Ask Youtube bị suspended vì lí do bản quyền ?

14Boyys

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các bác giúp em với sáng nay mới ngủ dậy thấy youtube không đăng nhập được rồi thấy mail suspended do bản quyền nhưng em làm 100% content mà bị vậy là sao,lí do trên mail thú 2 là spam cái j đó mặc dù em chả làm cái gì cả mong các bác giúp em,có mỗi thằng em nó là bắt gạo của em :(

Last edited:
Hồi đó mình bị lũ khốn nạn report cái kênh mình làm 100% content. Và sau đó là tụi nó lấy đó reup dưới tên bản quyền của nó..từ đó nghĩ k chơi youtube nữa...youtuber VN đa phần toàn reup khốn nạn

Channel mình hướng ra us mà :( chắc lại có thể loại nào reup rồi chứ lúc trước có sao đâu,giờ thấy thằng dailymotion cũng dc rate cũng khác ngon nhưng hiện tại nó đang bị vấn đề kĩ thuật là video mình có 400 view mà thế nào nó lại hiện là 0 thế giờ mới đang phân vân không biết chọn thằng nào :(

Chuyện thường ngày trên YouTube, xoá kênh không 1 lý do.:eek:
Bây giờ bác kháng được thì kháng, kháng không được thì làm kênh mới thui bác à... chẳng ai giúp được gì đâu!:(

Kháng thì vào đây (Không hiểu thì hỏi Google):
https://support.google.com/accounts/contact/suspended?p=youtube

Sau đó, tiếp tục gửi mail đến:
[email protected], [email protected]
với tiêu đề: “About Unsuspended Youtube Account”

Chúc may mắn!:)
Kênh mới cũng khổ cày sub,view lâu quá muốn vào thằng fullscreen cho đỡ bị tình trạng này :(

Bác chơi kênh mới phải ko, chứ kênh cũ thì bị nhận vơ 1 lần là 1 gậy, nhận 3 lần 3 gậy có khi kênh còn sống dể có thời gian kháng cáo, ko có chuyện suspended ngay lần đầu như vậy :D
Giờ như vậy thì chỉ có kháng cáo qua email thôi, mà chờ nó rep lâu lắm, lầy thì tầm 2-3 tháng lấy lại kênh :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom