Event [15 MR] Tranh giải FAN Cứng của MMO4ME.com - 24/02/2024

Facebook Post - 1200x630.jpg

Chào các bạn,

FAN cứng là gì, đó là những người thường trực và cống hiến rất nhiều bài viết cho ngôi nhà MMO4ME của chúng ta. Chúng ta cũng rất thắc mắc đó là những ai đúng không? Thì với chương trình này, chúng ta sẽ tìm được họ sớm thôi.

Chương trình tranh giải FAN cứng của MMO4ME.com với thể lệ đơn giản như sau:​

1. Bạn đã đăng kí trước 30 ngày so với thời điểm bắt đầu chu kỳ mới của Event
  2. Bạn đang có trên 20 Posts
  3. Các bài trả lời sau sẽ được cho là SPAM:
    • Không có giá trị cho chủ Topic: bàn ra khỏi chủ đề của Topic, gây hoang mang, khó hiểu cho chủ Topic và những người khác, ...
    • Không có giá trị cho người khác đọc: topic quá cũ, vấn đề đã được giải quyết, ...
    • Không thật lòng trả lời, hướng dẫn: khi có người hỏi lại nhưng không trả lời khi vẫn đang Online trong 24h
    • Tự SPAM vào Topic của mình tạo ra
    • Vi phạm từ 3 Posts trở lên sẽ bị loại
  4. Phải cách 4 tuầnbạn mới được tham gia chương trình:
    • Có nghĩa là nếu bạn thắng giải lần này, thì 2 lần tiếp theo bạn tham gia sẽ không được tính
  5. Bạn trả lời vào các Topic có trong các BOX sau:
    • Questions & Answers
      Pay Per Click Advertising (PTC)
      Cryptocurrency
      NFT Games
      Paid to Upload (PTU)
      Captcha
      Offers
      YouTube
      Facebook
      TikTok
      Others
      Publisher
      Affiliate Marketing
      Google AdSense
      Vietnam
      Global
      Forex
      Discussion
      Trading System
      Broker
      Analysis
      Stock
      HYIP & Matrix
      Report SCAM
      SCAMMER Detection & Prevention
      SCAM Case
      Virtual Currencies
      PayPal
      WebMoney
      Perfect Money
      Skrill (Moneybookers)
      Payoneer
      Payeer
      Others
      Gift Card
      Banking & Credit - Debit - Prepaid Card
      IT Skills
      Phone Numbers
      Website, Mobile App & Server
      Share Sofware & Tools
      Trending

Thời gian các chu kỳ:​

• Chù kỳ thứ 6 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 12/02/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 24/02/2024
  • Chù kỳ thứ 5 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 29/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 10/02/2024
  • Chù kỳ thứ 4 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 15/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 27/01/2024
  • Chù kỳ thứ 3 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 02/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 13/01/2024
  • Chù kỳ thứ 2 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 18/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 30/12/2023
  • Chù kỳ đầu tiên bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 07/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 16/12/2023

Bạn có thể kiểm tra bảng xếp hạng trực tiếp ở đây:​

• Đầu tiên bạn sẽ tìm đến khu vực cập nhật những bài viết mới: Forum Statistics
    • Bạn chọn vào mục: FAN Cứng
    • Và tìm thứ hạng của bạn ở đây

Và cuối là giải thưởng cho mỗi chu kỳ cực kỳ hấp dẫn:​

• Giải nhất: 15 MR
  • Giải nhì: 5 MR

Chúc các bạn vui vẻ và luôn kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME

Last edited:
Bảng kết quả hiện tại để mọi người dễ theo dõi nha:

Screenshot 2023-12-07 at 10.39.18 PM.png

bọn nó cố tình rp tui thôi , ai lạ j bọn đó , mình nãy giờ chả nói j cung bị quy vào rp , tui ra thì bọn nó cũng vậy thôi
Bạn chú ý không gian lận cho những lần tiếp theo nha!

View attachment 240013

Chào các bạn,

FAN cứng là gì, đó là những người thường trực và cống hiến rất nhiều bài viết cho ngôi nhà MMO4ME của chúng ta. Chúng ta cũng rất thắc mắc đó là những ai đúng không? Thì với chương trình này, chúng ta sẽ tìm được họ sớm thôi.

