Help [YeahIWin] tìm bạn chơi HYIP chung

RevoMoney - Luyện tim 24h đi :))

Mới dc pay instant từ thằng này:
Day: 02/04/2012 07:55
Bach: 83975148
From account: U0001567 (RevoMoney)
Amount: + $10.50

Bác nào chơi HYIP thì add nick mình nha: mix_dance1105 - lúc add nhớ ghi là bạn HYIP nha. Mình chỉ chơi site có plan < 15 ngày thôi
chơi dài ngày thế, mình chỉ chơi thằng từ 8-24h thôi :))

túm lại là cứ tham khảo các 4rum đi, tại 1 số thằng admin thích chơi trò selective payment, thế nên là mấy thanh niên monitors vẫn treo paying.

chơi dài ngày thế, mình chỉ chơi thằng từ 8-24h thôi :))

túm lại là cứ tham khảo các 4rum đi, tại 1 số thằng admin thích chơi trò selective payment, thế nên là mấy thanh niên monitors vẫn treo paying.

Hên xui là chính:) monh sao nó sống qua ngày là 1 quy luật
8-24h thì 1 tháng chơi đc mấy site lắm:(?
vẫn phải kết hợp mà sống:) hy vọng nó sống để lấy vốn quay vòng:binhsua31:

Lựa mấy cái site uy tín mà chơi !!! Tỉ lệ 1%--2% mà chơi thôi chứ đừng có ham hố !!! Có ngày ăn cam !!!

---------- Post added at 10:07 AM ---------- Previous post was at 10:07 AM ----------

Lựa mấy cái site uy tín mà chơi !!! Tỉ lệ 1%--2% mà chơi thôi chứ đừng có ham hố !!! Có ngày ăn cam !!!
upppppppppppppppppppp

> 8% / day thì nên xem lại. Hôm trước chơi thằng TOTmoney. lãi của nó 7%/day. Dep vào.hôm sau rút. pay instantly. Out ko chơi nó nữa thì vài h sau lãi lên 11%/day và bán cam :))

> 8% / day thì nên xem lại. Hôm trước chơi thằng TOTmoney. lãi của nó 7%/day. Dep vào.hôm sau rút. pay instantly. Out ko chơi nó nữa thì vài h sau lãi lên 11%/day và bán cam :))

thằng đó tại lúc mới ra, mọi người đánh đập nó bằng dollar nhiều quá nên nó scam

mới ngày đầu mà invest vô >$80,000.
Tính invest rồi mà nhìn thấy cái đó rụt vòi lại ngay. Hên :))

mấy site ngắn ngày luyện tim tốt, có mấy site lãi chỉ 0.6 - 0.8% daily mà vẫn scam như thường mới buồn tềnh chứ :binhsua04:

mấy site ngắn ngày luyện tim tốt, có mấy site lãi chỉ 0.6 - 0.8% daily mà vẫn scam như thường mới buồn tềnh chứ :binhsua04:
Đang chơi site 50 ngày, lãi 2.5%/ngày. Bữa trước tự nhiên đăng nhập vô ko được, sợ hoảng hồn, may mà vẫn bình thường...hic :binhsua113:

bạn nào chỉ mình cách đánh giá mấy site dài ngày với.

thấy toàn là mấy site cùi cùi nhưng sống cả năm, thế mà khi mới ra mình ko dám đầu tư,

trước giờ toàn chơi mấy site đầu tư khủng nhưng sống 1 thời gian ngắn thôi.

cám ơn nhiều :binhsua141:

@learning: cậu chơi nhiều thì mới tự đánh giá được, chứ việc này khó có thể nói thành lời.
Những topic đc sticky trong box HYIP đã ko còn tính thực tiễn, ko còn giá trị như trước nữa. HYIP giống như con virus siêu đa hình, đủ biến thể để có thể tìm cách lừa tình, âm thành hút sạch $ của investor. Giống như thằng ev.biz đó, rất hoành tráng, trên trang chủ còn có video cả thèn ku mập chém gió giới thiệu, nhưng tất cả chỉ là 1 trò lừa đảo cao cấp.

@learning: cậu chơi nhiều thì mới tự đánh giá được, chứ việc này khó có thể nói thành lời.
Những topic đc sticky trong box HYIP đã ko còn tính thực tiễn, ko còn giá trị như trước nữa. HYIP giống như con virus siêu đa hình, đủ biến thể để có thể tìm cách lừa tình, âm thành hút sạch $ của investor. Giống như thằng ev.biz đó, rất hoành tráng, trên trang chủ còn có video cả thèn ku mập chém gió giới thiệu, nhưng tất cả chỉ là 1 trò lừa đảo cao cấp.

dzậy là phải bỏ tiền đóng ngu phí àh bạn :binhsua129:
hic, vậy tạm thời chơi site ngắn ngày và theo dõi thêm thôi. Hic

dzậy là phải bỏ tiền đóng ngu phí àh bạn :binhsua129:
hic, vậy tạm thời chơi site ngắn ngày và theo dõi thêm thôi. Hic

Cậu cứ mạnh dạn chơi đại đi, nhiều khi bị scam nhiều mới khôn lên được :D
Chứ cậu cứ sợ scam, sợ vấp ngã thì ko phải là giải pháp hay. Ko vấp bây giờ thì sau này cũng vấp thôi, thà vấp trước để sau này khôn, z tốt hơn.

@thanhhoa: site mức 2.5% - 3% daily là thuộc dạng nguy hiểm rồi đó cậu (chỉ sống vài tháng), mà cậu nói có site tận 4, 5% ah x_x

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back