Help [YeahIWin] tìm bạn chơi HYIP chung

Mình chơi 1 mình cũng buồn quá.
Các bạn chơi chung mình nha, mình sẽ share site ngon cũng như cùng thảo luận về HYIP với chiến thuật "Đánh nhanh rút gọn" mỗi ngày!

Các bạn để lại yahoo mình sẽ add.

Proof gần đây:
binhsua58.gi

Chà, bên HYIP bác chơi lớn quá nhỉ, mình chỉ dám bỏ vào $1 - $2 thôi, giờ đang chơi ở EWfund

mấy anh ơi

HYIP cần bao nhiêu vốn vậy anh
ít nhất là bao nhiêu ^^!

yahoo em ở dưới nha
Cái này thì k có giới hạn nhưng mà nhiều vốn thì tốt, nó cũng như mua hàng bán lại vậy thôi :D Nhưng mà nguy hiểm hơn nhiều :D hihi

Vốn ít nhất thì tùy theo min deposit của từng site, có site $50, có site $20, có site $10, có site $5, có $1, cũng có $0.01 :D

Dep nhiều site thì tỉ lệ mất toàn bộ ít hơn nhưng mà cũng khó quản lý vs cả dễ gặp site k tốt (vì chơi quá nhiều mà :D)

Chơi HYIP thì phải chịu mất nhiều nếu bị scam ;)) vì nếu k scam thì cũng đc lợi nhiều mà =))

Cái này thì k có giới hạn nhưng mà nhiều vốn thì tốt, nó cũng như mua hàng bán lại vậy thôi :D Nhưng mà nguy hiểm hơn nhiều :D hihi

Vốn ít nhất thì tùy theo min deposit của từng site, có site $50, có site $20, có site $10, có site $5, có $1, cũng có $0.01 :D

Dep nhiều site thì tỉ lệ mất toàn bộ ít hơn nhưng mà cũng khó quản lý vs cả dễ gặp site k tốt (vì chơi quá nhiều mà :D)

Chơi HYIP thì phải chịu mất nhiều nếu bị scam ;)) vì nếu k scam thì cũng đc lợi nhiều mà =))

kết câu cuối :), HYIP là cuộc đối trí căng não giữa investor và admin HYIP, moniter chắc đóng vai trò chung gian :))

Ủa sao ko thấy online nữa ta =.=
Vậy là Yeah nghỉ HYIP rùi à mọi người

YeahIWin đã trở lại :binhsua04: thấy site nào ngắn ngày ngon post lên cho anh em thảo luận nhé :)

Yahoo tớ là chillywind1212 Bạn add nick tất cả rồi bữa nào tạo 1 room chat cho mọi người cùng nói chuyện với nhau nhá

Yahoo tớ là chillywind1212 Bạn add nick tất cả rồi bữa nào tạo 1 room chat cho mọi người cùng nói chuyện với nhau nhá

có gì cần hỏi có post lên diễn đàn, ko phải chat qua yahoo đâu bạn :).

Post lên diễn đàn cho moi ng cùng thấy học hỏi, khỏi phải trả lời hoài 1 câu hỏi nhàm chán :)

Hỏi thiệt nhé, mấy bác dám bỏ ra bao nhiêu vô HYIP vậy. Giờ mình chỉ dám bỏ vào $1- $2/site thôi

Hỏi thiệt nhé, mấy bác dám bỏ ra bao nhiêu vô HYIP vậy. Giờ mình chỉ dám bỏ vào $1- $2/site thôi

riêng mình thì chỉ $10/site thôi

có nhiều pro đập vào mỗi lần vài trăm $ đó,

hình như tụi Tây nó chơi còn bạo hơn nữa

Giống tôi nè trước chơi thì min là 10$ max là 30$/site nói chung chơi cũng lời nhưng mà ít những thằng chưa scam thì bù lại những thằng scam nên lời chẳng nhiều hjxhjx.

Thì $10 đối với bọn Tây chả đáng bao nhiêu, đối với mình thì cũng là khoản kha khá. Hồi trước chơi bên 7capital mình chơi 1$, giờ đổi qua ewfund chơi $2, có tiến bộ :binhsua03:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week