Acc paypal bị limit nhờ các bạn giúp đỡ!

thai991

Junior
Reactions
113
MR
0.008
Tình hình là mình bị limit paypal đã verified do dùng 3G nên ip động,mới login buổi sáng trưa lại login # ip và có send 15$ cho tài khoản PP khác(đã verified) sau đó bị limit.Tiền trong PP hoàn toàn là tiền sạch nhé,mỗi tội login # ip trong vòng vài giờ thui!

PP yêu cầu confirm lại thẻ visa và proof address,cái thẻ visa thì confirm lại ok rùi,nhưng phần proof address thì chưa ổn,đầu tiên mình hỏi người bạn thì nói là send cho pp cái hình CMND là ok nên mình send CMND cho nó nhưng nó ko chấp nhận,mình hỏi tiếp thì có người chỉ là chụp hình cái thẻ visa send cho nó & mình làm theo nhưng kết quả càng tệ hơn

Và bây giờ PP đã tự lấy lại 15$ đó về tài khoản của mình,khi login vào PP thì nó hiện như thế này
Các pro xem giúp dùm mình coi có còn gỡ được limit ko hay phải đợi 180 ngày nữa mới rút về được.....:binhsua10:
Thanks pro nhìu lắm!

"Paypal cannot appeal". Dính 180 ngày rồi bạn, vì bạn không biết cách gỡ nên dính rồi. Giờ mà muốn gở chỉ có cách call lên pp thôi.

bạn bị giống mình đấy , chắc phải đợi và rút tiền về bank thôi , thằng paypal này khốn nạn quá :dam:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526
Latest member
longmmo02

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week