Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bác vào XS center. Có 2 cái bảng cho đợt restart này. Cái bảng bên dưới sẽ có số dư PM còn lại sau restart nhé.

Em cũng bị thiến 80% và 50% cho 2 acc :oops:

màu nào là thực của mình được hưởng , không còn tiền trả nợ thì xác định xây mộ chôn mình

có vẻ topic ảm đạm quá nhỉ,

Màu vàng là số sẽ nhận được khi ăn panel hả bác!

Mẹ thằng acx vừa đá bóng vừa thổi còi :)))

Chuẩn rồi. Màu vang là panel ko biết đến bao giờ ăn được :D

Ôi đm adx , chơi cả 3 tháng cuối cùng chẳng lãi được cái đồng nào , tiền coi như là huề vốn , có tý lãi thì trả vào tiền thần kinh thép chống chọi với những ngày ăn cỏ và uống nước mắm , panel không ham hố là xơi được vì khó như lên zời

Ôi đm adx , chơi cả 3 tháng cuối cùng chẳng lãi được cái đồng nào , tiền coi như là huề vốn , có tý lãi thì trả vào tiền thần kinh thép chống chọi với những ngày ăn cỏ và uống nước mắm , panel không ham hố là xơi được vì khó như lên zời

Bác thiệt hại nặng nề quá. Sau 1 đêm tỉnh dậy mất 40k PM :oops:

Bác thiệt hại nặng nề quá. Sau 1 đêm tỉnh dậy mất 40k PM :oops:

Thôi chơi phải chịu , tiền tài là vật ngoài thân , may mà về 2% không lôi F1 và F2 ra mua pack không thì ăn đủ hành tỏi với chiêu restart , vì 2 ref ấy còn 5k tiền hoa hồng mua pack đợt trước

Thôi chơi phải chịu , tiền tài là vật ngoài thân , may mà về 2% không lôi F1 và F2 ra mua pack không thì ăn đủ hành tỏi với chiêu restart , vì 2 ref ấy còn 5k tiền hoa hồng mua pack đợt trước
Em mất 100 củ, bác mất 1 tỏi, cảm thấy mình nhỏ bé quá

Chuẩn rồi. Màu vang là panel ko biết đến bao giờ ăn được :D
Cái màu vàng panel nó tính như thế nào mà ra được nhiều thế nhỉ. Của mình cũng vậy, nghĩ làm j panel đc cao thế chứ. Bác @mmo1991 giải thích hộ phát

Có bác nào giải thích dùm mình, acc gold rồi mà vào Panel không thấy cái panel nào được không? :(((

Có bác nào giải thích dùm mình, acc gold rồi mà vào Panel không thấy cái panel nào được không? :(((

View attachment 64539
Giờ sao vào luôn được bạn...nó phải điền đầy các panel cho các pack từ tận tháng 6 tháng 7 chán chê rồi mới đến tháng 8,9,10. Với tình hình này đợi đến mùa quýt nhé bác.

Nếu mỗi tháng ko chơi đợi panel thì up silver để đấy may ra thì ăn không cứ đợi thôi :D

klq nhưng hôm nay Nha Trang mưa ghê quá, không biết chỗ mấy bác có vậy không nhỉ :p:p
công nhận nha trang mưa to thật :rolleyes::rolleyes:

Sài gòn đang nắng :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet