Help [YeahIWin] tìm bạn chơi HYIP chung

thế thì nó có lợi thế bán cam bất kì lúc nào :binhsua129:,2 tuần là khoảng 40% vốn,vậy thì nó sống khoảng 2-3w,thậm chí scam cực sớm hoặc có thể lâu hơn .Nhưng theo mình là 2-3 tuần là đẹp,nếu chơi thì dừng lúc đó

Một tuần là đã nên rút vốn rồi, tránh để đêm dài lắm mộng ;) Sau đó thì tiếc đứt ruột nhìn nó sống nhăn răng ngày này qua ngày khác =))

ăn đủ thì rút thôi chứ chiến nhiều site quen rồi thì chả tiếc nuối gì nữa,miễn là có lời là được,sau đấy nó sống bao lâu chả quan trọng ,nếu mà quay lại chơi tiếp mà bị ăn cam thì còn ân hận nữa .HYIP mà còn phải dứt khoát hơn nữa

tính sao ra được con số 40 vậy pro, chỉ giáo với

kinh nghiệm bạn thân thôi bạn ah :). DO mình từng chơi mấy site 3% rồi.

giao diện thì bạn chơi nhìu hyip sẽ ngộ ra , ko phải cứ đẹp là ngon, host thì duplicated host vẫn ăn scam ngay ngày đầu tin site run. Linh cảm : Cầu nguyện là chính ....

Chúng ta còn 1 lợi thế là rút vốn bất kỳ lúc nào mà :))
Uhm, trên lý thuyết là vậy. Nhưng khi nhúng tay vào chơi, cậu mới thấy nó có sức hút ghê gớm vì lãi suất cứ đẻ ra mỗi ngày và cậu sẽ chần chừ chưa chịu rút (rút sớm thì phí quá). Đến lúc nó scam đột ngột thì mới bàng hoàng ko hiểu vì sao.

@mmolion: nè cậu: http://www.talkgold.com/ad.html (bảng giá ads trên talkgold, sticky có giá 457$ 1 tuần)

cụ thể hơn đi bạn, kinh nghiệm thế nào, giao diện, host, linh cảm,...

thanks

Chơi nhiều nó tự sinh cái giác quan thứ 6 :)) Còn nhớ hồi mới chơi ăn ngay quả scam 38$ tiếc đứt ruột rồi từ đó về sau hình như vẫn chưa bị thêm lần nào :>

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

Uhm, trên lý thuyết là vậy. Nhưng khi nhúng tay vào chơi, cậu mới thấy nó có sức hút ghê gớm vì lãi suất cứ đẻ ra mỗi ngày và cậu sẽ chần chừ chưa chịu rút (rút sớm thì phí quá). Đến lúc nó scam đột ngột thì mới bàng hoàng ko hiểu vì sao.

@mmolion: nè cậu: http://www.talkgold.com/ad.html (bảng giá ads trên talkgold, sticky có giá 457$ 1 tuần)

Yeah bác nói đúng, tham lam và tò mò là 2 bản tính lớn nhất của con người, chơi mấy cái này mà chần chừ ko dứt khoát thì chỉ có cháy túi cạn vốn sớm

YeahIWin add nick yahhoo mình với, có cảm giác hỏi công khai trên forum sẽ ko được trả lời tận gốc :D

Y! : extraworkonline

Chơi nhiều nó tự sinh cái giác quan thứ 6 :)) Còn nhớ hồi mới chơi ăn ngay quả scam 38$ tiếc đứt ruột rồi từ đó về sau hình như vẫn chưa bị thêm lần nào :>

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

Yeah bác nói đúng, tham lam và tò mò là 2 bản tính lớn nhất của con người, chơi mấy cái này mà chần chừ ko dứt khoát thì chỉ có cháy túi cạn vốn sớm

cậu nói sai rồi, chần chứ để chờ đợi theo dõi nó thế nào chọn đúng thời cơ mà dep, còn tìm hỉu site nữa, chứ hổ páo dep vào ngay có mà ăn scam....

cậu nói sai rồi, chần chứ để chờ đợi theo dõi nó thế nào chọn đúng thời cơ mà dep, còn tìm hỉu site nữa, chứ hổ páo dep vào ngay có mà ăn scam....

Bác Yeah đang nói chần chừ ko rút principal sớm thì sẽ hối hận, ý ko phải dep sớm hay dep muộn :binhsua146::binhsua146:

---------- Post added at 07:53 PM ---------- Previous post was at 07:50 PM ----------

YeahIWin add nick yahhoo mình với, có cảm giác hỏi công khai trên forum sẽ ko được trả lời tận gốc :D

Y! : extraworkonline

Mình với, mình với :aa:aa:aa YH chữ ký

bac YeahIone hình như ngại chat yahoo rồi các bác ạ. Có gì cứ pót lên đây ;)

mấy pro cho hỏi : thông tin trên who.is có fake được ko vậy ạ ?:binhsua144:

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

Hic, tìm hiểu rồi, thông tin trên đó vô nghĩa

Uhm, tại lúc này mình ko trực yahoo thường xuyên lắm, nên chưa thể tiếp các bạn chu đáo được.
Khi nào có dịp online nhiều, mình sẽ chia sẻ với các bạn nhiều hơn ha.
Thành thật xin lỗi!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week