SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

anh ấy còn lo việc gia đình đón con đi học chở vợ đi làm,ko sướng đâu các bạn,anh ấy tối ngày lên chỗ công an về nahf ăn dc miếng cơm là đi liền,mình chỉ nc vs anh vìa câu thôi,thực sự a ấy đang buồn chuyện để CA lo đi các bạn đừng mổ sẻ trên này toàn sai lệch hết
cậu ko có quyền lên tiếng nữa r từ chuyện cậu clone nick để tung hứng kêu gọi giúp đở :) quá thật cmn vọng :) ...

Bạn cũng là người ngoài cuộc đó thôi, bạn có tuyền tạo thread thì tôi cũng có quyền comment và đưa ra giả thuyết
, âu cũng là 1 cách để nhắc nhở @MrNamMo
, bạn thiển cận lắm, ko hiểu dc ý cái comment của tôi thì đừng reply
topic là a ấy nhờ mình tạo trong lúc a ấy đang làm việc vs công an,thật sư bilk thế này mình tọa topic làm ji rồi muốn mọi ng giúp a ấy làm ji để rồi nghĩ mình scam.,nếu mình scam.minh vào cxomnet ;làm ji CA họ check ip điều tra ra thôi,thật sự trắng đen cứ để CA quyết đi mình ko nói nữa,

vì mình mún zúp a ấy và mình 1 ng ko thể giúp dc nổi,và muốn môikj ng ủng hộ vào nên clone để mọi ng thấy thế giúp,và mình muốn tất cả igups a ấy,mnhungw mình pmm yahoo hỏi thì a ấy nói 1 câu,thà a nợ 1 ng còn hơn nợ cả thế giới,thế là mình bảo a ấy ko cần giúp nữa,hêt,coment cuối đợi a ấy về lên nói,thật sự vụ này luyên lụy nhjiuy ng qá và CA sẽ tìm ra thôi các bạn cứ chờ đi

có 1 sự sốc nhẹ .

vì mình mún zúp a ấy và mình 1 ng ko thể giúp dc nổi,và muốn môikj ng ủng hộ vào nên clone để mọi ng thấy thế giúp,và mình muốn tất cả igups a ấy,mnhungw mình pmm yahoo hỏi thì a ấy nói 1 câu,thà a nợ 1 ng còn hơn nợ cả thế giới,thế là mình bảo a ấy ko cần giúp nữa,hêt,coment cuối đợi a ấy về lên nói,thật sự vụ này luyên lụy nhjiuy ng qá và CA sẽ tìm ra thôi các bạn cứ chờ đi
dù có lý do gì cũng ko đc rồi, tưởng cậu sao, đêm qua tui đã nói rồi, nếu thật sự CA ko giúp đc gì ông ta thì hãy kêu ông ta làm 1 topic nhờ a-e giúp đở khi có ng xác nhận hết thông tin ông ta thì a-e sẽ giúp ngay thôi, MMO này ng xấu nhiều nhưng tốt cũng nhiều, nhưng phải xem KQ CA giải quyết đã, tôi đã nói như thế r cậu còn Clone acc vào tung hứng, tui nói sai ko ? giờ thì mọi ng đang nghĩ khác về vụ này rồi và giờ dù cậu có trong sạch ông kia có bị scam thật và CA k giúp đc thì khi lên đây kêu gọi a-e giúp đở thì ae cũng chả giúp vì sợ bị lợi dụng, thấy hậu quả chưa :)
P/S : Ngu Ngốc + Nhiệt Tình = Phá Hoại

đúng là tốt quá sinh nghi,thôi kệ mai mốt rồi biết hết,mặc dù h ko thể nói dc gì ngoài chờ time
cậu tốt hay k tui chả biết nhưng tôi thấy cậu cố tình lợi dụng a-e :)

dù có lý do gì cũng ko đc rồi, tưởng cậu sao, đêm qua tui đã nói rồi, nếu thật sự CA ko giúp đc gì ông ta thì hãy kêu ông ta làm 1 topic nhờ a-e giúp đở khi có ng xác nhận hết thông tin ông ta thì a-e sẽ giúp ngay thôi, MMO này ng xấu nhiều nhưng tốt cũng nhiều, nhưng phải xem KQ CA giải quyết đã, tôi đã nói như thế r cậu còn Clone acc vào tung hứng, tui nói sai ko ? giờ thì mọi ng đang nghĩ khác về vụ này rồi và giờ dù cậu có trong sạch ông kia có bị scam thật và CA k giúp đc thì khi lên đây kêu gọi a-e giúp đở thì ae cũng chả giúp vì sợ bị lợi dụng, thấy hậu quả chưa :)
ừ biết rồi mà giờ cứ chờ CA làm đi,em cũng mệt mỏi quá rồi,tự dưng em làm chuyện bạo động mà h như thế này,mong mai CA kêu hết những người có trong topic lên đối chiếu cũng dc,e bi h sao cũng dc hết á,e ko có tội em ko sợ kji cả,chỉ là em muốn tốt a đó thôi,còn ai bi h nghĩ sao nghỉ.
đúng là cái miệng hại cái thấn

ừ biết rồi mà giờ cứ chờ CA làm đi,em cũng mệt mỏi quá rồi,tự dưng em làm chuyện bạo động mà h như thế này,mong mai CA kêu hết những người có trong topic lên đối chiếu cũng dc,e bi h sao cũng dc hết á,e ko có tội em ko sợ kji cả,chỉ là em muốn tốt a đó thôi,còn ai bi h nghĩ sao nghỉ.
mún tốt :)) muốn tốt cho ông ta bạn lừa cả 4rum ?
Thôi vụ này chả còn gì để hóng nữa :p ra xem LOL cho rồi :D

mún tốt :)) muốn tốt cho ông ta bạn lừa cả 4rum ?
Thôi vụ này chả còn gì để hóng nữa :p ra xem LOL cho rồi :D
ko phải em cũng đã nói rủ tất cả mọi người đi vs em luôn cơ mà,thôi em ko nói nữa,đê chuyên này họ làm đi đừng mổ sẻ rồi làm lệch hướng hêt,bik thế lúc đầu dăng tin ko cập nhật tin a đó nói ji em im mẹ cho rồi

à cái này em pr cáo topic tuyển ref thôi ạ
Thì ra clone để kêu gọi từ thiện. Ban đầu còn thấy đồng cảm, bây giơ thấy còn nguy hiểm hơn scam.

anh ấy còn lo việc gia đình đón con đi học chở vợ đi làm,ko sướng đâu các bạn,anh ấy tối ngày lên chỗ công an về nahf ăn dc miếng cơm là đi liền,mình chỉ nc vs anh vìa câu thôi,thực sự a ấy đang buồn chuyện để CA lo đi các bạn đừng mổ sẻ trên này toàn sai lệch hết

Nhớ ko nhầm là ông này mượn tiền để chơi đầu tư có tiền cưới vợ mà. Sao giờ có con để chở đi học :confused::confused::confused::confused:

Mới ngó cái banlist ngất trên cành quất luôn, :oops::oops::oops:

View attachment 45446
Nhớ ko nhầm là ông này mượn tiền để chơi đầu tư có tiền cưới vợ mà. Sao giờ có con để chở đi học :confused::confused::confused::confused:
hồi mới quen ổng nói vs tui là theo phật mấy năm chưa lấy vợ và tối qua alo ảnh mới nói thật là có vợ và con rồi :( đợi ảnh lên đi mình mệt quá,mình xin lỗi vì đã quá nhiều chuyện,híc

thật sự thì m đ' quan tâm đến chuyện mất tiền scam . đ' hiểu sao mình có thành kiến vs thằng haiminh từ khi nó mở topic tuyển ref PV . Vào xem cái topic của nó mà mắc .. vcl . clone đến 4-5 acc thi nhau tung hô . chỉ lừa được newbie , nhìn vào cách dùng ký tự chat là ra hết . còn cái topic này , nói cái giọng điệu thế đ' nào ấy . có phải do mình có định kiến với ai thì mình mới cảm thấy vậy ko ae ? :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,593
Latest member
iimskillsss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back