Nếu dùng dịch vụ trung gian thì có cần đóng bảo hiểm ko?

MessiahJoy

Newbie
Reactions
6
MR
0.290

Chả là mình đang muốn mở CLUB đào coin kỹ thuật cao lãi hơn 200% 1 tháng cho các bạn tham gia.

Nhưng mình có phí gia nhập là $100 (để tránh troll thôi).
Cho hỏi là:
1. Nếu dùng dịch vụ trung gian thì có được ko? hay bắt buộc phải đóng bảo hiểm?

2. Nếu bỏ phí gia nhập (tức là miễn phí free hoàn toàn) thì ko cần phải đóng bảo hiểm đúng ko nhỉ?

Cảm ơn,

Chả là mình đang muốn mở CLUB đào coin kỹ thuật cao lãi hơn 200% 1 tháng cho các bạn tham gia.

Nhưng mình có phí gia nhập là $100 (để tránh troll thôi).
Cho hỏi là:
1. Nếu dùng dịch vụ trung gian thì có được ko? hay bắt buộc phải đóng bảo hiểm?

2. Nếu bỏ phí gia nhập (tức là miễn phí free hoàn toàn) thì ko cần phải đóng bảo hiểm đúng ko nhỉ?

Cảm ơn,
1. Nếu dùng trung gian vẫn bắt buộc phải đóng bảo hiểm.
2. Nếu bỏ phí gia nhập thì sẽ vi phạm rule "lôi kéo mem ra ngoài phạm vi forum MMO4ME".

Nếu bạn có gì chia sẻ miễn phí, cứ chia sẻ tại forum nhé. Còn thu phí thì phải đóng bảo hiểm.

Upvote 0
Bạn thu phí gia nhập thì nên đóng bảo hiểm để đảm bảo quyền lợi cho người tham gia hoặc bạn chia sẻ tại forum để mọi người tham gia.

Upvote 0
thu phí dù chỉ $1 cũng phải đóng hả bạn?

Cho hỏi phí bảo hiểm phải đóng là bao nhiêu?

nếu thu phí thông qua MMO4ME luôn thì sao?

mình chả muốn lôi kéo ai ra khỏi phạm vị diễn đàn MMO4ME làm gì cả.

Nhưng vấn đề ở đây là nếu chia sẻ miễn phí công khai thì sẽ nát, sites sẽ khóa hoặc chặn hoặc giảm số tiền/coin kiếm được.

làm sao chia sẻ tại forum mà vẫn nhận được "tiền bản quyền tác giả đây" ? đó gần như là điều ko thể.

Last edited:
Upvote 0

Nhưng vấn đề ở đây là nếu chia sẻ miễn phí công khai thì sẽ nát, sites sẽ khóa hoặc chặn hoặc giảm số tiền/coin kiếm được.

làm sao chia sẻ tại forum mà vẫn nhận được "tiền bản quyền tác giả đây" ? đó gần như là điều ko thể
Kèo ngon bạn có thể bán giá cao qua trung gian có thế thôi; như bác gì đang bán kèo game 40 tr đấy. Ah đầu tiên vẫn phải xác minh và đóng bảo hiểm nhé kkk

Upvote 0

làm sao chia sẻ tại forum mà vẫn nhận được "tiền bản quyền tác giả đây" ? đó gần như là điều ko thể.
Fee báo hiểm cho TUT hoặc khóa học là $500. Đối với nick Newbie thì x2 lên bằng $1000. Bạn tham khảo thêm ở đây: https://mmo4me.com/threads/huong-dan-dong-phi-bao-hiem.78532/

Thu phí thông qua MMO4ME thì bạn có thể trao đổi thêm với admin @Shin.

Nếu TUT thật sự ra tiền thì mình nghĩ bạn nên mạnh dạng đóng bảo hiểm để làm ăn lâu dài luôn, có thêm uy tín nữa.

Upvote 0
bảo hiểm là để đảm bảo an toàn cho tất cả mợi người thôi , và đóng xong thì tiền vẫn ở đó , khi nào cần thì rút về chứ chả mất đi đâu . nếu làm ăn chân chính thì cứ đóng

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom