• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

haiminh

Senior
Reactions
572
MR
0.030
em xóa hết ai muốn gì thì cứ lên hệ anh @MrNamMo
còn chuyện này của công an để họ xử vậy,
em không ngờ việc lại rối tung như thế này.không ngờ topic để cho bọ scamer lợi dụng,anh@MrNamMo bảo em xóa ai muố hỏi ji a đó cứ inbox hoặc a sẽ tự lập topic mới

Last edited:
anh đó đi mượn tiền mà như thế này tội thật,anh em ai bik giúp với nha,tại ảnh tự mua thôi,

Last edited:
vãi cả con số,thế này chuyển nghề thui,lâu lâu bắt dc còn gà,xin chia buồn,tin người quá cũng khổ,ó má đầy ra

toàn đại gia với nhau k quen biết gd 40tr gọn VL

câu cú lủng củng, đã lên CA mà CA lại bảo tự đi điều tra tk bank ah, vl thật

Công an ko tra ra được à?????? Khó hiểu!

Công an ko tra ra được à?????? Khó hiểu!

không ông anh bảo tìm giúp ổng thôi,mà sao ổng out r
nãy gọi nói nghe giọng tội nghiệp lắm,tiền đem đi mượn mà thế này đợi 7h tối nay mua bap bên pv vãi thật

Last edited:
0381002783445 nguyen van hung bạn của mình có lập topic và mua pm của ông này hiện bạn mình đang ở bank vs công an làm việc
và cần thêm thông tin về người nay
tại gấp quá a đó nói vài câu à anh đó chuyển 40110k để mua 1910 pm
vì a đó mới vào mmo4 nên ko rõ nên đã bị dụ
ai bik xin giúp gấp mình dc ko cảm ơn và chân thành
anh đó là ai? nạp vào PV chứ có nạp vào FX lúc gần cháy TK đâu mà gấp bạn, tiền đâu phải lá mít đâu đễ bị scam quá, thôi up dùm bạn :(

tiền mà cứ như vỏ hến vậy, 40 củ mà gd kiểu gì ko biết.
lại còn đi vay để chơi PV, nó mà scam thì đi đòi ai.

Tết nhất đến nơi rồi. Cam quýt dạo này bán tràn lan à. Các cụ cần cảnh giác cao độ k có mất tết đó. 40 củ thì chắc xuân này hơn hẳn những xuân qua rồi. :D

Pr trá hình ak cậu, đưa cái proof chuyển lên xem
mình chỉ úp hộ hỏi về thông tin ông này thôi,còn mình éo rảnh để mà đi làm chuyện bạo động bạn nhá,không biết có những con người như bạn nghĩ sao mà đi kêu trá hình,tí ônhg anh về onlkine mình gửi hết

m
không ông anh bảo tìm giúp ổng thôi,mà sao ổng out r
nãy gọi nói nghe giọng tội nghiệp lắm,tiền đem đi mượn mà thế này đợi 7h tối nay mua bap bên pv vãi thật
minhf nói 1 câu khó nghe ngu thì chịu chứ tội gì 40tr mà gd với 1 ng ko quen biết gì như thế, chưa chắc bạn bè bên ngoài đã tin đc như vậy nói gì 1 ng ko quen biết trên mạng vãi thật có tiền cũng k biết giữ

mình chỉ úp hộ hỏi về thông tin ông này thôi,còn mình éo rảnh để mà đi làm chuyện bạo động bạn nhá,không biết có những con người như bạn nghĩ sao mà đi kêu trá hình,tí ônhg anh về onlkine mình gửi hết
đây là box scam và bạn đang reporf đó theo lý bạn phải úp proof :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom