn

1 số site ko chạy được nhá thớt
site nga: lỗi inner error
http://grifon-bux.ru
http://seo-zel.net
custom:
http://www.admimsy.com : wrong scrip
https://www.neobux.com đăng nhập nhưng ko click
aurora:
http://www.cash2hits.com inner error
http://www.fast-ptc.info inner error
http://www.grandptc.info inner error
http://mintptc.info inner error

thớt cho em hỏi là sau khi update ko xog bấm vào đâu để lưu lại, rồi update thêm site thì bấm vô đâu để lưu lại ! e toàn phải bấm đại zô nút save trên cùng ấy ! mà mỗi lần update xog hôm sau mở lên lại đòi up nữa, rồi tự nhiên hôm nay vào chạy site buxhost nó bắt nhập captcha quá trời :( mong thớt kiểm tra lại với :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week