• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1 tut anh em ai muốn reg vps vô- = 50$

Status
Not open for further replies.
tút này chỉ dùng đc free ko up lên thêm đc :) up lên toàn báo lỗi sry contact support :D , nhưng vẫn có 1 chổ để up lên Pay You As Go nếu chủ thớt biết :)
Còn phone để ver thằng này thì nhiều vô kể :D , tìm hiểu thêm về sprint , att , verizon :D sẽ có phone không bao giờ đụng hàng :D
Pay You As Go là sao? :v

tiết quá bữa mua tut của thằng bachylaivn giá 100$ nó kêu mình lấy tiền tut đó mua *** hết 100$ tùm lum hết rồi làm ko ra gì rồi nó nói là nếu ko dc nó trả lại tiền mà giờ nó trốn luôn

tiết quá bữa mua tut của thằng bachylaivn giá 100$ nó kêu mình lấy tiền tut đó mua *** hết 100$ tùm lum hết rồi làm ko ra gì rồi nó nói là nếu ko dc nó trả lại tiền mà giờ nó trốn luôn
ủa ko giao dịch trung gian à, làm đc trên máy cậu rồi mới kêu trung gian chuyển tiền.

:p cái này cũng đại loại thế ông thớ chỉ chỉ cho reg sdt thui

còn *** thì giá kha ông bạn à :D

cvv thì học tụi UG

ủa ko giao dịch trung gian à, làm đc trên máy cậu rồi mới kêu trung gian chuyển tiền.
tiền thì mình giữ mà nó kêu mình lấy tiền mua *** mua hết 100$ mà ko reg dc cái nào hết vậy là nó trốn luôn ko biết vậy có nói là scam ko

tiền thì mình giữ mà nó kêu mình lấy tiền mua *** mua hết 100$ mà ko reg dc cái nào hết vậy là nó trốn luôn ko biết vậy có nói là scam ko
Gọi là quýt đó :D

trùi reg 1 acc (phone + sock + sexy lady) làm gì tới 5$ mà nó bắt cậu mua dữ vậy, cậu report đi cho mọi mod xử và mọi người dè chừng nó!!!

Gọi là quýt đó :D
bực thật làm mất hết 1tr của mình và 1tr của 1 người hùng tiền vs mình mà nó cũng ko dc đồng nào cũng đở hơn bị lấy tiền

cậu cho mình cái yahoo hỏi tí

đã bán đủ cho 3 bạn rùi nhé ngừng bán khi nào bán xẽ sell tiếp

tut này chắc chĩ dc ver phone thui .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member