ai chỉ e làm giàu với !!!

songoku1

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
e là newbie đã theo dõi mmo lâu r nhưng nay ms đk nick . Hiện nay e chỉ pk gõ captcha ai chỉ e cách nào kiếm được nhìu nhìu tiền với cực khổ cỡ nào cũng được

thì chỉ gõ capcha là cực khổ và kiếm tiền đảm bảo thôi em à? ngày em gõ đc nhiêu $?

Ăn cướp............................

e là newbie đã theo dõi mmo lâu r nhưng nay ms đk nick . Hiện nay e chỉ pk gõ captcha ai chỉ e cách nào kiếm được nhìu nhìu tiền với cực khổ cỡ nào cũng được

cướp nhà băng đi nhé! MUỐN GIÀU có PHẢI ĐÁNH ĐỔI ,HI SINH THUI :binhsua146:

đồng cảnh ngộ như bạn, mới xin vào group chicken_cpa. Hi vọng làm đc ! :)

Buôn lậu đi...........................
Gõ cpatcha mà qua ngày cho rồi.

à, sau khi lăn lộn qua những lĩnh vực nguy hiểm hơn kiếm nhiều tiền hơn thì rút ra kết luận là: thà em ổn định vs 5$ 1 ngày , còn hơn ngày kiếm 10$, ngày mất 15$ đó em :binhsua163:

theo mình :)) đảm bảo ngày có ly trà đá nhâm nhi :-" chém gió hút thuốc hết ngày :D

thế là ngon rồi còn gì,gõ captcha đi,rồi dành dụm tiền chơi HYIP,Invest,có theo captcha mình thì pm inbox nhé :D
tks ý tốt của pạn mình lm solo cho chắc ăn

- - - Updated - - -

theo mình :)) đảm bảo ngày có ly trà đá nhâm nhi :-" chém gió hút thuốc hết ngày :D
làm j ms được chớ :)) ??????????????

captcha cũng tốt, m mất 8 tháng để cà cựa với nó. Nhưng m nghĩ bạn nên thử tìm hiểu những thứ khác.
Cứ dấn thân đi, bị scam cũng ok :D sẽ kinh nghiệm ra nhiều, và google nhiều vào nhé.

captcha cũng tốt, m mất 8 tháng để cà cựa với nó. Nhưng m nghĩ bạn nên thử tìm hiểu những thứ khác.
Cứ dấn thân đi, bị scam cũng ok :D sẽ kinh nghiệm ra nhiều, và google nhiều vào nhé.
captcha cũng được gần nữa năm r mà với số tiền ít ỏi đó s sống nổi đây

thế à, sao em tự gõ cap, ko cần tham gia group mà vẫn đc pay đều à ^^

thế à, sao em tự gõ cap, ko cần tham gia group mà vẫn đc pay đều à ^^
uk hì lúc đầu cũng tham gia group được cũng được vài tháng rút ra kinh nghiêm giờ tự làm tự hưởng thôi nhưng k tuyển ref

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week