• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1 tut anh em ai muốn reg vps vô- = 50$

Status
Not open for further replies.

yeumoingay

Banned
Reactions
27
MR
0.000
nghe bên kia cậu kia bán 140$ reg acc azure mà thấy đắt ghê tiện mình mới quay trở lại mmo nên sell nhẹ cho anh em
giá 50$ vì cuộc sống nên ai cũng kiếm tiền
nên vừa túi tiền các bạn
ai quan tâm pm qua tớ
đây tớ vừa reg xong nhé

Attachments

158.4 KB · Views: 38
:( mình lại ko có vốn chán quá hu hu

ai hùng vốn mua trung đi nào

Sau khi tham khảo ý kiến của BQT mình quyết định mở lại topic này cho bạn.

Vì mmo4me là forum mở và mọi ng được quyền tự do mua bán

Nhưng nếu có bất kỳ comment gây war, bàn luận về *** hoặc vi phạm rule box Buy, Sell or Trade thì mình sẽ xóa topic mà ko cần thông báo.

Thân.

đã tham khảo và chủ thớt biết mỗi verify phone :confused: cái phone mua có 1$ 1 phone cần chi zz

đã tham khảo và chủ thớt biết mỗi verify phone :confused: cái phone mua có 1$ 1 phone cần chi zz
ai sell 1$/ phone thế? inbox mình với :D
Cám ơn nhìu ^^

tut mọc lên tùm lum thế nhỉ :D:D:D, giờ phải thêm rule bán tut wa' ko thì tút nát mất :D:D

ai sell 1$/ phone thế? inbox mình với :D
Cám ơn nhìu ^^
:p tiên nói lên đây ủng hộ ông đó :rolleyes:
Yahoo : nguyenvanquy_dhbkhn

còn account mmo thì mình ko nhớ nữa có cái hình luffy giống mình

tut mọc lên tùm lum thế nhỉ :D:D:D, giờ phải thêm rule bán tut wa' ko thì tút nát mất :D:D
:eek: ở việt nam nó hót thế chứ chứ còn bên nước ngoài bán tut thế này nó chửi vào mặt cho :(
tham gia nhiều forum với hiểu nổi

đã thấy account mmo ông bán sdt 1$

@
quazabka

ở nước ngoài cái tut này 25$ nó còn chê mắc ở đó mà mua :D

tút này chỉ dùng đc free ko up lên thêm đc :) up lên toàn báo lỗi sry contact support :D , nhưng vẫn có 1 chổ để up lên Pay You As Go nếu chủ thớt biết :)
Còn phone để ver thằng này thì nhiều vô kể :D , tìm hiểu thêm về sprint , att , verizon :D sẽ có phone không bao giờ đụng hàng :D

:p tiên nói lên đây ủng hộ ông đó :rolleyes:
Yahoo : nguyenvanquy_dhbkhn

còn account mmo thì mình ko nhớ nữa có cái hình luffy giống mình
Tôi đây,thích ver nước nào cũng yêu,1$/1 phát.

Làm event xem chất lượng thế nào, chứ nói mồm ai tin :rolleyes:

có ai làm chuột bạch chưa :D

Sau khi tham khảo ý kiến của BQT mình quyết định mở lại topic này cho bạn.

Vì mmo4me là forum mở và mọi ng được quyền tự do mua bán

Nhưng nếu có bất kỳ comment gây war, bàn luận về *** hoặc vi phạm rule box Buy, Sell or Trade thì mình sẽ xóa topic mà ko cần thông báo.

Thân.

tut này thì làm sao ko liên quan đến *** của ug ! mà *** thì live die trên trời mới biết !

tut này thì làm sao ko liên quan đến *** của ug ! mà *** thì live die trên trời mới biết !
những topic sell tut vps thường gây ảnh hưởng đến seller mà seller có đóng $ nên đc bảo kê nên mod mới nói vậy
"Nhưng nếu có bất kỳ comment gây war, bàn luận về *** hoặc vi phạm rule box Buy, Sell or Trade thì mình sẽ xóa topic mà ko cần thông báo."
sao ko xóa những cm của những người gây war hoặc cm về *** mà xóa nguyên topic nhỉ ?
"đã tham khảo và chủ thớt biết mỗi verify phone :confused: cái phone mua có 1$ 1 phone cần chi zz"
thấy trên hình ở phần payment pass rồi mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom