Help [YeahIWin] tìm bạn chơi HYIP chung

có thằng này mới ra vài ngày nè, ace bàn luận coi chiến được ko,

holdingstrade.com

nó cho rút principal bất kỳ lúc nào ( ko biết có xạo ko, ai giàu làm chuột bạch đi, mình nghèo :binhsua136:)

min : $10

có thằng này mới ra vài ngày nè, ace bàn luận coi chiến được ko,

holdingstrade.com

nó cho rút principal bất kỳ lúc nào ( ko biết có xạo ko, ai giàu làm chuột bạch đi, mình nghèo :binhsua136:)

min : $10

Sticky hoành tráng, dep thử 10$ vào cũng có mất gì đâu

Sticky hoành tráng, dep thử 10$ vào cũng có mất gì đâu

bị scam thì mất $10 mà bạn, nhà nghèo, mất $10 là mất 1 phần vốn mần ăn rồi (đang ôm mộng từ hai bàn tay trắng làm nên cảnh ..... mà :D)

ko hiểu sao mình có cảm giác ko an tâm với thằng này nên mới lên đây bàn luận với mọi người nè :binhsua163:

bị scam thì mất $10 mà bạn, nhà nghèo, mất $10 là mất 1 phần vốn mần ăn rồi (đang ôm mộng từ hai bàn tay trắng làm nên cảnh ..... mà :D)

ko hiểu sao mình có cảm giác ko an tâm với thằng này nên mới lên đây bàn luận với mọi người nè :binhsua163:

Site HYIP sớm muộn cũng scam, thằng này dự đoán 2 tháng sau mới scam, bởi vì lời chưa đủ :"> Lúc đó hoàn vốn và bắt đầu ăn lời rồi

HYIP như 1 con virus biến đổi liên tục để thích nghi với các investor :))

Theo yeahIwin.

ặc, coi lại thằng holdingstrade.com, plan nó còn khủng hơn ev.biz nữa,

3% daily in 60 days, withdraw principal anytime

có điều nó đầu tư cho site bèo hơn thằng ev.biz nhiều

ko hiểu sao nó được sticky trong talkgold nhỉ :binhsua144:

@learning: ah, sticky là thuê đó, khoảng 300, 400$ j 1 tuần thì phải, coi bảng giá ads của talkgold là bit ah.

3% daily, nhưng mà nó có thêm chỗ này Principal Amount: Included
Có nghĩa là bao gồm luôn tiền vốn trong đó (rút luôn một phần vốn về mỗi ngày)

Cách khác, có thể hiểu là: 1.33% daily for 60 days, Principal: return

Nói thêm:
JSS, justbeenpaid cũng vậy. 2% daily là bao gồm cả rút vốn về, chứ bản chất chỉ khoảng 0.6% daily.

Last edited by a moderator:
giá stick trên gold talk giờ là 500$/week các cậu ạ :) Thằng hold strade ngon đó anh em, dep thử 10$ đi, mình đoán nó sống trên 30 days đó.

@learning: ah, sticky là thuê đó, khoảng 300, 400$ j 1 tuần thì phải, coi bảng giá ads của talkgold là bit ah.

3% daily, nhưng mà nó có thêm chỗ này Principal Amount: Included
Có nghĩa là bao gồm luôn tiền vốn trong đó (rút luôn một phần vốn về mỗi ngày)

Cách khác, có thể hiểu là: 1.33% daily for 60 days, Principal: return

Nói thêm:
JSS, justbeenpaid cũng vậy. 2% daily là bao gồm cả rút vốn về, chứ bản chất chỉ khoảng 0.6% daily.

bạn ơi, thằng này nó để là Principal Withdrawal: Anytime (no fee), chứ ko phải Principal Amount: Included

vô chỗ CALCULATE YOUR PROFIT của nó thì dep $10 sau 60 ngày ra $28 mà, y như ev.biz luôn

Nghĩ cái vụ sticky này nếu admin HYIP biết vận dụng khéo léo thì thu lời to về chứ chẳng đùa, ev.biz là một ví dụ điển hình

Nghĩ cái vụ sticky này nếu admin HYIP biết vận dụng khéo léo thì thu lời to về chứ chẳng đùa, ev.biz là một ví dụ điển hình

vụ lần trước www.moneyhysteria.com từ khi stick lên trong vòng 1 tuần đã dep vố tới 20.000.000,00 , thật kinh hồn và bây giờ vẫn còn ng dep vô dù đã scam.

bạn ơi, thằng này nó để là Principal Withdrawal: Anytime (no fee), chứ ko phải Principal Amount: Included

vô chỗ CALCULATE YOUR PROFIT của nó thì dep $10 sau 60 ngày ra $28 mà, y như ev.biz luôn
Sao lạ vậy ta, rõ ràng lúc sáng tớ còn thấy Principal Amount: Included??? Sao giờ mất tiêu!!!Thằng này ko được rồi, vl ra, định show rate cao để dụ dỗ anh em đầu tư vào. Cẩn thận! Cẩn thận!! Coi chừng như ev, chưa lấy lại vốn thì nó scam rồi!!!

Sao lạ vậy ta, rõ ràng lúc sáng tớ còn thấy Principal Amount: Included??? Sao giờ mất tiêu!!!Thằng này ko được rồi, vl ra, định show rate cao để dụ dỗ anh em đầu tư vào. Cẩn thận! Cẩn thận!! Coi chừng như ev, chưa lấy lại vốn thì nó scam rồi!!!

phân tích kỹ rồi, bảo đảm die nhanh hơn ev.biz, nó đầu tư cùi bắp lắm :binhsua129:

phân tích kỹ rồi, bảo đảm die nhanh hơn ev.biz, nó đầu tư cùi bắp lắm :binhsua129:

dự đoán site sống tệ lắm 40 days .... khó vượt qua con số 65 days.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back