ZzhoanghungzzZ kẻ thù của dân captcha

Status
Not open for further replies.
hì, làm chó gì mà cheat, có mà thằng pix cheat thì có:))( và 1 số thằng captcha khác)
tại sao ???
Hỏi mấy ông PTU, mấy ông Offer thử xem, lúc nhập captcha trên các trang web khác ( google, yahoo, mediafire, diễn đàn này nọ), thử hỏi đc 1 hay 2 trang bắt nhập đúng 2 chữ, đa số chỉ cần 1 chữ thôi ( tôi nói "đa số" là vì lâu lâu mới ra 1 picture phải gõ 2 chữ)

tập hợp lại đi tìm nó đê :binhsua144:

tớ nghĩ nó là đứa hư hỏng của nhom 18

dễ mà anh em ở hếu gọp mặt lại là tìm ra

Nói chung là ghen ăn tức ở thôi.

Mà thôi cũng chẳng nói làm gì nữa, với những chính sách của pix bây giờ thì mình sẽ từ bỏ. Trước giờ mình làm ăn đàng hoàng nên đừng ai bảo giờ không cheat được thì bỏ nhé :)

Có lẽ sẽ quay lại khi chính sách của pix tốt hơn, nhưng điều đó dường như là không thể. Tạm biệt pix :binhsua43:

dễ mà anh em ở hếu gọp mặt lại là tìm ra

Nhưng tớ nghĩ thông tin ổng up lại thiếu chính xác :binhsua163: và ko đầy đủ nữa :binhsua139:

xin lỗi tất cả mem cap chân chính nhé, đọc tin này mình không thể không chửi thằng zzhoanghungzzz. Tổ sư bố mày, ****** mày, mày có biết mày đã khiến cho bao người, bao gia đình sắp bị chết đói không. Có rất nhiều người đã lấy captcha làm công việc kiếm tiền chính để nuôi cả gia đình.Mày đã chặt đường sống của biết bao người đấy. Mày gieo nhân nào sẽ gặt quả đó thôi con ạ. Trời có mắt đấy con ạ. Sau này con cái mày, gia đình mày sẽ gặp quả báo thôi

Tớ hỏi ở 4rum capchar có bao nhiêu bạn xem ông hoàng hùng là bạn chưa cái đã :binhsua149:
Tớ thấy mỗi cmt reply của ổng ít người thanks lắm mà. :)

Cũng ko chắc là PIX thay đổi chính sách có phải do zzhoanghungzzz gây ra ko nhưng mà tội zzhoanghungzzz to lắm show cái soft XD cho PIX xem hàng thì sau này nó có thích thì ban cũng ko chùn tay nữa, tất cả các captchater đề bị ảnh hưởng , nên tội zzhoanghungzzz là ko thể tha, đã xử lí trong phạm vi forum MMO4VN !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week