Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Vâng, hồi trước chơi PTU cũng kiếm đuọc kha khá, sau đấy mấy năm chơi bời, bận rộn với cuộc sống (khá là lông bông) nên bỏ mmo .Thời gian gần đây công việc, gia đình ổn định, nên mới quay lại chơi được vài thàng nay thôi. Kinh nghiệm đầu tư Matrix investment của mình còn non kém, vốn liếng cũng không nhiều. Chắc chỉ là muỗi so với nhiều anh em trong đây. Mình chỉ nghĩ sao nói thế, chẳng có dụng ý gì to tát. Anh em góp mình cám ơn. Nhưng mình vẫn bảo vệ quan điểm của mình là nó có liên quan và gia cát dự trong 1 tháng nữa thằng ACX này có biến. Nên mình dừng cuộc chơi ở đây. Cám ơn anh em quan tâm. Sau này không lan man nữa. Hì :)
Thánh là đây... thế sau 01 tháng nữa nó ko có biến là a có biến ko a :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

anh đi thanh thản :eek: chào từ biệt và ko mong gặp lại ạ :cool: mong là những luận điểm mang tầm vĩ mô vươn xa tới vũ trụ của anh sẽ có người lắng nghe để anh khỏi âm thầm lặng lẽ gõ gõ ngẫm ngẫm và ức ạ :oops:(sorry nếu e nói hơi quá)
Vâng, chúc anh em kiếm được thật nhiều tiền từ site này. Hi :)

quan trọng mấy anh tiến sỹ phân tích có kiếm được tiền không,các anh ấy phân tích thì gê lắm nếu mà giỏi thế các anh ấy đầu tư thì giàu hết rồi
Giấy nên vẫn mãi là giấy... mang danh tiến sỹ cho oách thôi... nc với mình thì mua bèo núp ^_^

Cậu ta cũng bày tỏ quan điểm cá nhân thôi, mọi người chém ác thế :D
Dĩ nhiên mình cũng chẳng bao giờ mong cậu ta nói đúng :D

Thánh là đây... thế sau 01 tháng nữa nó ko có biến là a có biến ko a :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
đấy, nói xong em mới chịu đọc qua dòng thứ 2 1 xíu, thế nếu luận điểm mang tầm vũ trụ của anh chắc như đinh đóng cột sao anh ko đặt cược cho nó ý ạ @tuanmh53

Quan điểm cá nhân mà tỏ vẻ nguy hiểm... còn hơn cả thánh sống...

thánh mới đắc đạo >>> xuống núi kiếm đệ tử để truyền đạo
. Cơ mà ko thể phủ nhận khả năng 1 tháng nữa có biến là rất cao .....

Một cơ số biến chứ gì... hiểu mà
Giờ cũng đang có biến rồi huống gì 1 tháng sau

acx nếu chỉ đầu tư ko quay vòng thì 20 ngày là hồi vốn, 10 ngày sau ăn lãi :rolleyes: nếu là 1 nhà đầu tư tài ba nắm trong tay luận điểm mang tầm vũ trụ thì anh ấy sẽ vẫn chơi chứ ạ :cool:

Quan điểm cá nhân mà tỏ vẻ nguy hiểm... còn hơn cả thánh sống...
Xin lỗi bạn, mình hiểu đến đâu nói đến thế. Có gì là nguy hiểm. Mình cực kỳ dị ứng với từ thánh và càng ko thích kiểu ko tranh luận/ góp ý đc quay ra xỏ xiên của bạn. Bạn phân tích, hoặc đánh giá hợp lý thì mình cám ơn chứ làm ơn đừng đá xoáy kiểu đấy. Mình có chọc ngoáy gì bạn đâu

Thánh phân tích mà các bác cứ chém người ta ghê thế. Nhưng dù sao cũng cảm ơn bác ấy chia sẻ quan điểm. Mọi thứ chỉ mang tính tương đối. Chơi thì cứ chơi thôi ạ. Không nên suy nghĩ nhiều quá.

Xin lỗi bạn, mình hiểu đến đâu nói đến thế. Có gì là nguy hiểm. Mình cực kỳ dị ứng với từ thánh và càng ko thích kiểu ko tranh luận/ góp ý đc quay ra xỏ xiên của bạn. Bạn phân tích, hoặc đánh giá hợp lý thì mình cám ơn chứ làm ơn đừng đá xoáy kiểu đấy. Mình có chọc ngoáy gì bạn đâu

quay đầu là bờ bác ạh giang hồ có câu "ko nên cãi nhau với những thằng ngu vì chúng sẽ kéo ta xuống trình độ của chúng và thắng ta bằng kinh nghiệm"

tiền ai nấy chơi, phân tích chi sâu xa chỉ tổ hại não, topic nên bàn luận về vấn đề rút tiền hay lỗi site thôi, chương trình gì cũng có rủi ro, chấp nhận dc thì phang thôi.

quay đầu là bờ bác ạh giang hồ có câu "ko nên cãi nhau với những thằng ngu vì chúng sẽ kéo ta xuống trình độ của chúng và thắng ta bằng kinh nghiệm"
Vâng riêng chuyện này mình cám ơn và tiếp thu. Mình stop cãi nhau ở đây vì tự thấy mình ngu :(

Ko vô đc acx :eek:

Vâng riêng chuyện này mình cám ơn và tiếp thu. Mình stop cãi nhau ở đây vì tự thấy mình ngu :(
anh nhìn đc cái xa nhưng anh ko hiểu đc nhiều, ngày hôm nay anh nói ở đây, 1 tháng nữa acx ko có chuyện => lời nói của anh ko có giá trị, còn nếu có chuyện thì lời nói của anh là độc địa. trong này có biết bao nhiêu người ngó nghiêng vào ra hàng ngày nên anh có sợ thì giữ suy nghĩ đó cho riêng mình thì hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week