SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

đây luôn sẵn lòng :D
Cái này làm cho minh bạch thôi. Vì lòng người khó đoán. Bạn không có tội thì sẽ không sao. Còn nếu muốn tẩu tán hoặc phá máy tính thì sẽ nằm vào diện tình nghi đó.
Công an họ giỏi lắm.

Kết cuộc toàn bộ sự việc tổng kết lại : " Cam làm quýt chịu"

Mình xác nhận là haiminh ko scam mình.
Smod & Mod & Admin check IP là biết có clone ko hay tự PR thôi. Fake Ip cũng ra cả dù cả tỉ cái 3G,vps,ssh cũng thế à. Vì tất cả chẳng có gì là hoàn hảo.
Còn mình ko có gì để PR & PR để làm gì nhỉ mong anh em hiểu.
Mình thật sự mất tiền & mất uy tín ngoài xã hội nếu ko trả nợ đc cho người mình đã mượn.

Mong anh em có ý kiến gì thì giúp mình chứ đừng làm mất hòa khí anh em với nhau.

Topic này mong anh em lấy cái NGU mình mà sàng lọc post 1 bài cảnh tỉnh mọi người.
Và giúp mình thông tin nếu anh em thấy có ích cho mình.

@chinhshphuc vì mình tìm info cậu cho nhanh nên mình nhờ em @haiminh post mà vô tình làm em ấy bị hiểu lầm nên mình xóa hết cho em ấy & anh em 4rum ko nói qua lại mất hòa khí.
Có gì cậu cứ liên lạc mình qua fone nhé. Số fone đó là của mình vì mình hiện đang chạy bên ngoài nhiều việc cho vụ này & việc cá nhân mình nên mình cũng chưa liên lạc cậu.

4rum ko liên quan gì thì ko ai hại đc cả. Vụ này sáng tỏ thì càng uy tín hơn sao lại sợ ?????

@scamer nếu có thiện chí thì PM mình & Phúc ko thì chuẩn bị vào T17 258 Nguyễn Trãi & T16 Thanh Oai, Hà Đông, Hà Nội nhé.
Gửi Cậu
hôm qua đến giờ các bạn trên MMO cần biết là làm thế nào mà Scammer biết được Yahoo của cậu vậy. Cậu có thể trả lời cho mọi người được biết không.
Mình nghĩ CA cũng đang theo dõi topic này nên cũng cần biết.
Tài khoản VCB của mình có gần 80tr trong đó đang bị phong tỏa, không sử dụng được, sáng đến giờ cũng không giao dịch được. mình đang bị mất khách hàng dần dần vì không thể giao dịch qua VCB.
Mình cần bạn làm rõ vấn đề trên vì mình nghĩ đó cũng là manh mối lớn để truy ra tên scammer.

Gửi Cậu
hôm qua đến giờ các bạn trên MMO cần biết là làm thế nào mà Scammer biết được Yahoo của cậu vậy. Cậu có thể trả lời cho mọi người được biết không.
Tài khoản VCB của mình có gần 80tr trong đó đang bị phong tỏa, không sử dụng được, sáng đến giờ cũng không giao dịch được. mình đang bị mất khách hàng dần dần vì không thể giao dịch qua VCB.
Mình cần bạn làm rõ vấn đề trên vì mình nghĩ đó cũng là manh mối lớn để truy ra tên scammer.

Theo dõi topic mấy ngày qua ngộ ra 1 điều

Thổi lửa + nhặt tiền = Nấu bánh
(Khóc lóc) (Quyên góp)

đề nghị cậu @haiminh ko comment ở topic này nữa, cậu cũng là người ngoài như mọi người ở đây nhưng cậu vô tình định hướng, và làm cho topic này rối tung lên với cái bản chất xồn xồn trẻ trâu của cậu. hãy để cho người trong cuộc giải quyết vì vụ việc liên quan đến nhìu người và cả cái forum này nữa.

ừ tớ cũng bị nè cậu,h mấy người 4rum nghĩ tớ nữa,mêt thiệt tớ chỉ có lòng tốt thôi,nãn
vậy người có lòng tốt có thể trả lời câu hỏi này được không?
Gửi Cậu

mỗi lần nhắc tới vụ "làm sao biết dc YH" thì mình thấy sao sao ấy ta :confused:

có tin j chưa :(( đọc hại não vl ,,,,,,,, nói thật nha lần này mấy ông ex mà kiên quan tới vụ này với mua bán tiền ảo thì ăn tết hơi buồn rồi đó. k có tội này thì cũng lòi tội kia ah.vụ cuối năm này đáng để đánh dấu một sự kiện MMO trong năm 2014 rồi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back