SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

nói thật tui quen bik ông nhưng chả thích cách làm việc của ông gì cả,tui k muốn xen vô nhưng ô bik gì thì úp nấy là dc rồi,ko cần phải clone làm gì và nếu ko phải trực tiếp liên quan thì ko cần giải thích gì cả
nhìu ng sẵn lòng giúp, k cần phải làm thế mất thiện cảm lắm.lúc trc cũng vậy! :cool:
và nếu topic này ko có cmt của @monkey247 thì tôi đọc đỡ dc mấy trang :D

nói thật tui quen bik ông nhưng chả thích cách làm việc của ông gì cả,tui k muốn xen vô nhưng ô bik gì thì úp nấy là dc rồi,ko cần phải clone làm gì và nếu ko phải trực tiếp liên quan thì ko cần giải thích gì cả
nhìu ng sẵn lòng giúp, k cần phải làm thế mất thiện cảm lắm.lúc trc cũng vậy! :cool:
ừ tui bik rồi,tại hồi h chưa tham gia mấy cái topic scam này,tối qua anh em hỏi zữ quá cũng phấn khởi bik tin ji thì nói hết,ai dè tác dụng phụ phản ngược lại,h thấy cái ngu cảu tội nhiều chuyện rồi,

k cmt hình nữa hả thánh =)) thánh cứ như diễn kịch câm

và nếu topic này ko có cmt của @monkey247 thì tôi đọc đỡ dc mấy trang :D
=)) vãi thánh chặn lại 1 phát là đở phải coai thôi mà

Á, giờ mới biết lý do mấy topic của A toàn bị chìm :v
phòng em 4 đứa lận a 3 đứa dùng chung 1 modem, và em 1 cái ,em cũng hay nhờ tụi nó úp thôi mặc dù 1 thằng bik chơi 2 thằng ko bik mmo là ji

Last edited:
Hồi trước mình có đọc 1 cuốn sánh trinh thám của nhà văn Conan Doyle, trong các loại tội phạm có 1 loại có tâm lý quay lại hiện trường sau khi gây án để do thám tình hình, thậm chí còn ra vẻ giúp đỡ người bị hại hăng hái 1 cách bất thường, loại tội phạm này luôn luôn nằm trong danh sách nghi phạm đầu tiên của cơ quan điều tra
Thắc mắc là tại sao bạn thớt lại cứ phải up topic liên tục như thế, lại còn clone vào nâng bi nhau nữa. Liệu có điều gì không đúng ở đây?
là ai đã ẵm trọn 40 chai beer của @MrNamMo ?
ai là người tốt ai là sói đội lốt cừu?
Mời anh em đón xem, hồi sau sẽ rõ
Chuẩn, Mình cùng suy nghĩ. Suy cho cùng cũng bắt nguồn từ cái topic tuyển ref Paidvert. Người đầu tiên vào diện tình nghi là haiminh

CA muốn thì tìm ra dễ thôi mà. vấn đề ở chỗ nó có làm hay ko thôi :D

Nói chứ thag thớt nc cứ như mấy thag trẩu ....

đơn giản hơn là NGU mà cố tỏ ra thông minh ....

ah ko phải là ĐIẾM CHỊCH bị phát hiện

Bác nào là công an thì cứ điều tra haiminh là ra hết. Mình cũng có 2 bạn làm ở TC II chẳng lẽ lại nhờ nó vào

Chủ thớt lập nick clone nhiều thế là mất lòng mọi người rồi :)

Nói chung nhựng thread như thế này thì điều đầu tiên là phải chặn 2 cái nick: monkey247 với conheo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week