Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mình biết mình động vào nồi cơm của anh em cũng chẳng phải hay ho gì. Nhưng tính mình thẳng, nghĩ sao nói thế, không vòng vo. Mà theo mình anh em cũng nên như thế với mình và suy nghĩ theo kiểu góp ý từ một góc độ khác, coi như tôn trọng sự đóng góp dù rằng nó hơi khó nghe cho nhiều anh em ở đây. Mình cũng chẳng học hành nhiều, không dám múa rìu qua mắt thợ, chả văn vở hoa lá cành làm gì cho mệt, toàn đàn ông đàn ang với nhau cả. Nhưng mình cũng đã nói từ đầu rồi, mình chỉ nêu ra quan điểm và bảo vệ quan điểm của mình. Có thể nó đúng nó sai. Nhưng là góp ý chân thành, theo ý hiểu của mình. Vì cái topic này hay nói rộng ra cà cả cái box này là một cộng đồng, có người ủng hộ, có người ko ủng hộ, thậm chí chửi rủa mình, OK, mình nhận hết. . Ý kiến của mình có thể thấy nó viển vông hay xa vời nhưng mỗi người mỗi ý. Làm sao cứ quy chiếu theo kiểu ACX nó ngon, độc lập chẳng liên quan mẹ gì đến cái khác được.
Đôi lời tâm sự. Chả hiểu tại sao nay nói nhiều thế. Mọi ngày toàn vào check thông tin xong đi ra. Chúc anh em ở lại làm ăn thuận lợi.
Thôi đừng làm thánh nữa.... đừng tỏ vẻ nguy hiểm ở đây nữa nhé! Đi luôn đi cho nước nó trong... mình cũng nói thẳng đấy!

@locthiennguyen sao mi ko dâng hiến cho ta ;)

cạn cmn máu rồi hiến gì. Còn mỗi cái ass đang chờ thông với vài chai nep tu

Vâng, hồi trước chơi PTU cũng kiếm đuọc kha khá, sau đấy mấy năm chơi bời, bận rộn với cuộc sống (khá là lông bông) nên bỏ mmo .Thời gian gần đây công việc, gia đình ổn định, nên mới quay lại chơi được vài thàng nay thôi. Kinh nghiệm đầu tư Matrix investment của mình còn non kém, vốn liếng cũng không nhiều. Chắc chỉ là muỗi so với nhiều anh em trong đây. Mình chỉ nghĩ sao nói thế, chẳng có dụng ý gì to tát. Anh em góp mình cám ơn. Nhưng mình vẫn bảo vệ quan điểm của mình là nó có liên quan và gia cát dự trong 1 tháng nữa thằng ACX này có biến. Nên mình dừng cuộc chơi ở đây. Cám ơn anh em quan tâm. Sau này không lan man nữa. Hì :)

Ông ko nói thì chẳng bảo ông câm , nếu thực sự ko commet được cái gì hay ho mà muốn ăn gạch , bản tính của ông này chỉ muốn dìm chết người khác , muốn site có biến để cười cho tươi , muốn người viet ko giàu mà mãi nghèo , gia cát dự là ông này bị boss auto nó làm cho điên nên vào đây phán liều , nghĩ mà bức cmn xúc

Ông ko nói thì chẳng bảo ông câm , nếu thực sự ko commet được cái gì hay ho mà muốn ăn gạch , bản tính của ông này chỉ muốn dìm chết người khác , muốn site có biến để cười cho tươi , muốn người viet ko giàu mà mãi nghèo , gia cát dự là ông này bị boss auto nó làm cho điên nên vào đây phán liều , nghĩ mà bức cmn xúc
Chắc cũng thằng trẻ trâu nào đó thôi... muốn trở thành thánh sống để đc nổi cmn tiếng đó mà :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Ồ lâu nay mình theo dõi topic và thấy anh em ở đây rất thoải mái, mình cũng tâm sự thoải mái theo. Mình biết mình nói kiểu gì giờ cũng ăn vô số gạch đá từ anh em. Mình nhắc lại là mình không hề có một ý gì muốn dìm chết người khác hay muốn nó có biến gì. Nhưng đó là phân tích của mình dựa trên những thông tin đầy rẫy trên mạng. Mình chỉ bảo vệ quan điểm của mình, cũng như anh em, mình chẳng muốn nó chết dù rằng lúc này đang rất ngon, mình càng chẳng muốn nổi tiếng hay ăn gạch của anh em. Thôi thì anh em có chửi gì thì chửi nốt đi. Đằng nào cũng mang tiếng là thằng trẻ trâu spam bla bla...
\\Boss mình không chơi nên không quan tâm 1 tí tin tức gì về nó. Bạn có thể đọc lại tất cả các post của mình. Không hề xúc phạm hay chửi bới ai, có làm phật ý bạn thì cho mình xin lỗi. Nhưng mình không chấp nhận được kiểu quy chụp của bạn.

Ồ lâu nay mình theo dõi topic và thấy anh em ở đây rất thoải mái, mình cũng tâm sự thoải mái theo. Mình biết mình nói kiểu gì giờ cũng ăn vô số gạch đá từ anh em. Mình nhắc lại là mình không hề có một ý gì muốn dìm chết người khác hay muốn nó có biến gì. Nhưng đó là phân tích của mình dựa trên những thông tin đầy rẫy trên mạng. Mình chỉ bảo vệ quan điểm của mình, cũng như anh em, mình chẳng muốn nó chết dù rằng lúc này đang rất ngon, mình càng chẳng muốn nổi tiếng hay ăn gạch của anh em. Thôi thì anh em có chửi gì thì chửi nốt đi. Đằng nào cũng mang tiếng là thằng trẻ trâu spam bla bla...
\\Boss mình không chơi nên không quan tâm 1 tí tin tức gì về nó. Bạn có thể đọc lại tất cả các post của mình. Không hề xúc phạm hay chửi bới ai, có làm phật ý bạn thì cho mình xin lỗi. Nhưng mình không chấp nhận được kiểu quy chụp của bạn.
Bác nói ít thôi đàn ông gì mà nói lắm thế, bác thích bảo vệ quan điểm thì set kèo 1000$ vs mình ok? 1 tháng nữa mà không vấn đề gì thì bác mất cho mình 1000$ dám không?
Không chơi thì đừng comment nói dài dòng nữa bác ei
Topic nói chuyện thoải mái nhưng thực sự đọc mấy quan điểm nguy hiểm của bác mình cũng thấy hơi hơi ngứa tí:confused:

Last edited:
Bác nói ít thôi đàn ông gì mà nói lắm thế, bác thích bảo vệ quan điểm thì set kèo 1000$ vs mình ok? 1 tháng nữa mà không vấn đề gì thì bác mất cho mình 1000$ dám không?
Topic nói chuyện thoải mái nhưng thực sự đọc mấy quan điểm nguy hiểm của bác mình cũng thấy hơi hơi ngứa tí:confused:

kèo ngon thì ko nên ăn 1 mình ........ phải share ra

Ý kiến cá nhân của mình:
Với tình hình chứng khoán Shanghai Composite xuống dốc thảm hại ảnh hưởng nghiêm trọng tới JP,châu Âu; Nikkei, Dax, lao dốc ảnh hưởng nghiêm trọng tới tâm lý giới đầu tư.Hành động cho phép tiền BH được đổ vào SC theo mình là được 1 mà mất 2, chỉ là giải pháp tình thế, giải quyết tạm thời lượng thiếu hụt dòng tiền đổ vào nhưng sẽ gây rối loạn TT, nhưng buộc phải làm thế để chặn đứng đà lao dốc của chỉ số CK, tạm thời xoa dịu tâm lý nhà đầu tư.
Việc FED trì hoãn tăng lãi suất tiền gửi để giữ giá $ sẽ khiến lượng $ trở nên khan hiếm trên thị trường. Việc mất hơn 1k điểm của DJ cho thấy sự ảm đạm đến đáng sợ của nó. Nhà đầu tư lúc này đang lo sợ một phản ứng domino xảy ra tương tự bong bóng nhà đất 2008. Nhưng thằng Mẽo nói chung và FED nói riêng luôn nắm quyền chủ động vì nó là cái máy in tiền của thế giới. Chắc chắn nó sẽ in thêm tiền tương tự thằng Khựa. 2 thằng anh cả của TG thi nhau in tiền bằng một hình thức rất ư là minh bạch, mua trái phiếu. Nôm na là tất cả tiền thuế của dân sẽ đổ vào TTCK. :(
Nên mình nghĩ vấn đề vĩ mô này sẽ ảnh hưởng dù ít dù nhiều tới tiền dep của ae vào mấy site đình đám hiện nay là ACX, Chek, bla bla... :(
\\ Kiến thức nông cạn mong anh em góp ý thêm :)
Sự ảnh hưởng là gần như không có bác ạ...trừ khi những người đầu tư online như chúng ta hết sạch TIỀN THẬT để đổ vào TIỀN ẢO đầu tư online. thì site mới chết thôi...Hình thức và mô hình mà bác nói không áp dụng cho đầu tư online được. Vì đầu tư online nói thật với bác về bản chất là KHÔNG HỀ MINH BẠCH như đầu tư offline và KHÔNG ÁP DỤNG CÁC ĐIỀU LUẬT KINH TẾ như thị trường chứng khoán, cổ phiếu, vàng, bất động sản...chỉ có áp dụng có đúng là LUẬT CỦA ADMIN...hết. Tất cả những cái bác nói thật sự khá vô nghĩa.

P/s: Nếu site mà là ponzi thì càng sai.

Bởi vì mình nói một lúc mấy vấn đề mà anh em nêu ra. Mình vốn dĩ không định cm dài dòng nhưng nhiều đồng chí cm theo kiểu quy chụp rồi gạch đá nhiều quá. Mình không có tiền và có gan như bạn. Nhà giàu đứt tay = ăn mày xổ ruột. Theo mình nếu bạn thích kiếm tiền đến vậy thì 1k$ bạn đổ thêm vào ACX đi bạn. Đừng chấp nhặt với mình.

Sự ảnh hưởng là gần như không có bác ạ...trừ khi những người đầu tư online như chúng ta hết sạch TIỀN THẬT để đổ vào TIỀN ẢO đầu tư online. thì site mới chết thôi...Hình thức và mô hình mà bác nói không áp dụng cho đầu tư online được. Vì đầu tư online nói thật với bác về bản chất là KHÔNG HỀ MINH BẠCH như đầu tư offline và KHÔNG ÁP DỤNG CÁC ĐIỀU LUẬT KINH TẾ như thị trường chứng khoán, cổ phiếu, vàng, bất động sản...chỉ có áp dụng có đúng là LUẬT CỦA ADMIN...hết. Tất cả những cái bác nói thật sự khá vô nghĩa.

P/s: Nếu site mà là ponzi thì càng sai.
Vâng, mình cũng mới chỉ bập bẹ chơi cái này, Nhưng mình nghĩ dân chơi CK đều biết bản chất của nó là rủi ro và tận dụng rủi ro. Khi nào họ đủ kiến thức (tự tìm hiểu hoặc nhờ người tư vấn) để phân tích được sự liên quan (bằng cách này hay cách khác) giữa các biến cố chả liên quan gì thì họ sẽ kiếm được lời từ những người cho là nó không liên quan. Xin hết!

Thằng này như thằng dở ấy , nói phét đánh rắm rong , có tiền có liều ném vào thì hốc , mà ko có thì im , vừa đ!t vừa run kiểu này gửi tiền vào ngân hàng mà lấy lãi
Cuộc đời vớ được 100000000 thằng kiểu này thì viet nam nó loạn

Bởi vì mình nói một lúc mấy vấn đề mà anh em nêu ra. Mình vốn dĩ không định cm dài dòng nhưng nhiều đồng chí cm theo kiểu quy chụp rồi gạch đá nhiều quá. Mình không có tiền và có gan như bạn. Nhà giàu đứt tay = ăn mày xổ ruột. Theo mình nếu bạn thích kiếm tiền đến vậy thì 1k$ bạn đổ thêm vào ACX đi bạn. Đừng chấp nhặt với mình.
Thay vì nêu mấy cái quan điểm vớ vẩn thì bác nên để thời gian mà học cách kiếm thêm $ đi, mấy cái mớ lý thuyết của bác nên được áp dụng vào đúng chỗ chứ không phải cứ thấy cái gì cũng có tí liên quan đến nhau r lôi ra phân tích nghe như bác học ế=)) Chính bác cũng đang theo hướng quy chụp đấy.
Đàn ông với nhau dám chơi dám chịu chứ chém gió nhiều làm gì, cứ tiền tươi thóc thật kèo thơm vậy thôi chứ bác nghĩ bác là ai mà mình phải chấp nhặto_O
Nói thật là không thích mấy kiểu nói chuyện của bác nên chắc trong topic này không hợp gu của bác rồi, nên dừng lại và đi ra thui:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,617
171,653
Latest member
0354920432

Most viewed of week

Most discussed of week