ai chỉ e làm giàu với !!!

Muốn giàu thì ra thế giới thực ngoài kia đi.. :)) chịu khó vắt óc suy nghĩ đầu tư kinh doanh cái gì đó như trà chanh chẳng hạn :binhsua146:
Tại tui đang là sinh viên, ko có thời gian ra kia làm việc đành gõ captcha kiếm tí vốn :binhsua10:

Muốn giàu thì ra thế giới thực ngoài kia đi.. :)) chịu khó vắt óc suy nghĩ đầu tư kinh doanh cái gì đó như trà chanh chẳng hạn :binhsua146:
Tại tui đang là sinh viên, ko có thời gian ra kia làm việc đành gõ captcha kiếm tí vốn :binhsua10:
mình thyk kinh doanh lắm chớ mà k có vốn với đầu óc k có pao nhiu s = ngta chớ kinh doanh ma thuận lợi kinh doanh nhỏ r dần dần quy mô ra lớn hơn mau giàu

Ai cũng muốn giàu là được như bác nói thì làm đếu gì có cái 4rum này chứ :m187:
e đâu phải là k pk đâu bác mún giàu thỳ phải pỏ mồ hôi nước mắt ra còn chưa chắc đc nữa e chỉ mún học hỏi thêm kinh nghiệm để kiếm tiền thoy kon mún sướng thỳ mà mau giàu thy đy scam kìa

- - - Updated - - -

cứ captcha đi rồi từ từ wa các hình thức khác
lúc đầu mình cũng gõ cạp rồi wa ptc,invest này nọ h thì tạm ổn với captcha và ptu,chuẩn bị hox offer:binhsua146:
có thể hướng dẫn e lm ptu k a?

e đâu phải là k pk đâu bác mún giàu thỳ phải pỏ mồ hôi nước mắt ra còn chưa chắc đc nữa e chỉ mún học hỏi thêm kinh nghiệm để kiếm tiền thoy kon mún sướng thỳ mà mau giàu thy đy scam kìa

ừm, tại mình thấy member 4rum đều người chăm làm hết mà. Với lại như cậu nói : "kiếm được nhiều $ còn cực khổ cỡ nào cũng được" thì mình cũng góp ý kiến là tập cạp để tăng speed lên >30 wpm rồi ngồi cày chục h/ngày --> thu nhập khoảng 12 chai /tháng ( mức này là đủ sống ở HN rồi ^^). Rồi để dành tí vốn mà chơi các thể loại căng thẳng khác.
p/s: chém vậy chứ mình ko có làm đc như thế @@

ngày 5$ đã mõi mệt r pạn àh chăm chỉ xíu thỳ ngày cũng được 7-8$... chứ mà cạp phím tháng 12chai khó có thể lm nổi

e là newbie đã theo dõi mmo lâu r nhưng nay ms đk nick . Hiện nay e chỉ pk gõ captcha ai chỉ e cách nào kiếm được nhìu nhìu tiền với cực khổ cỡ nào cũng được

+ Nếu biết xài dầu ăn thì inbox anh nhé .. anh sẽ hướng dẫn tận tình.. còn ko biết thì anh chịu thôi. mà cỡ 15 tuổi mới được nha.. sạch sẽ gọn gàng thơm tho . vậy nhé

+ Nếu biết xài dầu ăn thì inbox anh nhé .. anh sẽ hướng dẫn tận tình.. còn ko biết thì anh chịu thôi. mà cỡ 15 tuổi mới được nha.. sạch sẽ gọn gàng thơm tho . vậy nhé
thánh gay hiển linh anh em 15 tuổi trốn đi
năm nay mình thi lên lớp 9 lỡ gặp ông này chắc đi đời trai =))

ừm, tại mình thấy member 4rum đều người chăm làm hết mà. Với lại như cậu nói : "kiếm được nhiều $ còn cực khổ cỡ nào cũng được" thì mình cũng góp ý kiến là tập cạp để tăng speed lên >30 wpm rồi ngồi cày chục h/ngày --> thu nhập khoảng 12 chai /tháng ( mức này là đủ sống ở HN rồi ^^). Rồi để dành tí vốn mà chơi các thể loại căng thẳng khác.
p/s: chém vậy chứ mình ko có làm đc như thế @@
hehe bác này chém cũng ghê thiệt 12chai/tháng;)), nói dậy thôi chứ ko phải là ko thể, mình cũng ko làm được nhưng nếu siêng và có ti skill thì sẽ làm được, ở đây chắc có rất nhiều người làm được nhưng ko nói thôi ;))

thánh gay hiển linh anh em 15 tuổi trốn đi
năm nay mình thi lên lớp 9 lỡ gặp ông này chắc đi đời trai =))

Em tên gì anh làm quen nhé có gì phone anh

SDT : 0113114115 Hạo Nam
. Vui làm quen em , nếu gặp nhau anh sẽ cầm một đóa hoa hồng và ngàn lời yêu thương dành cho em

hehe bác này chém cũng ghê thiệt 12chai/tháng;)), nói dậy thôi chứ ko phải là ko thể, mình cũng ko làm được nhưng nếu siêng và có ti skill thì sẽ làm được, ở đây chắc có rất nhiều người làm được nhưng ko nói thôi ;))
Bác cứ đùa, sang box cạp mà xem, các thánh show proof 20$/ngày với speed >30 ầm ầm @@, đâu có phải là không nói đâu.

MMO làm chỉ đủ ăn thôi. Ráng làm nhiều việc. Để dành rồi invest tăng vốn. Từ từ mà khá. Chứ muốn giàu liền thì hơi khó đấy :binhsua43:

. Vui làm quen em , nếu gặp nhau anh sẽ cầm một đóa hoa hồng và ngàn lời yêu thương dành cho em
thôi thôi đại ca ơi, chọc iem nó vừa vừa không nó ức chế quá post lên haivl thì hết lấy vợ đó bác :m187:

mình thấy thế này, hay bạn lập box tuyển mấy em newbie gõ cap chắc cũng kiếm đc ít đấy, miễn là support nhiệt tình.:binhsua146:

gớm quá ông ơi>>>>>>>>>>>>>>>ở tù chết

- - - Updated - - -

k hỏi sớm. real madrid vs b.dortmund xong rồi :D
choy wow captcha zành zụm được gần 4chai k pk lm j nè =))

- - - Updated - - -

mình thấy thế này, hay bạn lập box tuyển mấy em newbie gõ cap chắc cũng kiếm đc ít đấy, miễn là support nhiệt tình.:binhsua146:
tuyển ref mà sợ ngta k tin tưởng mình nên k làm cho mình thoy

cũng dễ thôi, đóng bảo hiểm là okie ngay mà, có tiền là có tất cả.
à, nè, tốc độ 30 mà kiếm tới 12 chai 1 tháng à? thật ko nhỉ ? :binhsua163:

khi nào đóng bảo hiểm cỡ 500k, 1m thì cứ hú mình, mình cũng mún tham gia vào lĩnh vực này 1 tí.

cũng dễ thôi, đóng bảo hiểm là okie ngay mà, có tiền là có tất cả.
à, nè, tốc độ 30 mà kiếm tới 12 chai 1 tháng à? thật ko nhỉ ? :binhsua163:

khi nào đóng bảo hiểm cỡ 500k, 1m thì cứ hú mình, mình cũng mún tham gia vào lĩnh vực này 1 tí.
mình cũng k pk nữa mà pay h tuyển ref captcha nhìu lm w lại k có website riêng k câu ref lại ngta nên nghiên cứu j lm trên mmo thỳ ngon hơn ma tháy khó hỉu wa

mún giàu ko khó, sáng gõ capcha, chiều PTC, tối offer, khuya thì invest.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,027
Latest member
Tuanan29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week