Spotlight 2012 cơ hội tốt của offers và các loại off mới sẽ xuất hiện.

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
:binhsua11: ae offer đa qua thời khó khăn nhưng cũng chưa qua hết hôm nay làm cái topic mới để update các loại off mới xuất hiện gần đây và các off mới sắp xuất hiện.

Các loại dạng off trc giờ submit lead thấp và off dowload (lâu năng máy) sẽ đc loại bỏ từ từ. Sau đây là như tiêu đề các loại off mới.
Khi các hình thức = chữ nghĩa đã làm mọi người đọc mệt mõi thì off dạng video là dạng mới xuất hiện gần đây (ưu điểm lead 100% khuyết điểm point thấp tốn đường truyền ) đc cái dạng này là hot năm này số lượng off chắc nhiều đây 1 lần bật cả 10 15 off (máy mạnh + cáp quang ^^) lên làm là sướng để chạy 1 2s òi tắt off mà point càng cao thì chú ý coi hết cái clip mới có tiền nếu ko thấy lead thì có thể bật off đó lại coi sẽ lead cái này dễ cho newbie ^^.
Dạng thứ 2 là 1 dạng game (kiểu webgame) khi mà off download ko hiểu quả và game dạng apps facebook khi ít người làm thì năm nay có thể nhanh nhất tháng 4 chậm là tháng 6 (không bít mấy cha nội admin việt nam nhà mình có chịu update ko nữa ^^). off làm khá dễ bc 1 điền thông tin sau đó là đợi load vào game chơi đến level nào đó là nó lead (tuỳ theo off mà point cao hay ít) (uy điểm là cũng lead 100% khuyết điễm vẫn như trên point thấp nhưng cao hơn cái trên ngốn đường truyền ). off dạng này nếu point thấp lên 1 2 level là ăn còn cao thì level 10 :D. đợi tháng sau ra off òi update clip cho a e ngâm cứu.

Dạng thứ 3 là inurance sắp tới ra nhiều con này lắm tha hồ mà chiến. point cao lead cũng tàm tạm.
Con off này ko thây đỗi mấy con severy làm lâu sau ko bỏ con này cho rồi.Đang hi vọng thay thế off nào good hơn. ^^
Ai muốn chém thì vào nhẹ tay thui nha. Chúc AE kiếm nhiều tiền nhờ off mới này :D

Nguồn từ đâu đây nhỉ? Sao bác lại có những thông tin này @@!

Hiện nay thì các off Clip vs webgame đã bắt đầu Run rồi ,site VN thì mình ko biết chứ các site US thì đã có nhiều rồi ,đúng là các con Submit giờ ko lead đc con nào cả ,off download cũng ko ăn thua mà tốn banwicth .Yêu nhất là mấy em Insurance ,làm chuẩn thì ko xịt con nào chỉ cần 2 con là có 6~7$ bỏ túi rồi đỡ đau đầu với các loại off khác .Đợt này đang có con ECN cũng Hot lắm ,dễ lead khoảng 1,3~1,5$ 1 con vào phang 3 con này cũng ngon ko phải làm nhiều ,mỏi tay mỏi mắt :))

Hiện nay thì các off Clip vs webgame đã bắt đầu Run rồi ,site VN thì mình ko biết chứ các site US thì đã có nhiều rồi ,đúng là các con Submit giờ ko lead đc con nào cả ,off download cũng ko ăn thua mà tốn banwicth .Yêu nhất là mấy em Insurance ,làm chuẩn thì ko xịt con nào chỉ cần 2 con là có 6~7$ bỏ túi rồi đỡ đau đầu với các loại off khác .Đợt này đang có con ECN cũng Hot lắm ,dễ lead khoảng 1,3~1,5$ 1 con vào phang 3 con này cũng ngon ko phải làm nhiều ,mỏi tay mỏi mắt :))

Chuẩn nó cũng chả lead :binhsua01::binhsua01:

ECN là con gì nhỉ, mới nghe lần đầu

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

mà mấy con video point thấp bỏ mẹ click làm gì mỏi tay. Mà off down của vài net cũng ngon đó chứ

ECN gì mà ECN ínurance thì funk mạnh vào e này nè {The Fastest Way to Get Free Auto Insurance Quotes} 2.5$ :binhsua01: đang lêd 100% đó các con khác cũng good :p

[/COLOR]
mà mấy con video point thấp bỏ mẹ click làm gì mỏi tay. Mà off down của vài net cũng ngon đó chứ

point thấy mà có khối kẻ làm như mình ấy chứ bật lần 15 20 of lên mà cho nó chạy
2s òi tắt là lên point ko tốn sức nhiều :p. chịu khó nâng cấp máy với mạng lên đi. sắp tới cũng hok có off download nữa đâu mà làm giờ su hướng mới năm sau ko bít còn of kiểu củ ko nữa 1 số bác vùng sâu cùng xa sẽ ra đi :binhsua10:

point thấy mà có khối kẻ làm như mình ấy chứ bật lần 15 20 of lên mà cho nó chạy
2s òi tắt là lên point ko tốn sức nhiều :p. chịu khó nâng cấp máy với mạng lên đi. sắp tới cũng hok có off download nữa đâu mà làm giờ su hướng mới năm sau ko bít còn of kiểu củ ko nữa 1 số bác vùng sâu cùng xa sẽ ra đi :binhsua10:

Cash ơi nhưng mình thấy nó bảo là không được forward, ko được kéo, phải đợi xem hết mà nhiều khi video mấy phút thì sao lại 2s nó trả point?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,549
Latest member
hoanguyen2025

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back