Help [YeahIWin] tìm bạn chơi HYIP chung

Uhm, tại lúc này mình ko trực yahoo thường xuyên lắm, nên chưa thể tiếp các bạn chu đáo được.
Khi nào có dịp online nhiều, mình sẽ chia sẻ với các bạn nhiều hơn ha.
Thành thật xin lỗi!

cong viec thoi mà, có gì đâu mà xin lỗi :)

Mấy bác chơi HYIP có dùng mấy trang HYIP monitors không vậy? Mình dùng thằng Goldpoll.com để chọn mấy sites ngon ngon mà chiến, tới giờ ăn 3 bị scam 1, nhưng bị scam là do không theo thằng GoldPoll

Mấy bác chơi HYIP có dùng mấy trang HYIP monitors không vậy? Mình dùng thằng Goldpoll.com để chọn mấy sites ngon ngon mà chiến, tới giờ ăn 3 bị scam 1, nhưng bị scam là do không theo thằng GoldPoll

chơi theo golpoll là chơi thế nào vậy bạn ?

Mình toàn chơi theo monitor để ăn RCB, $10 dep 1 lần lãi + RCB (lần dep đầu tiên) => khoảng $1.5-$2.5 lời

đừng hoàn toàn tin tưởng vào goldpoll, nó chỉ tham khảo thôi đừng thấy nó vote good nhiều mà chiến.
Theo mình bạn nên search ở allhyipmonitor trc, thứ nhất để xem status của các monitors thế nào, thứ 2 là để xem monitor nào trả RCb cao nhất:D. Sau đấy lên google search program HYIP + talkgold hoặc dreamteammoney hoặc moneymakergroup hoặc tìm ở cả 3 4rum hãy cố theo dõi hết các comment nên chú trọng đến những comment của mem k phải là monitor. Và cuối cùng điều nay mình tự rút kinh nghiệm bản thân nếu bạn dep bằng LR hãy chú ý tham khảo ở 1 số 4rum xem số tk để xem số tk đó thế nào vì mình đã bị thằng goldtreasuryfund scam 1 lần thằng này rất bựa là monitor dep thì là 1 tk còn khi minh dep lại 1 tk khác và đương nhiên sô tk LR mà monitor dep thì pay instant còn số tk mà mình dep vào thì pay manual

Last edited by a moderator:
đừng hoàn toàn tin tưởng vào goldpoll, nó chỉ tham khảo thôi đừng thấy nó vote good nhiều mà chiến.
Theo mình bạn nên search ở allhyipmonitor trc, thứ nhất để xem status của các monitors thế nào, thứ 2 là để xem monitor nào trả RCb cao nhất:D. Sau đấy lên google search program HYIP + talkgold hoặc dreamteammoney hoặc moneymakergroup hoặc tìm ở cả 3 4rum hãy cố theo dõi hết các comment nên chú trọng đến những comment của mem k phải là monitor. Và cuối cùng điều nay mình tự rút kinh nghiệm bản thân nếu bạn dep bằng LR hãy chú ý tham khảo ở 1 số 4rum xem số tk để xem số tk đó thế nào vì mình đã bị thằng goldtreasuryfund scam 1 lần thằng này rất bựa là monitor dep thì là 1 tk còn khi minh dep lại 1 tk khác và đương nhiên sô tk LR mà monitor dep thì pay instant còn số tk mà mình dep vào thì pay manual

1 kinh nghiệm đấy các bạn trẻ ah, nên đọc :)

chơi để tăng thêm thu nhập thôi chứ làm nghề chính thì phải tính toán lại:binhsua146:

muốn làm nghề chính thì phải làm ác mìn HYIP thôi, ăn lần cả chục ngàn đô, chắc vài pro trong forum mình cũng đã làm rồi :binhsua144:

chủ thớt quăng cho tui cái YH để nói chuyện nào . co j add njk tui nhá : [email protected]
=======UPDATED 30-1-2012=========
Yeah tạm thời ngừng chơi HYIP vì thiếu vốn.
Tiền thì thiếu, nhưng đam mê HYIP thì ko thiếu.
Sẽ tiếp tục khi có vốn lớn :D
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ topic của Yeah :(. Cảm ơn nhiều lém! :(

=======UPDATED 30-1-2012=========

Mình chơi 1 mình cũng buồn quá.
Các bạn chơi chung mình nha, mình sẽ share site ngon cũng như cùng thảo luận về HYIP với chiến thuật "Đánh nhanh rút gọn" mỗi ngày!

Các bạn để lại yahoo mình sẽ add.

Proof gần đây:
:binhsua58:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week