ZEEK nhiều acc

medusapro

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Các bác cho hỏi 2 câu
1 là làm thế nào để chơi đc nhiều acc ZEEK?:binhsua06:
2 là thời gian 90 vip chết với nick free thì tính từ ngày bắt đầu chơi hay ngày nâng cấp vậy?
cám ơn nhièu

1. 1 acc adsl + 3 acc dùng 3g viett + mobi + vina
2. 90 ngày vip chết tính từ ngày poin được chuyển lên vip ( mới bắt đầu chơi free thì là poin - sau 60 ngày sẽ được hệ thống chuyển poin lên vip) :binhsua03:

chốt câu cuối tới khi up vip thì acc bị baned :m146:

Upvote 0
Cố gắng mà cheat nhé =))

y kien ni dc ae chap nhan ne.:D.mai ra chien thoi.:))

Để mình tính cho cái này rồi hẳn cheat nha, ra quán net không lẽ ngồi 5 phút rồi nghĩ người ta cho ăn đấm ah mà thà lâu lâu thì được đằng này 60 ngày đó :binhsua14:. Ít nhất cũng 1h/1 máy (lấy trung bình 3k/1h)

Một ngày 20 máy x 3k = 60k = 1 ngày
Sau 2 tháng : 60
ngày x 60k = 3tr6 :binhsua15: + 200$ AP để up silver (tính 1$Ap = 18k) vậy là 18k x 200 = 3tr6 :binhsua15:

Tổng chi phí bỏ ra : 7tr2
:binhsua08:

Nhắm bỏ ra được nhiu đó và thời gian chạy 20 quán thì hãy cheat :binhsua11:

Upvote 0
Không nên cheat

[

Bạn à, mình có một lời khuyên là không nên cheat nhiều acc trên 1 máy vì trước sau gì zeek củng phát hiện thôi, cái thứ 2 nếu làm như thế là xấu mặt dân mmo Việt Nam chúng ta vốn đã nhiều tai tiếng, đừng vì lợi ích cá nhân của mình củng như những kẻ tiểu nhân mà để zeek nó bỏ anh em mmo VN !!!
P/S: Bạn có thể chơi trên nhiều máy khác nhau,hay là kêu gọi người quen đăng kí dưới link zeek của mình, có lợi lắm đó bạn đó là cái lợi lâu dài và bền vửng, tiền luôn rủng rỉnh cho những người biết cách ...kiếm tiền ok?!!!Thân. :binhsua15:
Để xem quá trình chết của VIP bạn vào mục " Điểm nghĩ hưu của Vip" dịch bởi chrome là nó có nói rõ ngày tháng VIP sẽ bi chết đi.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Các bác cho hỏi 2 câu
2 là thời gian 90 vip chết với nick free thì tính từ ngày bắt đầu chơi hay ngày nâng cấp vậy?
cám ơn nhi

Bạn à, mình có một lời khuyên là không nên cheat nhiều acc trên 1 máy vì trước sau gì zeek củng phát hiện thôi, cái thứ 2 bạn làm như thế là xấu mặt dân mmo Việt Nam chúng ta vốn đã nhiều tai tiếng, đừng vì lợi ích cá nhân của mình củng như những kẻ tiểu nhân mà để zeek nó bỏ anh em mmo VN. Mong bạn nghĩ lại!!!
P/S: Bạn có thể chơi trên nhiều máy khác nhau,hay là kêu gọi người quen đăng kí dưới link zeek của mình, có lợi lắm đó bạn đó là cái lợi lâu dài và bền vửng, tiền luôn rủng rỉnh cho những người biết cách ...kiếm tiền ok?!!!Thân. :binhsua15:

mỗi người 1 hoàn cảnh , 1 suy nghĩ thôi bợn ak ! ko quản đc đâu
muốn cho mmo mình thay đổi suy nghĩ chắc vài thế hệ nữa, ko vội đc cứ để tự nhiên hehe :binhsua06:

Upvote 0
dùng operamini của mobile ấy, operamini có địa chỉ IP của USA. mỗi khi post xong thì xóa cookies là xong làm tiếp acc khác, mất khoảng 5f j đó..;))

Upvote 0
Hihi

muốn cho mmo mình thay đổi suy nghĩ chắc vài thế hệ nữa, ko vội đc cứ để tự nhiên hehe :binhsua06:

Bạn nói đúng, có 1 viễn cảnh nữa là tương lai con em mmo chúng ta sẽ die vì lớp tiền bối chúng ta :))

Upvote 0
ko cheat thì cạp đất mà ăn ah
Chơi lâu dài thì ngon hơn cheat nhiều nhé, chịu khó bỏ 1 năm nuôi VIP thì sau đó mỗi tháng rủng rỉnh 4-5 triệu
Mai mốt Zeek nó không cho đăng ký hay bắt veri acc thì cheat cạp đất hết. Chơi 1 acc lâu dài vẫn là thượng sách

Upvote 0
chơi thì có cách chứ không phải không
tuy nhiên bạn xác định là phải đầu tư nhen

cách j friend ! trình bày thử xem nào ! đc a e mình cùng đầu tư :binhsua06:

Upvote 0
Trời ơi sao mấy bác cứ thik đi lạc chủ đề thế e chỉ hỏi cách chơi nhiều acc thôi mà
Bác nào không giúp e thì đừng cmt nha :binhsua52:

ko cheat thì cạp đất mà ăn ah

Like 2 bác này cmnr:binhsua119:
Bác nào giúp e thì pm yh của e nha cứ yên tâm e sẽ k tiết lộ bất kỳ thông tin j về cuộc nc:binhsua146:

Upvote 0
Chơi lâu dài thì ngon hơn cheat nhiều nhé, chịu khó bỏ 1 năm nuôi VIP thì sau đó mỗi tháng rủng rỉnh 4-5 triệu
Mai mốt Zeek nó không cho đăng ký hay bắt veri acc thì cheat cạp đất hết. Chơi 1 acc lâu dài vẫn là thượng sách
chơi lâu dài mà ko đầu tư hoặc ko có ref thì có cũng bằng ko .
lấu đâu ra 4-5 triệu zậy .đường có tưởng dễ ăn quá
sau 90 up VIP nhìn vip chết mà nản

Upvote 0
Các bác cho hỏi 2 câu
cám ơn nhièu
tính từ ngày nâng cấp chứ ngày gì ;))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back