Ask Hỏi về bị c50 chặn web

chanbedu

Junior
Reactions
29
MR
1.679
Em đang có con web 3x cùi cùi mà sáng nay ngủ dậy thấy trang chủ hiện " CỤC AN NINH MẠNG VÀ PHÒNG CHỐNG TỘI PHẠM SỬ DỤNG CÔNG NGHỆ CAO Logo CẢNH BÁO " là bị CA soi à các bác.
Web khá cùi mà không ngờ cũng bị, giờ em lên làm sao =))

Em đang có con web 3x cùi cùi mà sáng nay ngủ dậy thấy trang chủ hiện " CỤC AN NINH MẠNG VÀ PHÒNG CHỐNG TỘI PHẠM SỬ DỤNG CÔNG NGHỆ CAO Logo CẢNH BÁO " là bị CA soi à các bác.
Web khá cùi mà không ngờ cũng bị, giờ em lên làm sao =))
tốt nhất đụng vào mấy cái nhà nước cấm thì nên nhưng, đến lúc bị sờ gáy là mệt đó

chả sao cả nha bạn , vào bet 365 nó cũng hiện vậy , nó chặn tên miền thôi , k sao cả đâu

chả sao cả nha bạn , vào bet 365 nó cũng hiện vậy , nó chặn tên miền thôi , k sao cả đâu
Giờ có lên đổi domain hay làm sao để giữ người xem vậy bác, doanh thu của em bị giảm gần 40% rồi =))

Giờ có lên đổi domain hay làm sao để giữ người xem vậy bác, doanh thu của em bị giảm gần 40% rồi =))
tuy nữa, nếu là VN là quốc gia có nhiều view thì phải chấp nhân đổi thôi , và luôn có link dự phong , còn nếu ko đáng kể thì thôi chả cần , nên phát triển hướng quốc tế , chứ VN tào lao lắm , chả biết nó chặn làm cái j nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom