Help [YeahIWin] tìm bạn chơi HYIP chung

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.014
@mix: thì 180 days là có Sáu tháng thôi mà cậu. Tới tháng 8 là đáo hạn return rồi.
Mà nè, tiêu chí đó ko thể đem ra đánh giá 1 trang HYIP pro (nó bỏ cả chục ngàn $ đầu tư, ko lẻ tiết kiệm vài xu lẻ mua domain). Như thằng ev đó, mua domain tận 2015, vậy mà vẫn scam nhé.

@thanhhoa: ah hiểu rồi, site đó chơi ngắn ngày, after 24h. Thường là 103%, 104%, 105%, 106%. Mà nè, cậu nhớ ref cho monitor, để ăn tiền ref ngon.

Last edited by a moderator:
@thanhhoa: ah hiểu rồi, site đó chơi ngắn ngày, after 14h. Thường là 103%, 104%, 105%, 106%. Mà nè, cậu nhớ ref cho monitor, để ăn tiền ref ngon.
Ref cho monitor là sao hả YeahIWin, mà những site loại này thường sống đc 1 tháng ko bạn.
Chơi site ngắn hạn và site dài hạn thì chơi site loại nào tốt đối với người mới tập chơi như mình hả Yeah :$

nstuan

Junior
Reactions
80
MR
0.004
Ref cho monitor là sao hả YeahIWin, mà những site loại này thường sống đc 1 tháng ko bạn.
Chơi site ngắn hạn và site dài hạn thì chơi site loại nào tốt đối với người mới tập chơi như mình hả Yeah :$
ref cho monitor nghĩa là bạn đăg kí theo link của monitor để ăn refback :D
chơi program nào cũng hại tim hết bạn ah, nhưng đa số program ngắn ngày thì nhanh chết hơn program dài ngày, tuy nhiên thì những program đấy lãi suất lại cao :D

@mix: ko bit truoc giờ cậu có chơi compound bao giờ chưa, nhưng tớ khuyên ko nên chơi. Compound là cái bẫy để giam vốn của investor.

@thanhhoa: ref cho monitor nghĩa là như sau:
- Lấy cái trang của cậu lúc nãy làm ví dụ luôn, để ý các menu ở góc phải, nhấp vào Monitors.
- Nhấp vào banner của Angel-monitor, nó sẽ qua trang như hình dưới:

Sau đó cậu đăng ký làm ref cho nó (nhấp vào chữ Profit leader)
Rồi yêu cầu Ref Back (chỗ mũi tên vàng chỉ vào)

Dep 10$ sẽ được RB khoảng 0.7$. Có monitor trả ref rất cao, từ 1.5-2$ (nguy cơ site scam cũng cao)

cocio112

Newbie
Reactions
349
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bác Year cho mình hỏi tí, với một site mới ra, chơi phân bố nhiều site. Ngắn ngày hoặc dài ngày thì nên dep bao nhiêu?
Mình mới chơi nên thắc mắc tí :)

@thanhhoa: ref cho monitor nghĩa là như sau:
- Lấy cái trang của cậu lúc nãy làm ví dụ luôn, để ý các menu ở góc phải, nhấp vào Monitors.
- Nhấp vào banner của Angel-monitor, nó sẽ qua trang như hình dưới:

Sau đó cậu đăng ký làm ref cho nó (nhấp vào chữ Profit leader)
Rồi yêu cầu Ref Back (chỗ mũi tên vàng chỉ vào)

Dep 10$ sẽ được RB khoảng 0.7$. Có monitor trả ref rất cao, từ 1.5-2$ (nguy cơ site scam cũng cao)
Thank Yeah nhiều nhé :D hiểu ra đc một vài vấn đề :D

@cocio: ah chào cậu.
- Ngắn ngày: 10$
- Dài ngày: 100$

Ngắn ngày mà dep nhiều quá rất nguy hiểm, lúc trước có lần tớ dep thử 100$, site đó scam luôn.
Dài ngày mà dep ít quá thì ko có lời, thà khỏi chơi.

learning

Senior
Reactions
793
MR
0.000

những site thế này thì khó sống tới 1 tháng đâu, 1-2 tuần là nhiều rồi, có site vài ba ngày là scam, scam ngay ngày đầu tiên cũng có (nhưng rất hiếm với những site có đầu tư như profitsleader)

theo cá nhân mình thấy thì ai chơi profitsleader giờ nên rút vốn đi là vừa, người ta dep vô nhiều quá rồi, lợi nhuận admin đã dần về max rồi, chuẩn bị cuốn gói đó.
(đánh giá cá nhân thôi nhé, ko chắc được gì :D)

kyoshihp92

Senior
Reactions
76
MR
0.001
không biết 1 chút gì về HYIP liều 1 phen
yh:starhp1992
mình hỏi cái nếu giả sử mình góp 100$ mà lãi suất mỗi ngày 2% thì mỗi ngày mình chỉ được lãi + thêm 2$ thôi ah hjx sao ít vậy với lại mình có thể rút lại vốn bất kì lúc nào không vậy...

mình hỏi cái nếu giả sử mình góp 100$ mà lãi suất mỗi ngày 2% thì mỗi ngày mình chỉ được lãi + thêm 2$ thôi ah hjx sao ít vậy với lại mình có thể rút lại vốn bất kì lúc nào không vậy...
thường thường là vốn đc rút sau khi hết plan, còn lãi suất thế là được với plan dài ngày rồi bạn, còn plan ngắn ngày thì hơi thấp :D

mỗi ngày được lãi $2 thôi, chứ làm gì có lãi + $2
thường thì ko có chuyện rút vốn bất kỳ lúc nào đâu

(trước đây, mình biết chỉ có liberty-loan là cho rút bất kỳ lúc nào thôi, ôi 1 thời tươi đẹp, nhưng anh em ta chích nó quá nên nó scam luôn rồi :binhsua164:)

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.290
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mỗi ngày được lãi $2 thôi, chứ làm gì có lãi + $2
thường thì ko có chuyện rút vốn bất kỳ lúc nào đâu

(trước đây, mình biết chỉ có liberty-loan là cho rút bất kỳ lúc nào thôi, ôi 1 thời tươi đẹp, nhưng anh em ta chích nó quá nên nó scam luôn rồi :binhsua164:)

thang liberty loan song dc bao nhiu ngày nhỉ, quên mất.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week