ZEEK nhiều acc

medusapro

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Các bác cho hỏi 2 câu
1 là làm thế nào để chơi đc nhiều acc ZEEK?:binhsua06:
2 là thời gian 90 vip chết với nick free thì tính từ ngày bắt đầu chơi hay ngày nâng cấp vậy?
cám ơn nhièu

mời bạn này ra đảo bạn không thấy zeek đang hỗn loạn mà vẫn thích cheat:binhsua140: ak` cho bạn này ra đảo đê bác mod ơi 1vote:binhsua122::binhsua122:

Upvote 0
cheat cho nhanh giàu :m027:

Upvote 0
Khuyến khích chơi càng nhiều acc càng tốt nhe:binhsua02: để nó ban 1 lần cho sướng

Upvote 0
chỉ có những thằng ngu như cậu mới nói thế, 1 acc zeek thì lấy cám mà bỏ mồm.

bạn bị ngu hả trên 4rum này có nhìu pro cả chục k VIP , đừng để vài $ cheats lẻ của mấy bạn mà ảnh hưởng đến người Việt Nam nhá

Upvote 0
cheat cho nhanh giàu :m027:
móa m t ngu vãi chưởng cheat cho lắm vào . hèn nào nó vẫn cứ nghèo. nếu mà ai cũng cheat hết mà giàu thì làm gì có mấy pro 241k vip(lí do sao họ vẫn giàu mà hk cheat????):binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:

Upvote 0
Upvote 0
bạn bị ngu hả trên 4rum này có nhìu pro cả chục k VIP , đừng để vài $ cheats lẻ của mấy bạn mà ảnh hưởng đến người Việt Nam nhá

bạn có giám cá với tôi, 10 người vn có acc zeek trên 10k VIP, thì có 9 người là cheater ko? Ngu mà lỳ. dân mỹ nó giàu.cheat đi.nó sập thì site khác lại ra đời,ko gì là mãi mãi.quy luật đó mà cũng ko hiểu sao

Upvote 0
bạn có giám cá với tôi, 10 người vn có acc zeek trên 10k VIP, thì có 9 người là cheater ko? Ngu mà lỳ. dân mỹ nó giàu.cheat đi.nó sập thì site khác lại ra đời,ko gì là mãi mãi.quy luật đó mà cũng ko hiểu sao

phán như thánh =)) . acc người ta đầu tư vào mấy chục k $ cái đi cheat cho mất acc để đc vài $ lẻ ;)) .... não bạn ít nếp nhăn nhỉ

Upvote 0
thế thì não cậu phẳng lỳ. :)) ko cheat, thì cũng là scan.

cậu ug thì cũng đừng nghĩ ai ug như mình chục k vip $ sạch k fai k có mà là bợn k bít thui :m131:

Upvote 0
thôi thôi close topic thôi mod ơi, ở đây đang có chiến trường :binhsua04:

Upvote 0
bố nào cũng kêu là ko cheat. chứ thật ra có cả hàng tá acc =)). chủ thớt chai mặt ghê. cheat bị đả kích vậy mà vẫn cứ vô hỏi

Upvote 0
Chiến tranh ghê quá! Mà không hiểu cheat là sao? Hiều sơ sơ là chơi nhiều account. Vậy các bác cho mình hỏi, nếu chơi như vậy có phải là cheat không nhé?
1) 1 đường line ADSL (hoặc FTTH) + 3 sim 3G (mobi, vina, viettel), chơi 4 account độc lập. Cheat????
2) 1 đường line ADSL (hoặc FTTH) đây là account chính + 3 sim 3G (mobi, vina, viettel) 3 account của sỉm 3G làm ref cho account chính. Cheat????

Trong 2 trường hợp trên trường hợp nào là cheat???? Thanks all!

Upvote 0
vote close topic để ae con có cái mà sống !:binhsua12:

Upvote 0
Chiến tranh ghê quá! Mà không hiểu cheat là sao? Hiều sơ sơ là chơi nhiều account. Vậy các bác cho mình hỏi, nếu chơi như vậy có phải là cheat không nhé?
1) 1 đường line ADSL (hoặc FTTH) + 3 sim 3G (mobi, vina, viettel), chơi 4 account độc lập. Cheat????
2) 1 đường line ADSL (hoặc FTTH) đây là account chính + 3 sim 3G (mobi, vina, viettel) 3 account của sỉm 3G làm ref cho account chính. Cheat????

Trong 2 trường hợp trên trường hợp nào là cheat???? Thanks all!

cứ 1 người nhiều acc.là coi là cheat :)). có anh em có máy tính nhờ đăng ký thêm acc zeek cũng là cheat. chả hiểu nổi.có ai làm offer, mà bảo là mình ko cheat ko?? ai cũng từng cheat, ko cách này thì cách khác, và mức độ khác nhau thôi.

Upvote 0
cứ 1 người nhiều acc.là coi là cheat :)). có anh em có máy tính nhờ đăng ký thêm acc zeek cũng là cheat. chả hiểu nổi.có ai làm offer, mà bảo là mình ko cheat ko?? ai cũng từng cheat, ko cách này thì cách khác, và mức độ khác nhau thôi.

Đồng tình với bạn này :binhsua06:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,663
170,762
Latest member
fductm29
Back
Top Bottom