ZzhoanghungzzZ kẻ thù của dân captcha

Status
Not open for further replies.

tuonglaimmo

Banned
Reactions
69
MR
0.000
Ở mmo4vn box captcha mọi người đều ích kỷ không vì mọi người, làm việc đều là quyền lợi riêng cho mình k nghĩ đến tập thể, đến người khác có cùng miếng cơm manh áo, và k vì sự lâu dài tương lai cạp cạp. Ai trách thì cứ trách ông trời lại không bằng cho anh em cạp cạp và giờ sự thể lại ra thế này là do lỗi của một vài người.

Do đó, mail dưới là sự thật vũ phàng cũng k thể trách mình được, và k vì tập thể, sr anh em nha (dù biết là một đòn đánh trả lại tất cả) ... mình biết có nhiều người làm theo 1 nhóm, và bênh nhau, nghi nghi ngờ ngờ vực mình là ecapteam, mình rất ức chế nên báo cho pix. Mình xin chia tay box captcha mmo4vn và chia tay anh em. Sorry...

zzHoangHungzzz 29 / 6 (2 ngày trước)
tới admin, admin
Link: http://mmo4me.com/showthread.php?64429-PIX-update-ver-49-Update-tinh-hinh-load-cua-PIX-2706/page41

These people type one-word in two word picture. Admin can view attach below:

All ids same priority 9... This is proof of typing one word with over 30 wpm speed.

Hope to admin can resolve this thing.
Find and ban these account...

Giờ mọi sự đã rồi thì k còn gì hơn là phải chia tay sau khi đã hoàn tất công việc..
GOODBYE FOREVER
Độ - - - -- - -- -- -

Mọi người thấy đấy nó gửi ngày 29/6 thách thức admin pix , nên ngày 30 mọi người đã lãnh hậu quả thế nào ai cũng biết
Mọi người bị đổ chén cơm vì 1 đứa ko muốn làm đi phá quấy, mọi người nghĩ xem nên xử lý thằng này thế nào đây/
Tức quá

Mọi người nhìn kỹ nhé ,nick nó là
zzhoanghungzzz
mình viết nhầm mod sửa hộ lại cái title
zzhoanghungzzz kẻ thù của dân captcha

ai biết info thằng này thì pub lên hộ mình

Last edited by a moderator:
tớ thấy ổng ganh tị các capchar pro gõ 1 chữ ..:binhsua146:

sửa lại tên đi zzhoanghungzzz chứ không phải ZzhoanghungzZ nhé - 2 người khác nhau - 1 người ở thái bình và người ở huế nhé

nếu vẫn còn tiếp tục tình trạng như vậy thì ID chủ cũng sẽ tính theo pri , cho nên ba nào gõ bậy bạ thì làm ơn gõ đàng hoàng lại

Mấy hum trc mình k gõ nên k biết.Tình hình sao rùi các bạn?

Mọi người thấy đấy nó gửi ngày 29/6 thách thức admin pix , nên ngày 30 mọi người đã lãnh hậu quả thế nào ai cũng biết
Mọi người bị đổ chén cơm vì 1 đứa ko muốn làm đi phá quấy, mọi người nghĩ xem nên xử lý thằng này thế nào đây/
Tức quá
Đừng phán theo kiểu chọi trứng! Cả triệu người làm, chẳng lẻ 1 người show soft, thách thức nó lại đổi rule! Bạn nên nghị là Pixprofit đã tính trước, chứ ko phải tại bác
[h=2]ZzhoanghungzZ
mà ra[/h]

em nó ở Phường Phú NHuận - Tp. Huế

tình hình là có mách lẻo nên giờ anh em chết đói gần hết rồi bác
cheat mà nó ăn hết thì còn ganh còn tị đằng này nay nó cheat mai bị banned bù mấy G tính đi tính lại họ cũng đc k nhiều
nhưng họ lại thích cảm giác đạt speed max thì kệ họ

Tớ trung lập, ko ủng hộ người nào cả, mình thấy một phần lỗi là ở các bạn, trách sao được bác ấy.

Ủng hộ hoanghung, cần làm vậy để tụi nó sáng mắt ra.
sáng mắt hay ko tao ko thấy mà tao chỉ thấy mở mắt ra là pix nó sửa rule rồi đấy
đừng có nói là pix tính trước, nếu bạn làm chủ mà có 1 thằng nhân viên bố láo thách thức thì xem bạn nó xử lý ngay ko, dù admin pix nó thế nào nhưng nếu ko có thằng này thì chắc gì mọi chuyện đã thế này

Mấy hum trc mình k gõ nên k biết.Tình hình sao rùi các bạn?
ơ , bác là nhân viên an ninh của mmo à , ngộ nhỉ , lần đầu tiên thấy và biết ;))
cái bác kia chả chơi đẹp chút nào , miếng cơm manh áo phải thật nghiêm túc giùm , có ng` còn đang nuôi mẹ già , trẻ thơ đấy , chưa thấy cảnh mỗi ngày có đến 20 . 000 người chết vì đói ? , chưa thấy ng` đang uống , tắm nc' tiểu của động vật , ngủ ngoài đường ko mảnh vãi che thân , hạng ng` đầu óc nông cạn , non nớt trong cách nhìn nhận cuộc đời

Đừng phán theo kiểu chọi trứng! Cả triệu người làm, chẳng lẻ 1 người show soft, thách thức nó lại đổi rule! Bạn nên nghị là Pixprofit đã tính trước, chứ ko phải tại bác mà ra[/h]
uh` ông Men nói cũng đúng . suy nghĩ lại thì nó chuyển từ cũ sang mới . thì có lợi cho nó chứ bộ .nếu ông zzhoanghungzzz ko pot thì có ai dám chắc nó ko thay đỗi ko . lúc trước nó chia mới ra đó có ai kiếm dùm tui cái proof về cái vụ gữi mail mà làm nó thay đỗi thử xem

ông 5z này trước lập cái topic tố xchanger.vn nè, mà tự dưng đạp đổ miếng cơm của dân cạp là sao thể, có thù hận gì à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,189
171,262
Latest member
MrVitTrader
Back
Top Bottom