Spotlight 2012 cơ hội tốt của offers và các loại off mới sẽ xuất hiện.

1 acc 2-4$ site nào thế cậu tớ xin làm thuê cho cậu =)) . Mà không chỉ tớ đâu rất nhiều bạn cũng sẽ muốn làm thuê cho cậu đấy =))

1 acc 2-4$ site nào thế cậu tớ xin làm thuê cho cậu =)) . Mà không chỉ tớ đâu rất nhiều bạn cũng sẽ muốn làm thuê cho cậu đấy =))
site us 1 acc 2-4$ la bt mà cậu

---------- Post added at 12:13 AM ---------- Previous post was at 12:12 AM ----------

site us 1 acc 2-4$ la bt mà cậu.nhiều khi còn hơn ấy chứ

---------- Post added at 12:15 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

site us 1 acc 2-4$ la bt mà cậu.nhiều khi còn hơn ấy chứ.thường thì minpay của nó đã là 2$ rùi mà

site us 1 acc 2-4$ la bt mà cậu

---------- Post added at 12:13 AM ---------- Previous post was at 12:12 AM ----------

site us 1 acc 2-4$ la bt mà cậu.nhiều khi còn hơn ấy chứ

---------- Post added at 12:15 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

site us 1 acc 2-4$ la bt mà cậu.nhiều khi còn hơn ấy chứ.thường thì minpay của nó đã là 2$ rùi mà

Cậu làm gì thế :| [20 charrrrrrrrrrr]

ai chỉ mình chơi offer vói mình làm ref free cho

Site US mà sock ngon +speed tốt thì làm khoảng 30' ko dưới 8$ ,cái chính là có đc nó Paid hay ko thôi :p

Site US mà sock ngon +speed tốt thì làm khoảng 30' ko dưới 8$ ,cái chính là có đc nó Paid hay ko thôi :p
Chuẩn luôn. Chắc gomcash chơi gì đó chứ us nó check cũng dữ lắm chứ không có việc cho thoải mái quá đâu. Mình chỉ gặp PTF là ngon àh mà có điều giờ tìm sock chơi nó chả khác nào tìm sao, 5socks còn có còn các lò khác thì mỏi mắt mới gặp 1 chú.

Chuẩn ko cần chỉnh

Toàn các pro màn thế sự . Mình thì Trình còn kém nên chỉ ủng hộ bác này

Last edited by a moderator:
Mà làm bao lâu :binhsua72:
5h cở nhiu :p. chứ làm 1 ngày = tiền ăn cả tháng =))
Ở đây có gió mát ghê :binhsua146:

---------- Post added at 06:13 AM ---------- Previous post was at 06:10 AM ----------

1 ac 2-4$ ngày làm 20 ạc ôi nhiều tiến quá.......................
xin cái yahoo nào bạn hiền

1 acc US từng đó là ko có gì để nói chứ ngày làm 20 acc.Nghĩ như site V càng làm nhiều càng dc bonus chắc

---------- Post added at 06:14 AM ---------- Previous post was at 06:13 AM ----------

Chuẩn không cần chỉnh

Gió gì ở đây nữa cậu. Lạnh tê tái lạnh teo z đây rồi gió gì nữa.. Bão nổ của gomcash roài :)) :binhsua72:

---------- Post added at 07:18 AM ---------- Previous post was at 07:16 AM ----------

Toàn các pro màn thế sự . Mình thì Trình còn kém nên chỉ ủng hộ bác này
em củng vậy :) :binhsua78:

Last edited by a moderator:
Thanks bác chủ thớt thông báo nhé! Núp lùm tý lâu lâu ló cái mặt ra tks rồi núp tiếp :)

Công nhận dạo nì thì thấy có suất hiện các off mới, lead cũng tương đối thôi, một số còn lạ nên lười làm.
Với mình thì offers là con đường tốt cho các bạn newbie cũng như những người từng trải.
Mình thấy quảng cáo, tiếp thị online ngày càng được đánh giá cao ở các nước châu Âu, mình nghĩ nó sẽ có một tương lai rất tốt. Tuy là đôi lúc ae offers cũng phát khóc vì khó lead..nhưng có lẽ kiếm được 1-10$/day là không khó:p mà thôi chém xa quá rồi! Tks bác chủ thớt đi ngủ tiếp đây

Chuẩn luôn. Chắc gomcash chơi gì đó chứ us nó check cũng dữ lắm chứ không có việc cho thoải mái quá đâu. Mình chỉ gặp PTF là ngon àh mà có điều giờ tìm sock chơi nó chả khác nào tìm sao, 5socks còn có còn các lò khác thì mỏi mắt mới gặp 1 chú.
chứ còn gì nữa cậu mình toàn sài 5 sock ko à :D. chụi khó đầu tư chút chứ ko đầu tư sau có ăn :D

---------- Post added at 08:06 AM ---------- Previous post was at 08:03 AM ----------

câu này đúng nè cậu. toàn đc pay không à cái nào không chắc mình không làm tốn công lắm. paypal us nữa thì chắc ăn hơn là paypal việt nam. cái này sẽ tốt hơn

1 acc PP có 7 mail làm sao mà hai ba chục acc pay về cùng lúc được nhỉ ,admin nó phát hiện không nhỉ .Xin được chỉ giáo

1 acc PP có 7 mail làm sao mà hai ba chục acc pay về cùng lúc được nhỉ ,admin nó phát hiện không nhỉ .Xin được chỉ giáo
cái này có nhiều bài post rồi mà mình thấy nhiều bạn cũng ko để ý.nếu admin site nào chấp nhận mail chưa add paypal thì có thể cashout vào mail hay nói đúng hơn PP có chức năng cashout lưu trữ $ trong mail.nếu admin pay thì chỉ cần add mail vào PP $ sẽ tự động chuyển về PP nên ko chỉ dừng ở 7 mail mà bao nhiêu cũng dc:binhsua03:

đưa ínurance đây bẻ cổ hết :|. theo tỉ lệ mà :p tuỳ vào con nó lead tốt hay ko hiện giờ con này đang lead tốt {The Fastest Way to Get Free Auto Insurance Quotes} 2.5$ gần 90% ngon như mèo gặp mỡ còn 1 số con khác nữa thiên đg insurance là năm nay nè :p. cần mình đưa thêm tên isuarance bên mình nhiều lắm tha hồ test :p. nhiều thể loại đang ngâm cứu thể loại web game hiện tượng mới sắp thây thế off download (off này khoàng 0.3 tới 0.5$ 1 off và làm ko miss acc nào con of video cũng vậy :D)

---------- Post added at 02:17 PM ---------- Previous post was at 01:21 PM ----------

Câu này của bạn rất hay nên mới kéo cáp quang mua máy mới về chiến là vậy :| sài hàng lỡm riết ko tốt. Nên lý thuyết coi sơ sơ thôi vào thực hành đi là ok. luật đào thải mà càng ngày yêu cầu càng cao phải update level mình lên là vừa :D

gomcash co thể chỉ mình cach làm offer download đc 0, sao mình down về ma 0 lead dc con nao, :( , đã test cả chục lan đều 0 đc :-s

offer lúc này ngon cậu 1 acc ít cũng 2$ tới 4$ :D
1 acc 2-4$ thì cũng bt như đi chợ. quan trọng là ko có site để chiến thôi =((
trước có chơi site US 1 acc 200$, mà đc có 2 acc =))
paidtopia reg acc toàn bị trùng nên ko làm đc, đang kiếm site khác nè. gomcash cho làm ké vứ nào, ref cũng đc ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom