ai có sdt của bác tadt_2210 không cho em xin cái

chuabietyeu00

Junior
Reactions
100
MR
0.030
Mọi chuyện đã giải quyết nhờ mod close giùm hi

Tại vì sáng nay mình có bán 11 pm qua acb nhưng đến giờ chưa nhận được tiền

pm yahoo nhưng ko thấy trả lời

Bác nào có sdt của bác ấy cho em xin em alo xem tình hình như nào

Chán vãi site auto mà gd cả ngày không thấy tiền về

:Z

Last edited by a moderator:
lại thêm 1 bài nữa xchange tai tiếng thật.
hồi 7h bán WMZ 10s tiền về:(

ông này mở site exchang mà bỏ nhà đi ngông hoài,

haiz, bao nhiêu bài học mà cái khoản support vẫn ko tiến triển.

bạn nhắn tin inbox ở forum có khi sớm đc trả lời hơn đó

haiz, bao nhiêu bài học mà cái khoản support vẫn ko tiến triển.

bạn nhắn tin inbox ở forum có khi sớm đc trả lời hơn đó
ngày hôm này chưa thấy on forum

Nay đã ex ở mmo ex rồi thế nào có tin xchange đã mở lại , trước toàn ex ở site đó lên quay lại ex thế mà từ 8h sáng đến giờ vẫn ko thấy tiền về , nản, trong khi bán btc cho bọn nước ngoài send ptc xong cái tiền về pm luôn :z

ngày hôm này chưa thấy on forum

Nay đã ex ở mmo ex rồi thế nào có tin xchange đã mở lại , trước toàn ex ở site đó lên quay lại ex thế mà từ 8h sáng đến giờ vẫn ko thấy tiền về , nản, trong khi bán btc cho bọn nước ngoài send ptc xong cái tiền về pm luôn :z

Bán BTC cho ai vậy cậu? Mình nhận PM à , Rate bao nhiêu cậu?

thế giờ tiền về chưa cậu hay vẫn chưa về :binhsua20: định ex trên trang đó mà thấy tình hình phiêu wa;'

vẫn thấy kêu site đó nhỉ....đang định ex mà lại tnay.....:binhsua27:

thế giờ tiền về chưa cậu hay vẫn chưa về :binhsua20: định ex trên trang đó mà thấy tình hình phiêu wa;'

tiền chưa về mới lên xem ai có sdt của bác ấy ko alo xem nay đi nghỉ mát ở đâu , hay bị c50 nó hỏi thăm rồi, pm yahoo ko thấy gì :D

nay mình bán 0.1 được 11.86pm , nói chung là send ptc hết pending là thấy tiền về pm rồi :Z

Câu ex ở trang nào chỉ mình vs...đang có 0.10 btc ở coinbase mà chưa tìm ra chỗ. Thanks

- - - Updated - - -

nay mình bán 0.1 được 11.86pm , nói chung là send ptc hết pending là thấy tiền về pm rồi :Z

Câu ex ở trang nào chỉ mình vs...đang có 0.10 btc ở coinbase mà chưa tìm ra chỗ. Thanks

Chủ thớt nhận tiền ACB thì thứ 7 chủ nhật ngân hàng update chậm lắm đấy!

- - - Updated - - -

Nó tăng giảm theo thời gian đó bạn giờ còn 115$ thôi , nhằm lúc nào cao mà ex nhá , khi nào tiền bạn send hết pending là kiểm tra thấy pm có tiền luôn , nhanh lắm . Bạn check inbox nhá

em newbie em chả biết gì uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

nói chung xchange chỉ support là kém thôi, nhưng họ chưa scam ai, chỉ tội thớt chắc chờ thời gian lâu tí.

bố này sao ấy nhỉ đã bảo WMZ site đó EX tốt vừa ex tồi 7h tiền về sau 10s, còn PM thì chịu ko biết có auto ko, nhưng dù có Auto đi nữa lâu lâu nó sẽ phát sinh lỗi ko tránh đc, chỉ mỗi tội site này SUp tệ thôi scam thì ko có :|

- - - Updated - - -

admin " Ngộ" nhất mình từng gặp..ex 1 lần rồi mãi về sau k dám tới =))

admin site này NC nói thật rất dễ mất lòng khách, với Sup rất tệ. nhưng Nói chung mình bán ở site này chưa từng gặp lỗi gì

bố này sao ấy nhỉ đã bảo WMZ site đó EX tốt vừa ex tồi 7h tiền về sau 10s, còn PM thì chịu ko biết có auto ko, nhưng dù có Auto đi nữa lâu lâu nó sẽ phát sinh lỗi ko tránh đc, chỉ mỗi tội site này SUp tệ thôi scam thì ko có :|
uhm tại bác này hay đi nghỉ mát lên khó liên lạc , acb không biết cuối tuần có làm việc chậm không biết từ 8h sáng đến giờ mà :Z

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom