Event 8-3 chính thức được tổ chức ( HG15287 )

Anh Hg15287 chuyển giải qua PP của em thôi nhé (1.5$), còn phần LR thì khỏi cũng đc ạ(0.5$):p mất công có trục trặc gì thì khổ anh;)

Bác hg đâu rồi bác trao giải đi nào ^^

Anh em thông cảm bác hg đang dis mạng vì cáp quang đứt rồi...dùng fpt không log đc vào j kể cả forum thường anh em chịu khó đợi nhé :D

Chào toàn thể anh em. Sau sự cố đứt cáp của FPT hôm nay mình đã có thể truy cập được bình thường. Nhưng không hiểu vì sao tài khoản PP và LR không login vô được chả hiểu nữa. Sẽ cố gắng chuyển đến anh em trong thời gian sớm nhất

Chào toàn thể anh em. Sau sự cố đứt cáp của FPT hôm nay mình đã có thể truy cập được bình thường. Nhưng không hiểu vì sao tài khoản PP và LR không login vô được chả hiểu nữa. Sẽ cố gắng chuyển đến anh em trong thời gian sớm nhất

chax hẳn ai cũng biết sự cố đút cáp của FPT là có thật. mong anh em thông cảm cho bác ấy
hiện tại bác ấy đang kiếm lại tiền để thanh toán cho anh em

;)) lâu lắm mới vào cái event cũ, chuẩn bị có event nào k nhỉ, hay chuẩn bị bầu cử, anh em ta làm event đi

;)) lâu lắm mới vào cái event cũ, chuẩn bị có event nào k nhỉ, hay chuẩn bị bầu cử, anh em ta làm event đi

Event 1/6, ai dưới 18t thì báo danh =))

haizzzzzz ai lôi cái này lên vậy :-S

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom