ZEEK nhiều acc

medusapro

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Các bác cho hỏi 2 câu
1 là làm thế nào để chơi đc nhiều acc ZEEK?:binhsua06:
2 là thời gian 90 vip chết với nick free thì tính từ ngày bắt đầu chơi hay ngày nâng cấp vậy?
cám ơn nhièu

Bạn ý lập = nhiều máy và nhiều ip thì cũng như thêm 1 người chơi zeek, ảnh hưởng gì đến mọi người đâu mà phải ném gạch kinh thế . Nếu zeek banner ip việt nam thì nguyên nhân lớn là do những thằng đâm cc thôi.

Upvote 0
làm mà có nghệ thuật.ko bị phát hiện ko bị banned.thì có gì đáng trách ko,dùng sock hoặc ssh cheat,thì có ai biết các bạn là việt nam không? đừng tưởng zeek có mỗi việt nam ta chơi, bọn tàu khựa gấp 10 lần ta.

Upvote 0
Để mình tính cho cái này rồi hẳn cheat nha, ra quán net không lẽ ngồi 5 phút rồi nghĩ người ta cho ăn đấm ah mà thà lâu lâu thì được đằng này 60 ngày đó :binhsua14:. Ít nhất cũng 1h/1 máy (lấy trung bình 3k/1h)

Một ngày 20 máy x 3k = 60k = 1 ngày
Sau 2 tháng : 60
ngày x 60k = 3tr6 :binhsua15: + 200$ AP để up silver (tính 1$Ap = 18k) vậy là 18k x 200 = 3tr6 :binhsua15:

Tổng chi phí bỏ ra : 7tr2
:binhsua08:

Nhắm bỏ ra được nhiu đó và thời gian chạy 20 quán thì hãy cheat :binhsua11:
Xúi gì dại thế, 1 ngày mất 20 tiếng chạy vòng vòng ra 20 tiệm net ah, chưa tới ngày up vip là nằm viện rùi.
Mỗi ngày nằm giường bèo bèo 200k/ngày, nằm 10 ngày => 2 triệu chưa kể $ thuốc men.... Nhắm chịu nổi ko?

Upvote 0
Xúi gì dại thế, 1 ngày mất 20 tiếng chạy vòng vòng ra 20 tiệm net ah, chưa tới ngày up vip là nằm viện rùi.
Mỗi ngày nằm giường bèo bèo 200k/ngày, nằm 10 ngày => 2 triệu chưa kể $ thuốc men.... Nhắm chịu nổi ko?
bác ra net chơi game à, mỗi net thì coi như 10' thôi :|

Upvote 0
chỉ có những thằng ngu như cậu mới nói thế, 1 acc zeek thì lấy cám mà bỏ mồm.

may ngu ay cheat con to mom ,chac den luc no ban acc thi moi biet minh ngu khi di cheat

Upvote 0
làm mà có nghệ thuật.ko bị phát hiện ko bị banned.thì có gì đáng trách ko,dùng sock hoặc ssh cheat,thì có ai biết các bạn là việt nam không? đừng tưởng zeek có mỗi việt nam ta chơi, bọn tàu khựa gấp 10 lần ta.

the ban dem minh so sanh vs bon tau khua ak noi dech biet suy nghi

Upvote 0
Sao dân việt nam cứ hơi 1 tí là flame chửi nhau thế:binhsua35:
Các bác đừng cãi nhau nữa nếu các bác coi đó là cheat thì e chịu chả hỏi đc j cả
E còn 1 câu muốn hỏi thôi thằng bạn e đc e giới thiệu chơi zeek nhưng lúc pay tiền thì nó k có tài khoản LR nên nhờ e cho dùng chung tài khoản LR (tài khoản ở zeek ý) như thế có bị BAN k và nếu bị ban thì có thể lập 1 tk LR khác nhưng dùng chung 1 thẻ visa có đc không?
Các bác k flame nữa nha :binhsua122:e cám ơn nhìu :binhsua21:

Upvote 0
Các bác đừng cãi nhau nữa nếu các bác coi đó là cheat thì e chịu chả hỏi đc j cả
E còn 1 câu muốn hỏi thôi thằng bạn e đc e giới thiệu chơi zeek nhưng lúc pay tiền thì nó k có tài khoản LR nên nhờ e cho dùng chung tài khoản LR (tài khoản ở zeek ý) như thế có bị BAN k và nếu bị ban thì có thể lập 1 tk LR khác nhưng dùng chung 1 thẻ visa có đc không?

;)). trả lời bạn lần cuối
- Zeek ko pay qua LR nhé ;)). Pay qua AP bây giờ là PZ
- của thằng nào thằng đó dùng nhé. kể cả visa. bạn dùng chung tới lúc có việc j. support zeek nó ko giải quyết thì khổ. tạo cái mail PZ ko lâu đâu bạn
thân!!!

Upvote 0
thằng này hỏi toàn vấn đề tế nhị
chỉ muốn:binhsua12:chửu thôi

Upvote 0
thằng này hỏi toàn vấn đề tế nhị
chỉ muốn :binhsua12:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,756
Latest member
zoyboy