Ai đang xem MMO là nghề chính thì nhào vô chém gió!

thiết kế thì không thể đi xây được, đi xây phải là xây dựng, mà xây dựng .... có tui :((

PS: thời còn đi học đi học trường bắt đi xây luyện tay nghề thí mệ luôn, giờ lên tay nghề rồi, có khi mmo không ổn lại ra cầm bay xây thôi. mà xin đi làm có cho xây không mới là vấn đề....haiiiizzzz....cầm tấm bằng đi xin làm phụ hồ thì cũng vãi lúa lắm :binhsua12:

đang gõ capcha kiếm đồng ra đồng vào,mấy pro trên này ko biết mmo thu nhập tháng tầm bnh,để e còn định hướng :binhsua79:

dân cap newbie thì 1 tháng tầm 150$ , khá chút thì 300$ , còn pro cạp thì >500$ là bình thường...
Các bác offer ,invest thì chắc 1 tháng cũng vài ngàn đồng ăn sáng :binhsua04:

"Mọi ngả đường đều dẫn đến thành Rome". Với mmo dạy cho ta rất nhiều bài học trong cuộc sống, không chỉ gói gọn trong công việc. Bạn có quyền làm solo hay đi làm thuê cho người khác nhưng bạn là ông chủ của chính bạn! Và để thành công phải nỗ lực rất nhiều, đôi khi cũng cần chút may mắn. Đôi lời nhận xét của mình.

tớ chán làm công ăn lương lắm rùi, có ai có cách nào chỉ tớ cách kiếm tiền online cần kỹ năng máy tính hem? yahoo: michelle_verajohn

- - - Updated - - -

đang gõ capcha kiếm đồng ra đồng vào,mấy pro trên này ko biết mmo thu nhập tháng tầm bnh,để e còn định hướng :binhsua79:

có nghề gõ capcha nữa à bác?:binhsua90:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,797
Latest member
thabetfans

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week