ACE nào ở Bình Dương, khá hoặc giỏi Lập Trình Web thì vào xem tí nha ^^!

khuyên bạn là cứ cày hết cơ bản đi rồi đi theo framework , ý tưởng mới quan trọng chứ coder thì không thiếu
mấy nay mình đang ngồi cày thử CodeIgniter 3.x :D

hix toàn anh tài, mình cứ như vịt nghe sấm ko biết gì :oops: ..
Hóng tí cho có chỗ chat chit :p

hix toàn anh tài, mình cứ như vịt nghe sấm ko biết gì :oops: ..
Hóng tí cho có chỗ chat chit :p
pro lập trình web, cho em theo với nào :D chat chít toẹt gas :p

đã pm yahoo từ năm ngoái rồi cậu @@
nick yahoo của bạn là gì ấy nhỉ, đâu có thấy pm đâu ?
mà giờ mình đi cviec tí, có gì tí tối nói chuyện nhé :D

cứ như thế này asp với java thì làm nhiều tiền hơn php
2 cái đó thì làm dự án to thôi, đi làm cty bé bé xinh xinh như mình thì php là đủ rùi :D

làm asp với c# ko thui hả @_@
NODEJS +PostgreSQL + MongoDB, AngularJS, HTML5, CSS3 .. Làm miết quên bố hết PHP rồi, giờ chắc trình PHP = mấy bạn newbie @@.

NODEJS +PostgreSQL + MongoDB, AngularJS, HTML5, CSS3 .. Làm miết quên bố hết PHP rồi, giờ chắc trình PHP = mấy bạn newbie @@.
Bác chuyên về Thiết Kế Web hay sao bác.

Bác chuyên về Thiết Kế Web hay sao bác.
Mình tập tành tí thôi :). Đợt rồi bị mấy con ôn con ở Taiwan open disput cái Project ở Freelancer, làm xong rồi nó disput bảo chưa xong đòi tiền, may mà chuẩn bị sẵn hết các thứ, kháng cáo sau 2 tuần đòi đc 3k , trả tiền cho nhân viên xong boss còn đc 500 ăn tết bèo quá :v

Mình tập tành tí thôi :). Đợt rồi bị mấy con ôn con ở Taiwan open disput cái Project ở Freelancer, làm xong rồi nó disput bảo chưa xong đòi tiền, may mà chuẩn bị sẵn hết các thứ, kháng cáo sau 2 tuần đòi đc 3k , trả tiền cho nhân viên xong boss còn đc 500 ăn tết bèo quá :v
cũng hên cho bác, vậy bác là Boss, có nhận mem ko bác, e học TKB mới ra trường đang thất nghiệp bác ơi

oh, vậy chắc bác chuyên về giao diện hả :D
thấy toàn js với sql ko :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,609
170,713
Latest member
bietthu4tangnhax
Back
Top Bottom