Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
quay đầu là bờ bác ạh giang hồ có câu "ko nên cãi nhau với những thằng ngu vì chúng sẽ kéo ta xuống trình độ của chúng và thắng ta bằng kinh nghiệm"

câu này hơi quá rồi bợm ..

Nói chung làm j thj làm, chơi j thì chơi. Nhưng cũng đừng thần thánh hóa nó nên làm j.

Thằng nào ghét acx mà ddos thế bây

acx vẫn bt chỉ có dân VN tự ddos nhà mạng thôi
lên youtube tải 1 bộ phim HD về xem tốc độ tải là biết

Các bác cũng đừng chém người ta quá. Nhớ hơn 2 tháng trước WTFuck còn đang ngon lành thì cũng nhiều người vào cảnh cáo, cả đám bu nhau chửi, giờ WTF như cái Loz què ấy.

Nếu tâm linh thì sợ cái gọi là lời nguyền "cười người trước, sau người cười". Nhiều khi vốn chẳng có cái loz gì nhưng bị chửi quá thì họ ức chế, họ rủa, lỡ họ mà linh thì vãi loz. Tớ đang đầu tư bự vào ACX, mong rằng cóc có lời nguyền nào thực thi như ở WTF.

Tớ chơi invest theo các chuyên gia, trang nào mà có nhiều chuyên gia nhảy vào khô máu như ACX thì tớ chiến, tớ chẳng biết phân tích cái vẹo gì nên cũng sợ mấy cái tâm linh vl :mad:

Hãy hút cần sa, vì cần sa có 1 chất gọi là "kệ họ đi"

Các bác cũng đừng chém người ta quá. Nhớ hơn 2 tháng trước WTFuck còn đang ngon lành thì cũng nhiều người vào cảnh cáo, cả đám bu nhau chửi, giờ WTF như cái Loz què ấy.

Nếu tâm linh thì sợ cái gọi là lời nguyền "cười người trước, sau người cười". Nhiều khi vốn chẳng có cái loz gì nhưng bị chửi quá thì họ ức chế, họ rủa, lỡ họ mà linh thì vãi loz. Tớ đang đầu tư bự vào ACX, mong rằng cóc có lời nguyền nào thực thi như ở WTF.

Tớ chơi invest theo các chuyên gia, trang nào mà có nhiều chuyên gia nhảy vào khô máu như ACX thì tớ chiến, tớ chẳng biết phân tích cái vẹo gì nên cũng sợ mấy cái tâm linh vl :mad:
Bác bị dở hơi ah bạn kia tự dưng lôi mấy cái kinh tế vĩ mô ra để phân tích ACX mặc dù 2 cái này chẳng liên quan đến nhau nên bị ném đá thui
Bạn ý thuộc dạng hay chém và chém hay nhưng chỉ biết nhại lại SGK thôi còn phân tích thực tế đúng là con số 0

Hãy hút cần sa, vì cần sa có 1 chất gọi là "kệ họ đi"
Lại 1 tên nữa thiếu hiểu biết cứ so sánh WTFuck, Boss với ACX

Mọi người kích động quá :)
Nhưng mà hạ thấp tự ái của người ta quá cũng ko nên. Rước bực làm gì.

tiền ai nấy chơi, phân tích chi sâu xa chỉ tổ hại não, topic nên bàn luận về vấn đề rút tiền hay lỗi site thôi, chương trình gì cũng có rủi ro, chấp nhận dc thì phang thôi.
ngoài mấy cái đó ra mình thấy bàn về thông ass , dầu ăn , gái gú , cú có gai còn nhiều hơn mà :))

Mình biết mình động vào nồi cơm của anh em cũng chẳng phải hay ho gì. Nhưng tính mình thẳng, nghĩ sao nói thế, không vòng vo. Mà theo mình anh em cũng nên như thế với mình và suy nghĩ theo kiểu góp ý từ một góc độ khác, coi như tôn trọng sự đóng góp dù rằng nó hơi khó nghe cho nhiều anh em ở đây. Mình cũng chẳng học hành nhiều, không dám múa rìu qua mắt thợ, chả văn vở hoa lá cành làm gì cho mệt, toàn đàn ông đàn ang với nhau cả. Nhưng mình cũng đã nói từ đầu rồi, mình chỉ nêu ra quan điểm và bảo vệ quan điểm của mình. Có thể nó đúng nó sai. Nhưng là góp ý chân thành, theo ý hiểu của mình. Vì cái topic này hay nói rộng ra cà cả cái box này là một cộng đồng, có người ủng hộ, có người ko ủng hộ, thậm chí chửi rủa mình, OK, mình nhận hết. . Ý kiến của mình có thể thấy nó viển vông hay xa vời nhưng mỗi người mỗi ý. Làm sao cứ quy chiếu theo kiểu ACX nó ngon, độc lập chẳng liên quan mẹ gì đến cái khác được.
Đôi lời tâm sự. Chả hiểu tại sao nay nói nhiều thế. Mọi ngày toàn vào check thông tin xong đi ra. Chúc anh em ở lại làm ăn thuận lợi.

Mình biết mình động vào nồi cơm của anh em cũng chẳng phải hay ho gì. Nhưng tính mình thẳng, nghĩ sao nói thế, không vòng vo. Mà theo mình anh em cũng nên như thế với mình và suy nghĩ theo kiểu góp ý từ một góc độ khác, coi như tôn trọng sự đóng góp dù rằng nó hơi khó nghe cho nhiều anh em ở đây. Mình cũng chẳng học hành nhiều, không dám múa rìu qua mắt thợ, chả văn vở hoa lá cành làm gì cho mệt, toàn đàn ông đàn ang với nhau cả. Nhưng mình cũng đã nói từ đầu rồi, mình chỉ nêu ra quan điểm và bảo vệ quan điểm của mình. Có thể nó đúng nó sai. Nhưng là góp ý chân thành, theo ý hiểu của mình. Vì cái topic này hay nói rộng ra cà cả cái box này là một cộng đồng, có người ủng hộ, có người ko ủng hộ, thậm chí chửi rủa mình, OK, mình nhận hết. . Ý kiến của mình có thể thấy nó viển vông hay xa vời nhưng mỗi người mỗi ý. Làm sao cứ quy chiếu theo kiểu ACX nó ngon, độc lập chẳng liên quan mẹ gì đến cái khác được.
Đôi lời tâm sự. Chả hiểu tại sao nay nói nhiều thế. Mọi ngày toàn vào check thông tin xong đi ra. Chúc anh em ở lại làm ăn thuận lợi.
không liên quan cơ mà anh rảnh quá ạ :eek:

Tóm lại ở đây chẳng có ai đi lôi kéo ref. Toàn tự nguyện dâng hiến còn ai xác định ko dâng hiến thì good bye đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week