SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

vậy à, nhiều page quá lười theo dõi diễn biến

thấy comment nào bạn ấy cũng reply nên loãng quá theo dõi được có vài page đầu :D
bảo sao sang gocmobie thấy có topic Tuyển ref paiverts mà hình avatar của bạn drasking mà nội dung lại giống bài này thấy lạ lạ : mmo4me.com/threads/new-tuyen-ref-chien-paidverts-so-luong-lon-rb-cuc-cao.204001

55931510150634840213742103109578741941802826638084njpg1332733594.jpg
chết tiêu ngta chửi nhau mà nhắc tới ghinlop à
01-gif.31268

vẫn chưa có kêt quả à mấy bác??
p/s: đọc toàn post của mấy bác chém gió làm biếng đọc quá

bảo sao sang gocmobie thấy có topic Tuyển ref paiverts mà hình avatar của bạn drasking mà nội dung lại giống bài này thấy lạ lạ : mmo4me.com/threads/new-tuyen-ref-chien-paidverts-so-luong-lon-rb-cuc-cao.204001
ừ 2 nick này em hay nhờ bạn úp topic nó ko up e vòa up ạ

Hồi trước mình có đọc 1 cuốn sánh trinh thám của nhà văn Conan Doyle, trong các loại tội phạm có 1 loại có tâm lý quay lại hiện trường sau khi gây án để do thám tình hình, thậm chí còn ra vẻ giúp đỡ người bị hại hăng hái 1 cách bất thường, loại tội phạm này luôn luôn nằm trong danh sách nghi phạm đầu tiên của cơ quan điều tra
Thắc mắc là tại sao bạn thớt lại cứ phải up topic liên tục như thế, lại còn clone vào nâng bi nhau nữa. Liệu có điều gì không đúng ở đây?
là ai đã ẵm trọn 40 chai beer của @MrNamMo ?
ai là người tốt ai là sói đội lốt cừu?
Mời anh em đón xem, hồi sau sẽ rõ

Gửi Cậu
hôm qua đến giờ các bạn trên MMO cần biết là làm thế nào mà Scammer biết được Yahoo của cậu vậy. Cậu có thể trả lời cho mọi người được biết không.
Mình nghĩ CA cũng đang theo dõi topic này nên cũng cần biết.
Tài khoản VCB của mình có gần 80tr trong đó đang bị phong tỏa, không sử dụng được, sáng đến giờ cũng không giao dịch được. mình đang bị mất khách hàng dần dần vì không thể giao dịch qua VCB.
Mình cần bạn làm rõ vấn đề trên vì mình nghĩ đó cũng là manh mối lớn để truy ra tên scammer.
theo luật
Hài vl ra. Đọc comment của @drasking@haiminh quote cho nhau mà mắc cười! Mai mốt có clone thì chuyên nghiệp tý!

@MrNamMo vào trả mời câu hỏi của @chinhshphuc!
vậy là clone ah ? VKL nhỉ vậy vụ này xem bộ ko hay rồi .
P/S : giờ bạn ấy TL đc gì đâu bạn ấy nộp đơn rồi bên CA khóa tk bạn kia là theo quy trình rồi trừ khi bạn ấy rút đơn còn ko TK bạn kia sẽ bị khóa đến khi đt xong thôi .

Cảm thấy bùn cmnr, tại sao lại clone vào tung hứng nhỉ ?
P/S : @MrNamMo ơi có phải bạn chưa hề pub yahoo lên MMO đúng ko ? và ở MMO này cũng k ai biết bạn cần mua PM đúng ko ? và tên scam pm bạn trước đúng ko ? dù bạn ko hề cho ai biết yahoo ?

Hồi trước mình có đọc 1 cuốn sánh trinh thám của nhà văn Conan Doyle, trong các loại tội phạm có 1 loại có tâm lý quay lại hiện trường sau khi gây án để do thám tình hình, thậm chí còn ra vẻ giúp đỡ người bị hại hăng hái 1 cách bất thường, loại tội phạm này luôn luôn nằm trong danh sách nghi phạm đầu tiên của cơ quan điều tra
Thắc mắc là tại sao bạn thớt lại cứ phải up topic liên tục như thế, lại còn clone vào nâng bi nhau nữa. Liệu có điều gì không đúng ở đây?
là ai đã ẵm trọn 40 chai beer của @MrNamMo ?
ai là người tốt ai là sói đội lốt cừu?
Mời anh em đón xem, hồi sau sẽ rõ
để mình nói lần này là lần cuiối,ừ 2 nick của mình mình hay úp topic của mình,ok sẵn thể qua úp,mình chỉ thấy a ấy đáng thương nên mới zúp,các bạn chưa nc vs a ấy chắc cũng chưa bik,và mình nói câu cuối cùng thế này,CA đã tim ra người đó là ai và bik tên tuổi và gia đình,okchaams hết,bi h chỉ còn chờ họ xác minh nữa thôi,mình nói lần cuối cùng vậy và mình ko comnet 1 từ nào các bạn ngồi đây nói qua nói lại rồi chả dc cái ji,các bạn cói giỏi thì lên đồn mà ngồi buôn qua buôn lại,thật sự mình chit muốn zúp a ấy,mình nói như vậy các cbanj cho là mình có ý đồ ji,và đúng suy nghĩ đó cũng đúng,các bạn nghĩ là qyền của các bạn,và time sẽ cho các bạn biết ai là bộ mặt thật sau vụ scam này,và nhiều ng đội lớp nai tơ trong này họ sẽ phải hối hận những ji mình làm,hết,ai ngoài cuiôc thì im lặng để người bị hại lên thông báo tin cho 4rum,em xin kiếu

