Ask Nuôi nhiều acc shopee trên cùng một wifi

felixmax

Newbie
Reactions
0
MR
0.067
Hi anh em, mình muốn biết có thể dùng 2 dải tần 2.5G và 5G của cùng một modem để nuôi 2 acc shopee (để buff đơn ảo) được không, ngoài ra việc Renew lease hoặc forget rồi kết nối lại wifi trên đt có an toàn như khi reset modem để cấp dải IP mới hay không. Mình cảm ơn

*edit để mọi người hiểu rõ hơn*
- Mình dùng hơn 10 máy mỗi máy một 1 acc cứ reset rất bất tiện/ 4g lại ko kinh tế.
- 2 dải tần wifi có được xem là 2 location khác nhau ko hay vẫn là 1?
- Renew mạng (release DHCP) chỉ mất 5s trong khi reset modem mất 3p thì có an toàn như nhau không

Last edited:
Hi anh em, mình muốn biết có thể dùng 2 dải sóng 2.5G và 5G của cùng một modem để nuôi 2 acc shopee khác nhau được không, ngoài ra việc Renew lease hoặc forget rồi kết nối lại wifi trên đt có an toàn như khi reset modem để cấp dải IP mới hay không. Mình cảm ơn

Mỗi lần tắt bật 3G trên điện thoại là thay đổi IP đấy. Bạn nuôi chỉ 2 acc shopee thì có thể sử dụng 2 trình duyệt khác nhau để nuôi nhé.

Upvote 0
Mỗi lần tắt bật 3G trên điện thoại là thay đổi IP đấy. Bạn nuôi chỉ 2 acc shopee thì có thể sử dụng 2 trình duyệt khác nhau để nuôi nhé.
Mình nghi shopee vẫn theo dõi cấu hình đt nên 1 máy 1 acc thôi, chỉ dùng wifi cho tiết kiệm cực cái là đổi máy lại phải reset modem

Upvote 0
Số lượng ít thì vẫn ổn, nhưng mà nhớ để ý, tại một location thì chỉ có vài ip quanh đi quẩn lại thôi nhé bạn

Upvote 0
lên các group mà xin buff chéo, chứ tự bơm dễ đứt lắm... Nó còn liên quan IP, thiết bị nữa, mà tự buff thì 10 acc ăn thua gì
Nếu để kiếm ăn thì nên dùng 4G đi, multisim mất có 20~25k/tháng

Upvote 0
lên các group mà xin buff chéo, chứ tự bơm dễ đứt lắm... Nó còn liên quan IP, thiết bị nữa, mà tự buff thì 10 acc ăn thua gì
Nếu để kiếm ăn thì nên dùng 4G đi, multisim mất có 20~25k/tháng
cảm ơn bạn về cái multisim nhé, giờ mới biết : ))

Upvote 0
cái này đơn giản mà bạn , bạn có nhiều điện thoại thì tha hồ nhé 100 acc cũng đc

Upvote 0
Em cũng đang nuôi cho buff đơn vẫn chạy bt nhưng chơi sl acc vừa ko dám chơi sll sợ bay màu.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,761
Latest member
Larano
Back
Top Bottom