Ask Xin tut hay video đầy đủ cài máy ảo chiến offer mong các pro giúp đỡ

newbie bây giờ hở ra là dzô offer xin tut cheat nhỉ :D. xin lỗi nha bỏ cheat rồi ko giúp thớt đc, thớt có tiếng anh ổn ổn muốn tìm hiểu real để kiếm thu nhập ổn định thì pm nha :)
đã pm bác , cho xin 1 slot bác !
phản ứng chi để bị chửi ko biết :eek:
mà cái này theo mình hình như google có đó bạn
có nhưng nó nói qua thôi và không rõ lắm , với lại mình cài win rồi nhưng vào nối mạng với máy thật lại không được nên đành bó tay :(

Bạn chưa đi làm gì lần nào ah ! không giúp thì đừng chử bậy nha :D , công việc IT của mình chỉ là phần cứng với đôi chút phần mềm đủ dùng , chứ chưa tới mức độ code tool với cài máy ảo đâu bạn . mà tốt nhất đừng ngu mà nguy hiểm nha :D
mot thang IT dot, ma con noi nhieu nua

Bạn chưa đi làm gì lần nào ah ! không giúp thì đừng chử bậy nha :D , công việc IT của mình chỉ là phần cứng với đôi chút phần mềm đủ dùng , chứ chưa tới mức độ code tool với cài máy ảo đâu bạn . mà tốt nhất đừng ngu mà nguy hiểm nha :D
vậy cũng vỗ ngực xưng là IT à, làm nhục dân IT quá đó bạn.

dkmm cút đi nghe không giúp mà còn vào phá đám , cút đi không ông chém cả nhà mày giờ, mày xem đã làm gì hơn ai mà nói năng ngạo mạn vậy , súc sinh !!!! :mad:
qau day chem. nick lau ma tre trau, dan IT ma dot , ko biet cai may ao, nhuc

dkmm cút đi nghe không giúp mà còn vào phá đám , cút đi không ông chém cả nhà mày giờ, mày xem đã làm gì hơn ai mà nói năng ngạo mạn vậy , súc sinh !!!! :mad:
Nói gì ghê dzậy bạn, nói thế ai dám gọi điện cài win dạo, lắp đặt camera nữa.

sorry bạn đừng chọc tức mình , dạo này mình hơi bị căng thẳng.
Ờ chỉ cần 1/2 viên marvelar hoăc choice sẽ đỡ căng thẳng thôi.

vài bữa tau nghiền tut rồi share ae chiến máy ảo luôn , vãi mấy thánh keo kiệt quá !
an IT ma ngu dot ko biet cai may ao, thi ai chi, tre trau nhu cau, thi cung cha nen ton nuoc bot lam gi

Các bạn vui lòng hạn chế war nhé, nếu còn war mình sẽ close topic.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,436
172,524
Latest member
Bear0404

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week