fake nick là hỏng rồi.
Mà sao bạn hai không bảo anh trả lời câu hỏi của mọi người đi, sao cứ comment lảng tránh thế ?

Đọc 1 hồi rối mù, may mà đứt cáp biển nên rảnh rỗi ngồi luyện lại 39 chương của thread này, @@

Có điều thấy bạn thread chơi 2 acc clone tự ủng hộ, 1 acc ủng hộ anh kia 500$, 1 acc kêu sẽ ủng hộ 25$ và quote nhau tới quote lui kêu dân mmo giàu lắm sao ko ai ủng hộ hết vậy. Quả thật chưa rõ sự tình ra sao nhưng mình cảm thấy ko có thiện cảm lắm, :confused::confused::confused:

Mong cho nạn nhân sớm lấy lại đc tiền và tránh liên lụy tới nhiều người khác

để mình nói lần này là lần cuiối,ừ 2 nick của mình mình hay úp topic của mình,ok sẵn thể qua úp,mình chỉ thấy a ấy đáng thương nên mới zúp,các bạn chưa nc vs a ấy chắc cũng chưa bik,và mình nói câu cuối cùng thế này,CA đã tim ra người đó là ai và bik tên tuổi và gia đình,okchaams hết,bi h chỉ còn chờ họ xác minh nữa thôi,mình nói lần cuối cùng vậy và mình ko comnet 1 từ nào các bạn ngồi đây nói qua nói lại rồi chả dc cái ji,các bạn cói giỏi thì lên đồn mà ngồi buôn qua buôn lại,thật sự mình chit muốn zúp a ấy,mình nói như vậy các cbanj cho là mình có ý đồ ji,và đúng suy nghĩ đó cũng đúng,các bạn nghĩ là qyền của các bạn,và time sẽ cho các bạn biết ai là bộ mặt thật sau vụ scam này,và nhiều ng đội lớp nai tơ trong này họ sẽ phải hối hận những ji mình làm,hết,ai ngoài cuiôc thì im lặng để người bị hại lên thông báo tin cho 4rum,em xin kiếu
sao cậu clone nick kia làm gì ? đêm qua tui nói k sai đúng ko :) giờ phản tác dụng rồi đấy, cái tui lo là lo sẽ có ng lợi dụng vụ này kêu gọi ủng hộ lợi dụng a-e MMO và giờ ng đó lại chính là cậu? cậu tự fake nick tung hứng vậy là sao ?

fake nick là hỏng rồi.
Mà sao bạn hai không bảo anh trả lời câu hỏi của mọi người đi, sao cứ comment lảng tránh thế ?
anh ấy còn lo việc gia đình đón con đi học chở vợ đi làm,ko sướng đâu các bạn,anh ấy tối ngày lên chỗ công an về nahf ăn dc miếng cơm là đi liền,mình chỉ nc vs anh vìa câu thôi,thực sự a ấy đang buồn chuyện để CA lo đi các bạn đừng mổ sẻ trên này toàn sai lệch hết

Bạn cũng là người ngoài cuộc đó thôi, bạn có tuyền tạo thread thì tôi cũng có quyền comment và đưa ra giả thuyết
, âu cũng là 1 cách để nhắc nhở @MrNamMo
, bạn thiển cận lắm, ko hiểu dc ý cái comment của tôi thì đừng reply

sao cậu clone nick kia làm gì ? đêm qua tui nói k sai đúng ko :) giờ phản tác dụng rồi đấy, cái tui lo là lo sẽ có ng lợi dụng vụ này kêu gọi ủng hộ lợi dụng a-e MMO và giờ ng đó lại chính là cậu? cậu tự fake nick tung hứng vậy là sao ?
vì mình mún zúp a ấy và mình 1 ng ko thể giúp dc nổi,và muốn môikj ng ủng hộ vào nên clone để mọi ng thấy thế giúp,và mình muốn tất cả igups a ấy,mnhungw mình pmm yahoo hỏi thì a ấy nói 1 câu,thà a nợ 1 ng còn hơn nợ cả thế giới,thế là mình bảo a ấy ko cần giúp nữa,hêt,coment cuối đợi a ấy về lên nói,thật sự vụ này luyên lụy nhjiuy ng qá và CA sẽ tìm ra thôi các bạn cứ chờ đi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back