ZzhoanghungzzZ kẻ thù của dân captcha

Status
Not open for further replies.
mình là dân cheater nên bạn cứ xả trút giận lên mình rồi đi làm việc cho khỏe người ^^,vì bạn ko phải cheater nên mình mới nói vậy thôi,còn người khác ko có quyền :)

mà sao ong có cái email nó gửi cho admin pix thế

nói thật tuonglaimmo ko biết là mem mới hay là cáo trước kia giờ thoát xác mà spam ác quá
Chắc chắn là ko phải mem mới, còn vì sao lại dùng nick mới thì chỉ có chủ acc mới biết :binhsua146:

hôm bữa thấy pix cho 10 id trên 1 ip thấy ông đó cũng ủng hộ dữ lắm kô biết có phải ba đó kô nữa tốc ba chậm nên ba kêu vậy là ok ủng hộ 2 tay nữa bó tay với ổng nội đó

Mọi người thấy đấy nó gửi ngày 29/6 thách thức admin pix , nên ngày 30 mọi người đã lãnh hậu quả thế nào ai cũng biết
Mọi người bị đổ chén cơm vì 1 đứa ko muốn làm đi phá quấy, mọi người nghĩ xem nên xử lý thằng này thế nào đây/
Tức quá

Mọi người nhìn kỹ nhé ,nick nó là
zzhoanghungzzz
mình viết nhầm mod sửa hộ lại cái title
zzhoanghungzzz kẻ thù của dân captcha

ai biết info thằng này thì pub lên hộ mình
Cậu này làm cái topic giật cả mình ZzhoanghungzZ mình biết, cậu ấy bao giờ chơi captcha gì đâu.

Dạ thưa bố nhầm hàng rồi nhá tôi ko liên quan gì với dân capcha lôi tôi vào làm gì

uh kô phải bác đâu có 1 men bên box lấy tên là hoanghung giống bác tội nghiệp bác luke bị bác ấy đưa cái hình lên nhìn destop là biết

Dạ thưa bố nhầm hàng rồi nhá tôi ko liên quan gì với dân capcha lôi tôi vào làm gì

Anh em mình thời gian online làm việc còn chả có đi captcha làm gì cho mệt :))

nick ổng là zzhoanghungzzz ko phải là ZzHoangHungzZ,chỉ # nhau 1 chữ z, kẻo nhầm :)

uh kô phải bác đâu có 1 men bên box lấy tên là hoanghung giống bác tội nghiệp bác luke bị bác ấy đưa cái hình lên nhìn destop là biết

:l chồng em bị ai đưa lên vậy anh ,đâu đâu,để zô xử cái thằng đó:binhsua122:

:l chồng em bị ai đưa lên vậy anh ,đâu đâu,để zô xử cái thằng đó:binhsua122:

cái thằng dog hoanghung box capcha mình chứ ai thằng laptopic câu hỏi đó

pix nó khôn lắm bạn à, captcha 2 từ nó chia ra bán cho 2 người khác nhau hoặc 1 người khác nhau mà tính là 2 captcha nên ko có chuyện là cung cấp cho khách hàng mất uy tín mà chỉ là giảm doanh thu của nso thôi
bạn ko biết gì thì đừng lên tiếng nữa
ông kiếm đâu ra cái việc captcha chia ra 2 bán cho 2 người vậy 8-}

Mệt quá, lại lạc đề
Vấn đề ở đây là xử tên phản bội, ko phải ngồi đó mà Zz với chả zz
Ai nhìn chẳng bik là tên nào rồi X(

loạn cả lên! đúng là việt nam chỉ biết nói, để thời gian làm mà kiếm $ cho rồi, gào lên chẳng có tác dụng gì, nếu đổ lỗi cho ai đó mà pix quay lại thì tôi là người tìm nhà ai đó đầu tiên. play!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,061
172,126
Latest member
Viet1321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week