~ 9.4 hỏi tình hình WAZZUB ~

CowAndCat

Junior
Reactions
126
MR
0.000
Hôm nay đã là 9.4 rồi. Không biết WAZZUB ra sao? đã đi vào hoạt động chưa? ;)) ai onl máy tính làm ơn cho chút thông tin ;)) mình là mình hóng WOẮT ZẮP suốt :)) =))

Hôm nay đã là 9.4 rồi. Không biết WAZZUB ra sao? đã đi vào hoạt động chưa? ;)) ai onl máy tính làm ơn cho chút thông tin ;)) mình là mình hóng WOẮT ZẮP suốt :)) =))

Không thấy gì cả :D :binhsua01:

mấy thằng trong khóa mình cũng đổ xô đi đăng ký cái này , nói là tầm bậy mà chả thằng nào tin , cứ oang oang cái mỏ là nhận đc tiền , để rồi xem sao đây :))

mấy thằng trong khóa mình cũng đổ xô đi đăng ký cái này , nói là tầm bậy mà chả thằng nào tin , cứ oang oang cái mỏ là nhận đc tiền , để rồi xem sao đây :))

Giờ chưa phán gì được cậu ạ, không chừng nhận được tiền thật cũng nên, lại đua nhau reg acc, nhà nhà reg acc, người người reg acc.

Giờ chưa phán gì được cậu ạ, không chừng nhận được tiền thật cũng nên, lại đua nhau reg acc, nhà nhà reg acc, người người reg acc.

Nó khóa reg acc mới từ 1.4 rồi ;)) Nhưng mà nếu nó mang lợi nhuận cực khủng như thế thì tại sao nó lại khóa ;)) Càng nhiều người reg nó càng lợi chứ nhỉ :-" =))

Nó khóa reg acc mới từ 1.4 rồi Nhưng mà nếu nó mang lợi nhuận cực khủng như thế thì tại sao nó lại khóa Càng nhiều người reg nó càng lợi chứ nhỉ
vài tiếng nữa !!!!!lót dép chờ

Nó khóa reg acc mới từ 1.4 rồi ;)) Nhưng mà nếu nó mang lợi nhuận cực khủng như thế thì tại sao nó lại khóa ;)) Càng nhiều người reg nó càng lợi chứ nhỉ :-" =))

ai bảo nó khóa reg, vừa hôm qua tớ làm nhiệm vụ ở seosprint còn reg cả đống acc mà.

ai bảo nó khóa reg, vừa hôm qua tớ làm nhiệm vụ ở seosprint còn reg cả đống acc mà.

:-O Thật hả bạn? :-O Thế mà nó tung tin đến 1.4 nó sẽ đóng reg acc :-O Thế tức là.....:binhsua08: =))

:-O Thật hả bạn? :-O Thế mà nó tung tin đến 1.4 nó sẽ đóng reg acc :-O Thế tức là.....:binhsua08: =))

trên seo một đống nhiệm vụ về reg acc Wazzub :D có nhiệm vụ nó trả cho mình 11RUB :D

hahhhahha ko biết ai khai trương dịch vụ pr nó ghê thế nhỉ?ôi bó tay
mình proof....rồi còn ko dám pr rộng rãi,ấy thế mà
ko hiểu lun!càng ko hiểu mọi người nghĩ thế nào mà tin là cứ reg acc là có $,bản chất mạng xã hội sinh lời là từ các mối quan hệ của thành viên chứ ko phải reg bỏ đó mà ra $

Last edited by a moderator:
2 tiếng nữa à ,,,, chăc hơn 5 triệu đô nó kiếm được đút túi rồi à =))

http://mmo4me.com/showthread.php?52839-Kiem-tien-voi-WAZZUB&p=982598

Mình vừa lập topic này, bạn svalmta vừa nói vẫn reg đc acc, thì sau 9 ngày im hơi lặng tiếng, một topic mới lại xuất hiện =)) =)) =))

còn nữa:
vì WAZZUB cần có 10 triệu hội viên trước ngày khai trương quốc tế thì mới lập được Mạng Xã Hội mới, hi vọng về sau sẽ lớn hơn Google và Facebook.
Đến giờ vào trang của nó, nó không còn đếm số tăng tăng nữa, mà dừng lại ở số 3.000.000 tròn trĩnh :| kiểu này 7 tiếng nữa làm sao có thêm 7 triệu nữa để khai trương quốc tế nhỉ :)) đến lúc đó sẽ có thông báo, "Vì không đủ 10 triệu nên WAZZUB sẽ không thể đi vào hoạt động" chăng :)) =))

Vào thử trang web bằng điện thoại thì thấy nó đã hết đếm lùi....ngoài ra chẳng có gì thay đổi.... :m190: là sao ta :m190:

Vào thử trang web bằng điện thoại thì thấy nó đã hết đếm lùi....ngoài ra chẳng có gì thay đổi.... :m190: là sao ta :m190:

Máy tính thì nó chạy đến con số 5tr650 rồi bạn ạ. Còn 2h47 phút nữa là đi vào hoạt động.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom