Waiting for Answer Yahoo: webkiemtien24h - cố ý làm khó chiếm đoạt tiền.

Vụ này ex làm cẩn thận vậy là đúng rồi, cam quýt đang vào mùa, cẩn thận là trên hết, thà mất lòng còn hơn mất tiền ngu

hài, cậu ex cứ việc call bank hỏi ai chuyển rồi rf qua bank đó ? scam cái gì?
còn sợ nữa có thể cùng tôi lên bank để làm việc.
@mem: các bạn chỉ là người ngoài, k mất tiền nên cứ đâm bang chém gió. bớt hùa lại nha

còn đến cái bill hoặc có thể cùng tôi lên vcb hỏi mà k chịu nữa thì ... :)))
cậu cứ lấy tiền rồi đốt đi. tôi thà mất tiền chứ không để những người vịn lý do an toàn hay thế này nọ để ăn tiền đâu.

còn đến cái bill hoặc có thể cùng tôi lên vcb hỏi mà k chịu nữa thì ... :)))
cậu cứ lấy tiền rồi đốt đi. tôi thà mất tiền chứ không để những người vịn lý do an toàn hay thế này nọ để ăn tiền đâu.
bạn cứ bình tĩnh,ex đâu có nói không trả tiền lại cho bạn,thứ 2 lên vietcombank kêu nó in sao kê khoảng 15 phút là xong thôi đâu có mất phí gì đâu mà sợ..xong rồi ex trả tiền cho bạn là ok...ông ex này mình thấy rất uy tín

trước mình cũng thường xuyên sử dụng dịch vụ của webkiemtien nhưng hôm trước định mua 25z thì lòi ra cái phí mà webliemtien gọi là phí phục vụ. bán hàng còn đòi thu phí phục vụ mới ghê. tuy số tiền phí ko nhiều nhưng nghe nó vô lý vkl nên cạch luôn

trước mình cũng thường xuyên sử dụng dịch vụ của webkiemtien nhưng hôm trước định mua 25z thì lòi ra cái phí mà webliemtien gọi là phí phục vụ. bán hàng còn đòi thu phí phục vụ mới ghê. tuy số tiền phí ko nhiều nhưng nghe nó vô lý vkl nên cạch luôn
That khong thể tin nổi :D

Bạn nên để cho exchanger teamview hoặc thứ 2 bạn ra bank nhờ đòi giùm :)
Có ếu gì đâu ^_^. Bắt ra bank làm cái giấy xác thực giao dịch, đóng dấu cồm cộp vào là refund hoặc cung cấp dịch vụ :D.
DEMO:
xong phone tới bank confirm cái này thì thách thức các loại sờ cam :D
lfD1mVPJ0F05eK0roPAeDiWWoe3brubMmyOcmCOe1IA=w567-h426-no

Vãi @@@@@@

nghi ngờ nguồn tiền thì ex từ chối gd, refund tiền về lại tài khoản gửi, thế cho nó nhanh, để ng ta đi tìm ex khác mà lừa
thế là 2 bên ko mất gì cả ngoài vài ngàn phí cho ngân hàng
loằng ngoằng mất thời gian chi cho mệt

CẬP NHẬT 4/6/2015
- Phí dịch vụ: 3,000đ/1 giao dịch (chỉ áp dụng với các giao dịch <30$) (Mục thỏa thuận giao dịch).
- Hỗ trợ giao dịch qua các ngân hàng: GPB, OCB, ABB, MB, NCB, BVB, SeAB, VAB (Mục ngân hàng hỗ trợ và phí giao dịch).

Đây là khoản phí bạn đang nói tới. Nó áp dụng cho các giao dịch < 30$ kể từ ngày 4/6/2015.
Chính sách phí mình luôn cập nhật và nói rõ khi giao dịch. Việc quyết định có chấp thuận và sử dụng dịch vụ hay không tùy thuộc vào khách hàng.

teamview tài khoản đã gửi tiền sang

đúng thì trả lại

ko thì cứ giữ

=> cố tình ghi memo sai 1 tí:

+ xxx xxx xxx Tuan (Tuan thì lại là Nguyen)
+ yahoo có dấu . thì memo ko có
+ teamview mục đích để xem lệnh gưỉ tiền có khớp ko, khớp thì TG trả lại tiền, chứ làm gì dc nhau? nếu memo đúng thì ai làm khó vậy?

==>> rất mờ ám :rolleyes:

Trường Hợp: Scam ABC không thành công.
B ở giữa nói A là có vấn đề nên rf lại A và đổi hình thức gd khác, cùng lúc đó B yêu cầu C rf lại cho A.
A vẫn tương đang gd với B step by step.

Nên yêu cầu là chủ stk chuyển A phải làm việc trực tiếp với C thông qua Teamview, hoặc ra ngân hàng xác nhận. Để chắc chắn là A biết là có C đang giao dịch.
Một hình thức của scam và rửa $ lần 1. Vì memo sai nên nếu sau này rắc rối xảy ra thì Ex lãnh hậu quả vì ko có bằng chứng gd.

p/s: Hơn 3chai mà đòi vứt ko thèm thì chỉ có $ ko làm ra bằng mồ hôi.
EX cẩn thận vậy còn gì.. o_O

Vấn đề hiện tại là NẾU có SCAM thật. Và A biết mình bị scam ---> nếu A thông báo thì Ex rf (quá good).. Còn nếu A chấp nhận mất 3 tr vì công việc, họ ko ra CA làm việc được vì rắc rối, và có thể họ không biết trang mmo4me, hoặc k có kênh nào để đưa thông tin này đến tai Ex hoặc 4rum này. Thì số $ đó anh (chị) @DarkLight không biết giải quyết ntn cho hợp lý thôi.

Ý kiến cá nhân của em. ;)

Hình như người chuyển tiền k phải là thớt á :oops: với t đọc qua thỳ ng thứ 3 là ng chỉ có atm VCB nên ra bank chuyển thỳ phải chứ k gd onine đc..nếu thế thỳ ra bank lấy sao kê về . hoặc báo chuyển nhầm thỳ cậu ex rf là xong :D còn sai memo thế kia ai mà dám ex :D

thôi k cãi nữa, tớ chỉ tức thái độ ex thôi. tại hold mà cứ im im làm như k có gì. :<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,445
172,532
Latest member
sharktankreruns

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week