Chương trình tranh giải FAN cứng của MMO4ME.com với thể lệ đơn giản như sau:​

1. Bạn đã đăng kí trước 30 ngày so với thời điểm bắt đầu chu kỳ mới của Event
  2. Bạn đang có trên 20 Post
  3. Bạn trả lời vào các Topic có trong các BOX sau:
    • Announcements
      Global Rules
      Tutorial
      MMO4ME Events
      Bài dự thi
      Event Ideals
      MMO4ME Charity
      Payment Histories
      Activity Histories
      Questions & Answers
      Pay Per Click Advertising (PTC)
      Cryptocurrency
      NFT Games
      Paid to Upload (PTU)
      Captcha
      Offers
      YouTube
      Facebook
      TikTok
      Others
      Publisher
      Affiliate Marketing
      Google AdSense
      Vietnam
      Global
      Forex
      Discussion
      Trading System
      Broker
      Analysis
      Stock
      HYIP & Matrix
      Report SCAM
      SCAMMER Detection & Prevention
      SCAM Case
      Virtual Currencies
      PayPal
      WebMoney
      Perfect Money
      Skrill (Moneybookers)
      Payoneer
      Payeer
      Others
      Gift Card
      Banking & Credit - Debit - Prepaid Card
      IT Skills
      Phone Numbers
      Socks & Proxies
      Website, Mobile App & Server
      Share Sofware & Tools
      Suggestion - Feedbacks
      Administrative Complaints
      MMO Journey
      Story Telling
      Trending
      Chat

Thời gian chu kỳ đầu tiên:​

• Chù kỳ đầu tiên bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 07/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 16/12/2023

Bạn có thể kiểm tra bảng xếp hạng trực tiếp ở đây:​

• View attachment 240016
    • Đầu tiên bạn sẽ tìm đến khu vực cập nhật những bài viết mới: Forum Statistics
    • Bạn chọn vào mục: FAN Cứng
    • Và tìm thứ hạng của bạn ở đây

Và cuối là giải thưởng cho mỗi chu kỳ cực kỳ hấp dẫn:​

• Giải nhất: 30 MR
  • Giải nhì: 10 MR
  • Giải ba: 5 MR

Chúc các bạn vui vẻ và luôn kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME
Nằm TOP 4

Event quá sịn, kiếm bánh chưng full toping :ami_fat_cat_010:

Anh @Shin ơi lại có người chơi bẩn

Spam liên tục 3 lần trên 1 topic, chơi bẩn giống y chang ngài bí bí đái nhưng có update thêm 1 chiêu cực kỳ nham hiểm, đó là thừa lúc mọi người trong forum ngủ hết, thức dậy lúc 2h10 sáng ngồi spam liên tục tới 3h16 luôn, thật kinh hồn

Bảng thống kê forum full chỉ có 10 topic, mà dám spam liên tục 15 nháy luôn :ami_fat_cat_040:

Theo em nghĩ chơi bẩn có lên kế hoạch từ trước thì rất là nguy hiểm, ngoài việc bị loại khỏi cuộc chơi, nên bị ban để răng đe kẻ khác

Last edited:
Anh @Shin ơi lại có người chơi bẩn

View attachment 240380

Spam liên tục 3 lần trên 1 topic, chơi bẩn giống y chang ngài bí bí đái nhưng có update thêm 1 chiêu cực kỳ nham hiểm, đó là thừa lúc mọi người trong forum ngủ hết, thức dậy lúc 2h10 sáng ngồi spam liên tục tới 3h16 luôn, thật kinh hồn

Bảng thống kê forum full chỉ có 10 topic, mà dám spam liên tục 15 nháy luôn :ami_fat_cat_040:

Theo em nghĩ chơi bẩn có lên kế hoạch từ trước thì rất là nguy hiểm, ngoài việc bị loại khỏi cuộc chơi, nên bị ban để răng đe kẻ khác
Ban ngày đi làm, ban đêm về còn lo việc nhà. Khuya mới online fen ơi. Online khuya là nham hiểm hả fen =))

Ban ngày đi làm, ban đêm về còn lo việc nhà. Khuya mới online fen ơi. Online khuya là nham hiểm hả fen =))
Em thấy bác online cả ngày mà kêu tối mới rảnh :ami_fat_cat_040: nhìn vào lịch sử post của bác thì ai cũng thấy được bác online cả ngày nhé. Chưa kể bác thức khuya spam liên tục với mục đích để tránh bị mọi người phát hiện, tránh các mod thấy được bảng thống kê full topic có avatar của bác, vậy mà kêu không nham hiểm :ami_fat_cat_051:

Em thấy bác online cả ngày mà kêu tối mới rảnh :ami_fat_cat_040: nhìn vào lịch sử post của bác thì ai cũng thấy được bác online cả ngày nhé. Chưa kể bác thức khuya spam liên tục với mục đích để tránh bị mọi người phát hiện, tránh các mod thấy được bảng thống kê full topic có avatar của bác, vậy mà kêu không nham hiểm :ami_fat_cat_051:
Nay cuối tuần nên có rãnh ban ngày fen ơi. Khuya rãnh nhiều post thì còn lịch sử thôi chứ sao trốn tránh được như fen nói. Tánh của fen kỳ quá nha :v

Nay cuối tuần nên có rãnh ban ngày fen ơi. Khuya rãnh nhiều post thì còn lịch sử thôi chứ sao trốn tránh được như fen nói. Tánh của fen kỳ quá nha :v
Có anh em dòng họ gì với ngài bí bí đái @pipidn không ? Giống nhau từ kiểu chơi bẩn đến trò diễn tuồng khóc thét thế nhỉ ? Thôi mấy thành phần nham hiểm không nên nói nhiều, tối để Admin xử lý thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom