Waiting for Answer Yahoo: webkiemtien24h - cố ý làm khó chiếm đoạt tiền.

1 phiếu ủng hộ bác! giờ scam lắm lắm! giết mãi mà nó vẫn đẻ trứng ra cứ chắc ăn vào! không đúng yêu cầu đề ra lúc đầu là bên kia sai rùi! Thà mất lòng trước nhưng được lòng sau!

vậy à! hic mình 1 lần call lên mà bên kia nó không cho, có lẽ số mình đen chăng họ chỉ đọc cho tên bạn chuyển!
đúng là nó sẽ ko cho đâu bạn ah, vì nó giữ thông tin bí mật gd trừ khi bạn ra bank nhờ nó cho, còn ko thì trừ khi gặp con nào trực ĐT dễ tính thôi

còn đến cái bill hoặc có thể cùng tôi lên vcb hỏi mà k chịu nữa thì ... :)))
cậu cứ lấy tiền rồi đốt đi. tôi thà mất tiền chứ không để những người vịn lý do an toàn hay thế này nọ để ăn tiền đâu.
nếu tiền của bạn bạn sẽ ko mất mà, bạn ấy làm đúng trách nhiệm tại bạn là người làm sai trước mà

Có mỗi cái team thôi mà khó khăn thế, chắc chắn có gì mờ ám ở đây => ko làm rõ thì cứ hold tiền, chẳng ai trách Ex cả. Sau 3 ngày hold vẫn ko chịu team thì thông báo rộng rãi rồi cho vào từ thiện.

Đối với những loại "auto chửi" và "auto dìm hàng" kệ cmcn đi, nó ghen nó ghét nó vào auto. Ấy thế mà lỡ Ex rèfund lại xong bị phát hiện ABC thì nó quay ngoắt 180 độ chửi lại kiểu như: "dm thớt ngu thế, TK sai lè lè thế kia vẫn RF", "thớt mù à mà ko thấy memo không đúng?"...etc

Có mỗi cái team thôi mà khó khăn thế, chắc chắn có gì mờ ám ở đây => ko làm rõ thì cứ hold tiền, chẳng ai trách Ex cả. Sau 3 ngày hold vẫn ko chịu team thì thông báo rộng rãi rồi cho vào từ thiện.

Đối với những loại "auto chửi" và "auto dìm hàng" kệ cmcn đi, nó ghen nó ghét nó vào auto. Ấy thế mà lỡ Ex rèfund lại xong bị phát hiện ABC thì nó quay ngoắt 180 độ chửi lại kiểu như: "dm thớt ngu thế, TK sai lè lè thế kia vẫn RF", "thớt mù à mà ko thấy memo không đúng?"...etc
Thể loại đấy đúng là forum này có nguyên cả 1 tập đoàn :v

làm gì khó khăn quá! không được thì hôm nào rảnh ra ngân hàng làm thủ tục hoàn trả thui cứ kêu là không biết ai chuyển vào nhờ ngân hàng chuyển trả là được!

cả 2 cùng có lý riêng, vấn đề là không phải ai cũng thích cho người khác teamview máy mình.
Hiểu là không ai thích teamview cả bank ngân hàng của mình. Nhưng thread là người có lỗi nhầm lẫn đến kỳ lạ cả tên và yahoo trong memo nên việc kiểm tra kỹ giao dịch là hoàn toàn chính xác. ủng hộ exchange.

cả 2 cùng có lý riêng, vấn đề là không phải ai cũng thích cho người khác teamview máy mình.
vậy chỉ còn chờ hôm nào rảnh ex ra ngân hàng làm thủ tục hoàn tiền!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,821
Latest member
teleGialong230

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week