xin ý kiến mọi người về "trường hợp pp bị hack"

kugkuygil

Senior
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
556
MR
1.114
$1,040.00
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tối cn 13/12 mình có nhận được 1 kèo bán pp nhận thẻ zing với sl 115 pp sau khi giao. Dịc xong đến trưa 14 /12 bên bán tiến hành dis gd này và mình đang chống dis gd này. Hôm nay bạn @tinhyeuhuvo9x có post bài https://mmo4me.com/threads/xin-giup-do-paypal-bi-hack.281697/ nói về việc cậu ấy bị hack pp để mua đồ ( bị hack cả pp và email chính (Primary mail ) ). Đọc thì đúng vụ của mình (mình là người mua pp trong vụ này).
Vậy theo mọi người nên xử lý làm sao 1 bên là 3 tháng cày humantic của bạn đó , của mình thì cũng là 2 3 tuần múa bán pp nên cũng khó xử ( đã giao thẻ rồi không lấy lại được). Mình cũng đủ đồ chống dis nên cũng tự tin dis không sợ lắm, nhưng chỗ a e mmo4me nên muốn xin ý kiến mọi người

em biết lỗi để mất pp vs email là ở e.do e mới dùng pp nên chưa biết bảo mật thế nào .và bh làm ảnh hưởng đến a @kugkuygil.e xl a. nhưng cũng mong mọi người hiểu cho e. là 1 thằng sinh viên chỉ biết xin tiền bố mẹ.cũng là sv năm cuối rồi mà chưa tự lo dc. nên e cũng học theo mấy thằng bạn ở lớp kiếm tiền trên mạng.cày cuốc humatic suốt 3 tháng trời cũng chỉ dc 115$. cũng chả nhiều nhặt j,nhưng e cũng thấy vui,cũng khoe vs người yêu là a đã làm ra tiền., cũng mơ tưởng là về nói vs bố mẹ là con đã lớn .dù sao thì đó cũng là công sức mà e bỏ ra.vậy mà nó lại bị hack mất, 1 lần nữa thì e cũng xin tự nhận lỗi và xl a @kugkuygil.và để cho mọi người phán xét

em biết lỗi để mất pp vs email là ở e.do e mới dùng pp nên chưa biết bảo mật thế nào .và bh làm ảnh hưởng đến a @kugkuygil.e xl a. nhưng cũng mong mọi người hiểu cho e. là 1 thằng sinh viên chỉ biết xin tiền bố mẹ.cũng là sv năm cuối rồi mà chưa tự lo dc. nên e cũng học theo mấy thằng bạn ở lớp kiếm tiền trên mạng.cày cuốc humatic suốt 3 tháng trời cũng chỉ dc 115$. cũng chả nhiều nhặt j,nhưng e cũng thấy vui,cũng khoe vs người yêu là a đã làm ra tiền., cũng mơ tưởng là về nói vs bố mẹ là con đã lớn .dù sao thì đó cũng là công sức mà e bỏ ra.vậy mà nó lại bị hack mất, 1 lần nữa thì e cũng xin tự nhận lỗi và xl a @kugkuygil.và để cho mọi người phán xét
đắng :(

Vụ này lỗi nặng nhất thuộc về @tinhyeuhuvo9x thôi, về lý thì cậu này thua rồi.

chia đôi 50% đi có gì khó chứ , ko qua đây cho ít xèng đánh lè:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:
chắc ý của người bị hạc như vậy
vậy xin bằng chứng bị hack ra cho mọi người xem xem có đúng bị hack không
không lại vừa ăn cắp vừa la làng
vụ này trước đây có nhiều rùi
vừa ăn cắp vừa la làng thui chứ dc gì
nếu chủ top kiênh tới cùng đi
dù có số tiền ít ỏi uống cà fee như kia nhưng cũng là tiền mồ hoi
chứ đâu phải lá đa

Xác minh lại tài khoản kia coi có đúng bị hack không ( cả PP lẫn mail)
Thứ 2 : Tốt nhất là bên bạn kia Cancel Distupe đi , sau đó thỏa thuận trên phương diện tình cảm . Đừng để PP dòm ngó

chia đôi 50% đi có gì khó chứ , ko qua đây cho ít xèng đánh lè:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:
chắc ý của người bị hạc như vậy
vậy xin bằng chứng bị hack ra cho mọi người xem xem có đúng bị hack không
không lại vừa ăn cắp vừa la làng
vụ này trước đây có nhiều rùi
vừa ăn cắp vừa la làng thui chứ dc gì
nếu chủ top kiênh tới cùng đi
dù có số tiền ít ỏi uống cà fee như kia nhưng cũng là tiền mồ hoi
chứ đâu phải lá đa
e biết lỗi là ở e.bh la lên thì e cũng không đủ bằng chứng để chưng minh. dis thì e cũng thua thôi.e mong bác đừng nói e nv.e bị hack nick thật sư.nếu k phải ra đường e sẽ bị tàu đâm.oto cán.dc k ạ.

e biết lỗi là ở e.bh la lên thì e cũng không đủ bằng chứng để chưng minh. dis thì e cũng thua thôi.e mong bác đừng nói e nv.e bị hack nick thật sư.nếu k phải ra đường e sẽ bị tàu đâm.oto cán.dc k ạ.
dis ai thua thì chưa biết ............nhưng bác không nên dis cầu xin bác ấy khoảng 1triệu mà tiêu. haiz.
còn phần bác thớt dis đến cùng,bác có thể không cần suy nghĩ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom