Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hỏi mấy thằng sút pót hỏi làm gì nó cũng là cá nằm trên thớt thôi biết cái gì đâu cơ chứ , mà chẳng hiểu cái văn phòng của adx nằm chỗ nào nhỉ qua thăm cái rồi xử cả đám nó , điên lên mất , pay thì pay mẹ nó đi cố tình trì hoãn , 2 hôm nay ngủ mơ mơ màng màng tiền về PM :D
Ha ha
Trụ sở acx mà lộ ra là bị is đánh bom lâu rồi
Còn đâu nơi để ace mình lăn lộn nữa

trên mmo4 này đầu năm 2012 toante vẫn thu mua bitcoin rate 10$ mà o_O ko hỉu cái sự bắt đầu tỉ giá mà anh đang nói là gì ???

Chắc bạn đó nói lúc ổn định cách đây 1,2 tuần. Khi đó giá mua ~ giá bán tầm 22.5.
Khi đó btc khoảng ~ $270 / BTC.

Biết trước đã giàu , có tiền ôm vài chục BTC từ lúc ~ 200$ giờ có mà ăn dày
Giờ ôm đi vẫn còn kịp đó bạn. Mình mới ôm thêm nè.

BTC sắp xuống giá sâu rồi, mua làm gì, úm ba la xì bùa :oops:

Mấy thằng hàn xẻng nó tin site này thế nhở , getpaid 4.500$ Fun mới vào rồi , vì sau đợt reset này ai cũng bị 80% , đại gia là chết sạch sẽ

Mấy thằng hàn xẻng nó tin site này thế nhở , getpaid 4.500$ Fun mới vào rồi , vì sau đợt reset này ai cũng bị 80% , đại gia là chết sạch sẽ

Công nhận. Cổng paid còn chưa mở đã đáp thẳng 1 đống tiền vào :D.

Dù sao suy nghĩ lạc quan có đứa dep vào thì mới có cái ra cho anh em :rolleyes:

Site này uy cmn tín rồi cái thời tháng 8 năm 2012 nó chạy lại site mở cổng không thông báo , thời đó chạy imacro ăn tiền của nó đến là khổ , mong lần này nó restart xong bình an vô sự cái , đại gia là người nó đưa lên bàn thiến nhiều nhất 80% trong đó có mình , kẻ ít tiền thì 50% , dù sao adx cũng dự đoán được mở cổng pay phải trụ ít nhất là nửa tháng pay điên cuồng mới thu hút được đầu tư mới , sau vụ restart coi như chết bằng sạch , nó chưa thay hạn mức rút tiền thì kinh tế vẫn dồi cmn dào :D
Cụ mmo1991 dạo này bé tiếng rồi đới ko dám ho he to tiếng

Site này uy cmn tín rồi cái thời tháng 8 năm 2012 nó chạy lại site mở cổng không thông báo , thời đó chạy imacro ăn tiền của nó đến là khổ , mong lần này nó restart xong bình an vô sự cái , đại gia là người nó đưa lên bàn thiến nhiều nhất 80% trong đó có mình , kẻ ít tiền thì 50% , dù sao adx cũng dự đoán được mở cổng pay phải trụ ít nhất là nửa tháng pay điên cuồng mới thu hút được đầu tư mới , sau vụ restart coi như chết bằng sạch , nó chưa thay hạn mức rút tiền thì kinh tế vẫn dồi cmn dào :D
Cụ mmo1991 dạo này bé tiếng rồi đới ko dám ho he to tiếng
Thế có gì mà cần phải to tiếng? Cổng nó chưa mở thì làm sao dám mạnh mồm khuyên người khác có nên đầu tư hay không?
Trước lúc mở lại topic thì cũng phải qua 1 tuần rút tiền và theo dõi tình hình nhé, không phải như mấy thanh niên giống Kẻ Liều Mạng đâu

Nhắc đến kẻ liều mạng mới nhớ ko biết xác nó trôi ở kênh rạch nào rồi :p , chưa có thông báo pay , mà mấy thằng sụp bót nó cũng mù thông tin , cái đưa ra mở cổng pay là ở thằng boss chủ

BTC sắp xuống giá sâu rồi, mua làm gì, úm ba la xì bùa :oops:

oh` tham thì thâm :oops::rolleyes:. Tính ra đập 24.5k mà h lên đc 34k :rolleyes::oops: dất dất nà hi zọng noel này cán mốc 1.5k :rolleyes:

ACX mà mở cổng pay là mình cầm sổ đỏ theo em nó đến cùng luôn

Ngày mai nó mở và pay nhanh là mình cũng dep vào ngay :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

toàn bộ số pack của em sau đợt thiến còn lại là đây , bác nào cho hỏi là tổng số dư thực còn lại em có thể thu về PM là bao nhiêu ? hiện tại đang còn nợ tầm 200 củ nữa , ref F1 và F2 tầm còn 5k gì đấy chưa mua pack nó chuyển vào Xshift rồi

Ngày mai nó mở và pay nhanh là mình cũng dep vào ngay :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Hôm qua, mình thấy "ngày mai". Hôm nay, cũng thấy "ngày mai" :D

toàn bộ số pack của em sau đợt thiến còn lại là đây , bác nào cho hỏi là tổng số dư thực còn lại em có thể thu về PM là bao nhiêu ? hiện tại đang còn nợ tầm 200 củ nữa , ref F1 và F2 tầm còn 5k gì đấy chưa mua pack nó chuyển vào Xshift rồi

cộng cái balance of pay lại

Bác vào XS center. Có 2 cái bảng cho đợt restart này. Cái bảng bên dưới sẽ có số dư PM còn lại sau restart nhé.

Em cũng bị thiến 80% và 50% cho 2 acc :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,738
Latest member
Stich32123
Back